PDA

View Full Version : Ai chưa có 3 con hổ víp thì vào(sv nofont)

judasy
13-08-10, 10:20 AM
lúc sáng mình có pos bài nhưng vì chưa làm được cho nhân vật nữ được.
bây giờ mình đã hoàn thiện 3 con Hổ trắng,vàng,đen cho cả nhân vật nam và nữ được rồi
các bạn chỉ việc tải về rồi giải nén vào sv và cl
còn muốn nhận hổ thì addnpc đã có sãn cái script trong đó luôn.add vào SV rồi nhân.CHỈ 1 cú nhấp chuột là xong.
coppy bỏ vào trình duyệt
các bạn tải tại đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[S]ocola[S]an
13-08-10, 10:26 AM
Làm res nam dc mà res nữ ko làm thì additem ko ra đâu:|

judasy
13-08-10, 10:36 AM
Mình đã làm thành công rồi nên mới đưa lên.additem ra hết ok.đã thành công.

toine1999
13-08-10, 10:56 AM
có ai bài nào giống bài này mà là sever có font không?

Čħīċķėň
13-08-10, 11:35 AM
ko hiện hình là do sai đường dẫn ;)

judasy
13-08-10, 11:40 AM
ko hiện hình là do sai đường dẫn ;)
nếu sai đường dẫn thì tại sao nhân vật nam lại hiện hình

[S]ocola[S]an
13-08-10, 11:45 AM
..\man\ chưa pa
còn không thì bỏ vào \spr\npcres\woman\

Công Quốc
13-08-10, 12:21 PM
nói thật tớ không khoái mấy con Hổ này cho lắm, Siêu Quang vẫn đẹp nhất!

pelin
13-08-10, 12:58 PM
:( anh jidasy ơi làm ơn add NPC dùm em cái..em chép vô rồi...nhưng em không biet adnpc để nhận hổ....anh có emal hem...hay anh share cho em ..cai nào mà chép vô nói chuyện là có hổ luôn...em gà lắm..ko biết ji2 hết..mong mấy anh pro jup em với ^:)^

judasy
13-08-10, 01:09 PM
:( anh jidasy ơi làm ơn add NPC dùm em cái..em chép vô rồi...nhưng em không biet adnpc để nhận hổ....anh có emal hem...hay anh share cho em ..cai nào mà chép vô nói chuyện là có hổ luôn...em gà lắm..ko biết ji2 hết..mong mấy anh pro jup em với ^:)^
bạn gủi cái script cho mình rồi mình add vào,vì mình không biết bạn xài script nào

tieu qui
13-08-10, 01:15 PM
cho xin cái link xài cho sever có font dc ko chủ thớt

pelin
13-08-10, 01:21 PM
em sài sever của anh pót đó...em down bên sever clent full của anh đó..anh à:"> scitp trong sever cua a pót đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

judasy
13-08-10, 01:22 PM
cho xin cái link xài cho sever có font dc ko chủ thớt

UH ĐÂY CHO BẠN ĐÂY
SV có font nè

CÁI NÀY CỦA ZON CHO MÌNH
GIẢI NÉN RA RỒI CÓP BỎ VÀO SV+CL.
SV THEO SV
CL THEO CL
ADD NPC VÀO ĐỂ NHẬN.

COPPY BỎ VÀO TRÌNH DUYỆT

tải tại đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pelin
13-08-10, 01:29 PM
bạn gủi cái script cho mình rồi mình add vào,vì mình không biết bạn xài script nào

em sài sever của anh pót đó...em down bên sever clent full của anh đó..anh à scitp trong sever cua a pót đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

judasy
13-08-10, 01:43 PM
em sài sever của anh pót đó...em down bên sever clent full của anh đó..anh à:"> scitp trong sever cua a pót đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chép bỏ vào SV rồi QUA THẰNG THỢ RÈN ĐỂ NHẬN

chép vô sv:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chép cái này bỏ vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pelin
13-08-10, 02:06 PM
;);) anh ơi em dùng cilent full của thái hòa..chơi sever của anh được hem? nó có bị đứng hay gián đoạn ko anh ?..sao em download đủ 20 path cilent mà..em ghép file nó chỉ ra 1 file la 97.65 m của cái file .rar.001 à;) để em tét thử hỗ đả;)

longryu
13-08-10, 02:10 PM
thansk bạn đã pót hổ..bạn ơi minh dùng path của thái hòa full có được hem..mình dùng mấy path khác ..thấy nó di chuyển là đứng và...npc nói chuyện không được và đi tống kim cũng không được lun... ;)

pelin
13-08-10, 05:05 PM
:( em làm rồi..nhưng khi nhận hổ thì ko thấy...mà chỉ ra áo và quả huy hoàng:(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái package anh đưa cho em ..em chép vô cilent là nó dis à ^:)^

judasy
13-08-10, 06:54 PM
bài đã bổ xung rồi.tải về rồi đọc kỹ khi sử dụng?

đã hoàn thiện cho cả nhân vật nam và nữ.
chúc new thành công

pelin
13-08-10, 07:43 PM
:xanh oi em làm như anh mà " khi nhấp vô thằng thợ rẻn..nó không có dòng chữ nhận hổ ji cả?..anh làm ơn giup em cái,,,anh có thể coi dùm em qua temvier được không anh :x anh cho em cai emal cái:">

mr.tatoo
13-08-10, 07:52 PM
Cố Gắng Phát Huy Rất Tốt ! 30 charrrrrrrrrrrrr

judasy
13-08-10, 08:15 PM
:xanh oi em làm như anh mà " khi nhấp vô thằng thợ rẻn..nó không có dòng chữ nhận hổ ji cả?..anh làm ơn giup em cái,,,anh có thể coi dùm em qua temvier được không anh :x anh cho em cai emal cái:">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

judasy
13-08-10, 08:16 PM
:( em làm rồi..nhưng khi nhận hổ thì ko thấy...mà chỉ ra áo và quả huy hoàng:(

cái package anh đưa cho em ..em chép vô cilent là nó dis à ^:)^

tải về giải nén chép vo sv là có hổ nhận tại thợ rèn(CÁI NÀY MỚI EDIT MỚI)

tải tại đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pelin
13-08-10, 08:28 PM
:-o minh làm rồi cũng không được ...bạn lên yahoo dùm mình qua teavier cái...mình làm từ sáng đến giờ không được^:)^

judasy
13-08-10, 08:38 PM
:-o minh làm rồi cũng không được ...bạn lên yahoo dùm mình qua teavier cái...mình làm từ sáng đến giờ không được^:)^

quay lại trang 1 tải lại.bài mới poss lại đó.
rồi vaod trang 3 tải cái này vừa mới poss lên nữa nè là ok.
giờ máy mình đang rất nặng,vừa kiếm thế 3 acc vừa vltk off vừa wed vào mail nữa chắc disk ram quá

[S]ocola[S]an
13-08-10, 08:45 PM
Lấy đại cái res + horse.txt và horseres.txt cho nhanh Server tui
:|:|:|:|