PDA

View Full Version : 10 tiếng chờ đợi sự giúp đỡ tốt nhất nhưng...

vipdzo1
12-08-10, 06:27 PM
Nói thật với các anh em trong Forum là mình đã Online ở cái Website này 10 tiếng rồi bởi vì sao.Mình là 1 dân nghiền Võ lâm Khi lướt qua Goog thấy mọi người cho biết có game Võ lâm Ofline là mình đã muốn sưu tập về máy để chơi rồi.Nhưng tìm thì dễ mà làm thì khó.Hết các lỗi này lỗi khác trong JX nào là Ko đăng ký dc Accuont nào là không đăng nhập dc game.Nói thật với Các anh em là mình đã rất nản rồi.Nếu Anh em nào đang chơi dc võ lâm thì copy cho mình với(Mình đã có Client)chỉ cần anh em nào đang dùng cái JX hay sever gì đó có thể đăng ký dc Acount này,Đăng nhập dc game thì pót cho mình với.Nói thât lần này ko dc mình cũng bỏ lun ý định chơi Ofline vậy.Mong các anh em có thể giúp đỡ mình tận tình hơn xin cảm ơn nhiều

thaihoa91
12-08-10, 06:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì time tui cũng gần hết rùi, hết tuần này là bắt đầu vô học là học lu bù nên chưa chắc có time đụng tới cái máy ;))

Với lại bạn đừng wá nản sớm như thế, mới có 10 tiếng mà nản rùi, tui đây 1 năm tự cài, mới cài thành công dc cái Server ;))

vipdzo1
12-08-10, 06:33 PM
Add nick chat thi bạn hướng dẫn mình cài luôn à

vipdzo1
12-08-10, 06:34 PM
7h mình đi họ rồi nếu có thể thì bây h` lun cũng dc hoặc 3h chiều ngày mai dc ko

thaihoa91
12-08-10, 06:37 PM
Ừh thì khi nào rảnh cứ pm yahoo tui ! Tui chỉ còn rảnh trong tuần này nữa thui !

vipdzo1
12-08-10, 06:43 PM
Mình ADD nick bạn rồi đấy ADD laiij dii

sasuce10
12-08-10, 07:21 PM
có gì tui giúp 1 tay ;)) nếu cần online liên tục YH : kuben_baoke_nhabang

sasuce10
12-08-10, 07:22 PM
nhưng tui tuần sau vẫn giống anh thaihoa à thông cảm nha : học là chính chơi là 10 ;))

PhienNhaTrang
12-08-10, 08:26 PM
chỉ có nhiêu đó thôi đả nản rùi sao.cái server minhdang lúc trước mình cài cả tháng trời mới đc,mà hồi đó có biết rum clb đâu nếu biết sớm thì cái máy ko bị ghost đến >10 vì crack gs =))

Công Quốc
12-08-10, 08:30 PM
10 Giờ có bằng tui tập cài 1 tháng không! To cái mồm...
Không chiệu xem hướng dẫn cho đàng quàng cơm tới mõm mà đéo chịu nhai! Ghét cái loại...

Čħīċķėň
12-08-10, 08:47 PM
ai cũng phải có thời gian này hết bạn ạ có người 1 tháng, 1 năm , chậm nhất là 1 tuần (riêng mình 2 tuần để ngâm cách cài JX :D, khi cài đc rồi thì sẽ thấy rất vui, và khi cài thành công rồi tui bắt đầu chuyển sang dev, ngâm và tìm hiểu sâu vào JX, cảm giác khi tìm đc cái mới lạ = chính tâm huyết của mình bỏ ra thì thật wonwonderful :)), đó là động lực giúp tôi vẫn kiên trì với JX ) (đúng hem mấy anh pro ;)) )

thaihoa91
12-08-10, 09:08 PM
ai cũng phải có thời gian này hết bạn ạ có người 1 tháng, 1 năm , chậm nhất là 1 tuần (riêng mình 2 tuần để ngâm cách cài JX :D, khi cài đc rồi thì sẽ thấy rất vui, và khi cài thành công rồi tui bắt đầu chuyển sang dev, ngâm và tìm hiểu sâu vào JX, cảm giác khi tìm đc cái mới lạ = chính tâm huyết của mình bỏ ra thì thật wonwonderful :)), đó là động lực giúp tôi vẫn kiên trì với JX ) (đúng hem mấy anh pro ;)) )

chicken giỏi ghê ta, bài thuộc lào lào ;))

PhienNhaTrang
12-08-10, 09:16 PM

CHUẨN tui vẫn còn nhớ cái cảm giac login đc vào vl off,mặc dù server đó chỉ là server Minhdag 1 :x

[S]ocola[S]an
12-08-10, 09:21 PM
Tui thì server đã cài thành công đầu tiên là akari =))
Cảm giác rất tuyệt
lúc đó còn ko bik khởi động server nữa
Mãi sau chơi server thái sơn hỏi anh Hòa ko có Npc như trong hình test lúc đó ảnh mới nói tới cổ lão thái để khởi động server
Lúc đó mới bik khởi động server=))

Čħīċķėň
12-08-10, 09:21 PM
^
sướng hen ;;)

Čħīċķėň
12-08-10, 09:22 PM
Tui thì server đã cài thành công đầu tiên là akari =))
Cảm giác rất tuyệt
lúc đó còn ko bik khởi động server nữa
Mãi sau chơi server thái sơn hỏi anh Hòa ko có Npc như trong hình test lúc đó ảnh mới nói tới cổ lão thái để khởi động server
Lúc đó mới bik khởi động server=))

Khởi động sv khác nha ông anh :-@

đây là "khởi tạo sv" :o):o)

PhienNhaTrang
12-08-10, 09:27 PM
tui cũng vẫn con nhớ mới ngày nào chickennood2 là men xanh lòe =))thế mà nay dẫ thăng tiến cũng khã rùi nhỉ,đúng là box jx đễ làm ăn phết :D

[S]ocola[S]an
12-08-10, 09:29 PM
Gọi khởi động server quen gùi:D..............:|:|

Sir.THÀNH™
13-08-10, 11:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì time tui cũng gần hết rùi, hết tuần này là bắt đầu vô học là học lu bù nên chưa chắc có time đụng tới cái máy ;))

Với lại bạn đừng wá nản sớm như thế, mới có 10 tiếng mà nản rùi, tui đây 1 năm tự cài, mới cài thành công dc cái Server ;))
ố. Chém. Ta đây mà mất có 3 tuần =)) :-w ^:)^ :(

tui cũng vẫn con nhớ mới ngày nào chickennood2 là men xanh lòe =))thế mà nay dẫ thăng tiến cũng khã rùi nhỉ,đúng là box jx đễ làm ăn phết :D
? chả biết bạn có ý gì nhưng mà từ " làm ăn " làm tui hơi suy nghĩ.
Ở đây thì làm ăn cái gì hả bạn. Đam mê là chính , giúp đỡ lẫn nhau mà bạn bảo làm ăn[-X

thaihoa91
13-08-10, 01:19 PM
Anh ko chém đâu ! Bữa nào Cubin lên thì hỏi thử đi rùi bít ;)) Anh làm MOD đầu tiên ở alextuan.net do Cubin set MOD chứ đâu ;))

Sir.THÀNH™
13-08-10, 01:25 PM
%-(
Anh ko chém đâu ! Bữa nào Cubin lên thì hỏi thử đi rùi bít ;)) Anh làm MOD đầu tiên ở alextuan.net do Cubin set MOD chứ đâu ;))
1 năm để SET-UP jx =))................. chắc 1 tháng nghịch JX 1 lần

thaihoa91
13-08-10, 01:29 PM
%-(
1 năm để SET-UP jx =))................. chắc 1 tháng nghịch JX 1 lần

Ngày nào cũng cài đấy ! Vấn đề ko bít đến 4rum nào để mò, cài bộ CD Sinh viên vượt thời gian ! Anh có trọn bộ CD từ bản CTC trung quốc đến Version cuối cùng mà Sinh viên vượt thời gian làm là SHXT ! Chính là Server Alextuan bản thương mại NO FONT, anh cài từ đó !

Hồi đó có bít fải đợi GameServer.exe load đâu, thấy lâu wá, nản thế là tắt, wần đi wần lại cả năm !

Hôm đó may mắn thay nhìn kỹ trong fần giới thiệu của Startup Alextuan thì thấy có ghi địa chỉ web alextuan.net ! Nên mới tham gia vào đấy thui ;)) Và sự nghiệp dev bắt đầu :))

notfile
13-08-10, 01:43 PM
Ngày nào cũng cài đấy ! Vấn đề ko bít đến 4rum nào để mò, cài bộ CD Sinh viên vượt thời gian ! Anh có trọn bộ CD từ bản CTC trung quốc đến Version cuối cùng mà Sinh viên vượt thời gian làm là SHXT ! Chính là Server Alextuan bản thương mại NO FONT, anh cài từ đó !

Hồi đó có bít fải đợi GameServer.exe load đâu, thấy lâu wá, nản thế là tắt, wần đi wần lại cả năm !

Hôm đó may mắn thay nhìn kỹ trong fần giới thiệu của Startup Alextuan thì thấy có ghi địa chỉ web alextuan.net ! Nên mới tham gia vào đấy thui ;)) Và sự nghiệp dev bắt đầu :))

hoành tráng quá :D:D
mình thì may mắn hơn trước cũng có làm MU nên cài JX dễ hơn !!
xem hướng dẫn 1 lần cài được ngay ^^
may mắn vì lúc mình cài đã có nhiều bài Guide rồi :D:D:D

anhhungjx
13-08-10, 01:49 PM

haha thằng chứ sao lại con ;) hehe

Sir.THÀNH™
13-08-10, 02:09 PM
=))=))=))=))

thật là gian nan 8-}. nhưng mà xưng hô là anh mà sao lại :có " Con Điên " nhảy dựng kìa =)) =))=))