PDA

View Full Version : Cần pro giúp tý

tom1102
12-08-10, 05:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thx.

thaihoa91
12-08-10, 05:34 PM

Phiền bạn đưa hình cho tui xem, vì có nhìu chỗ bên Client, có nhìu chỗ bên Server, bạn nói thế chắc fải down Server mới + Client + Patch Client Full by thaihoa91 về cài lại cho chắc wá !

tom1102
12-08-10, 05:37 PM
Phiền bạn đưa hình cho tui xem, vì có nhìu chỗ bên Client, có nhìu chỗ bên Server, bạn nói thế chắc fải down Server mới + Client + Patch Client Full by thaihoa91 về cài lại cho chắc wá !

em làm theo trong này anh à
mà anh ơi sao em out jx sever ra rồi vào lại thỳ bị xóa nhân vật luôn ạ có cách nào kô bị xóa nhân vật kô ạ:-s

thaihoa91
12-08-10, 05:40 PM
em làm theo trong này anh à
mà anh ơi sao em out jx sever ra rồi vào lại thỳ bị xóa nhân vật luôn ạ có cách nào kô bị xóa nhân vật kô ạ:-s

Khi chạy Server với các chương trình theo thứ tự 1-2-3-4-5-6 thì tắt fải tắt ngược lại là 6-5-4-3-2-1

Fải thoát game tại ba lăng huyện rùi mới dc tắt GameServer.exe ! Tuyệt đối ko dc tắt GameServer.exe khi chưa thoát game ! Nếu ko tuân thủ thế này thì 100% sẽ mất nhân vật !

tom1102
12-08-10, 05:43 PM
anh ơi thế làm thế nào chuyển tiếng tàu thành tiếng việt hả anh :S

thaihoa91
12-08-10, 05:45 PM
anh ơi thế làm thế nào chuyển tiếng tàu thành tiếng việt hả anh :S

Đòi hỏi bạn fải biết cấu trúc Server thì mới việt hóa !

Mình nhớ ko lầm, có 1 topic tổng hợp các Server mới share gần đây trong clbgamesvn mà ! Toàn là việt hóa đến 98% ko àh --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tom1102
12-08-10, 05:48 PM
thx anh rất nhìu :):):):):):):)

Sir.THÀNH™
13-08-10, 11:32 AM
Khi chạy Server với các chương trình theo thứ tự 1-2-3-4-5-6 thì tắt fải tắt ngược lại là 6-5-4-3-2-1

Fải thoát game tại ba lăng huyện rùi mới dc tắt GameServer.exe ! Tuyệt đối ko dc tắt GameServer.exe khi chưa thoát game ! Nếu ko tuân thủ thế này thì 100% sẽ mất nhân vật !
hồi xưa tui chơi. Sao tắt ngang cái GS mà vẫn lưu nhân vật nhĩ:-w

thaihoa91
13-08-10, 01:20 PM
hồi xưa tui chơi. Sao tắt ngang cái GS mà vẫn lưu nhân vật nhĩ:-w

Cứ thử tắt Server khi chưa thoát game xem =))

Đôi khi có trường hợp may mắn nhất thì khi tắt 1 lượt, chương trình game.exe dc tắt trước so với những chương trình như GameServer.exe ;))

Sir.THÀNH™
13-08-10, 01:23 PM
Cứ thử tắt Server khi chưa thoát game xem =))

Đôi khi có trường hợp may mắn nhất thì khi tắt 1 lượt, chương trình game.exe dc tắt trước so với những chương trình như GameServer.exe ;))
nhưng còn hơn bây giờ . phải tắt theo thứ tự =))

thaihoa91
13-08-10, 01:24 PM
nhưng còn hơn bây giờ . phải tắt theo thứ tự =))

Đa số giờ toàn dùng tools Startup nên chỉ cần thoát game ra trước khi tắt Startup là mọi chuyện êm đẹp !