PDA

View Full Version : Cầu xin các pro khắc phục giúpem những lỗi võ lâm Offline với

vipdzo1
12-08-10, 04:08 PM
HuHu.Các pro giúp em khắc phục những lỗi này với em thèm chơi võ lâm ofline quá rồi.

Lỗi 1:Tại sao em ko thể đăng ký dc tài khoản trong võ lâm offline nó hiện báo thế này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau Đó ko hiểu sao em ấn tìm Mac cũng ko hiện ra cái gì cả

_Và cả khi ấn Vào game cũng lỗi

Anh nào hiểu biết sâu rộng có thể giúp em với dc ko em cảm ơn các anh nhiều lắm.

vipdzo1
12-08-10, 04:10 PM
Anh nào có thể giúp em với dc ko.Nhấn tìm MAC nó chả hiện ra cái gì cả.Đăng ký cũng lỗi.Đăng nhập lại càng lỗi hơn. anh nào có thể giúp em với dc ko

[S]ocola[S]an
12-08-10, 04:10 PM
Chưa đủ 10 post chưa post hình dc :|:|:|:|

vipdzo1
12-08-10, 04:11 PM
Anh ơi giúp em với anh nói bằng lời cũng dc

zonjkut3
12-08-10, 04:14 PM
tìm mac cứ ấn từ từ,khi nào nó ra thì thôi
bishop phải để id + pass
txjx
pass:1111
ở dưới để id là sa
k có pass
vào sql ,xóa pass của sa đi
làm hết các bước đó có thể chạy dc sv + đăng kí tk đc

vipdzo1
12-08-10, 04:21 PM
Anh ơi ko dc rồi.Em váo SQL em xóa pas đi rồi em nhấn OK rồi nó hỏi xac nhan mật khâu em nhân OK rồi.Sau đó em vào lại thì thấy cái pas nó tự hiện lại ở đấy.Giúp em với

zonjkut3
12-08-10, 04:29 PM
ko sao cả,nó thế đấy .

vipdzo1
12-08-10, 04:37 PM
Nhưng vẫn ko vào được anh ơi huhuhuhuhuhu giúp em với

hay cho em Njk chat để em hỏi dc dễ dàng nhé