PDA

View Full Version : Các pro giúp em cái võ lâm ofline với

vipdzo1
12-08-10, 03:30 PM
khi em cài đặt EncryptPE thì trong hướng dẫn của các web nó có hình hiện ra cái Registion bên cạnh nhưng khi em cài đặt thì nó lại ko hiện ra mặc dù e đã để ngày tháng là 1/1/2006. .Anh nào Pro có thể chỉ giúp em với Em xin cảm ơn nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều.

thaihoa91
12-08-10, 05:37 PM
khi em cài đặt EncryptPE thì trong hướng dẫn của các web nó có hình hiện ra cái Registion bên cạnh nhưng khi em cài đặt thì nó lại ko hiện ra mặc dù e đã để ngày tháng là 1/1/2006. .Anh nào Pro có thể chỉ giúp em với Em xin cảm ơn nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều.

Bạn vui lòng down Server mới về chơi, như thế GameServer.exe thuộc dạng mới, chạy mà ko cần EncryptPE crack nó làm gì cho cực !

Bạn có thể thử down Server có Font này về dùng thử : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
13-08-10, 09:30 AM
TSBD 2.0 chạy tốt lắm, down về mà chơi chẳng cần crack gì hết:)

Sir.THÀNH™
13-08-10, 11:21 AM
chắc là bạn này mua CD ùi. Thui down đi cho hết mấy SV ở pic của ta đi :o)