PDA

View Full Version : Mong các bạn Pro vào giúp dùm mình !!

sleepmd
12-08-10, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ình làm theo video cũa bạn Congquoc , sau khi tạo đuọc nhân vật vào thì bị lỗi là ' sv gián đoạn ' mình cũng đã theo ebook cua bạn Giangleloi mà cũng không tìm mõ đuọc các thôn nhõ ! Nhò các bạn chĩ dẫn dùm ! Cám ôn tất cã các bạn nhiều lám
Sao mình post hình lên mà không thấy gì hết !

thaihoa91
12-08-10, 01:52 PM
Vui lòng cài FONT China và chỉnh máy về dạng languages Chinese (PRC) rùi hãy chạy Server và vào game !

sleepmd
12-08-10, 11:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Shot at 2010-08-12
Đã thũ mọi cách huóng dẫn trong forum nhung vẫn không đuộc !

sleepmd
12-08-10, 11:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Và đây là Maplist !

thaihoa91
12-08-10, 11:40 PM
Vui lòng cài FONT CHINA vào máy và chỉnh languages Chinese (PRC) cho máy rùi hãy chạy Server !

sleepmd
13-08-10, 03:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vẫn bị lỗi ' sv đang bị gián đoạn ' xin chĩ dẫn dùm ! Cám ôn các bạn

sleepmd
13-08-10, 08:06 AM

Vẫn không thành công ! :-s

thaihoa91
13-08-10, 09:23 AM
Vui lòng tạo 1 account mới, rùi tạo 1 nhân vật mới thử xem sao !

Sir.THÀNH™
13-08-10, 11:24 AM
server đấy là SV gì . có font or no.

sleepmd
13-08-10, 12:18 PM
MÌnh đã làm theo cách bạn chĩ nhung vẫn lối ' không kết nối sv "

sv Xuanthu có font

Sir.THÀNH™
13-08-10, 12:19 PM
MÌnh đã làm theo cách bạn chĩ nhung vẫn lối ' không kết nối sv "

sv Xuanthu có font
đã cài font đúng chưa :o3:o3:o3:o3:o3

sleepmd
13-08-10, 12:28 PM
Đã cài đúng rồi bạn ! heheehe mà vẫn không đuộc !

Sir.THÀNH™
13-08-10, 12:29 PM
Đã cài đúng rồi bạn ! heheehe mà vẫn không đuộc !
còn 1 cách cuối cùng : Re-setup WIN or use Hiren' Boot :D

sleepmd
13-08-10, 12:32 PM

Bạn chĩ dùm mình cách resetup WIN or Hiren Boot ? cám ôn bạn !

Sir.THÀNH™
13-08-10, 12:43 PM

Bạn chĩ dùm mình cách resetup WIN or Hiren Boot ? cám ôn bạn !
TEAM VIEWER chỉ có chức năng kết nối con chuột của máy này đến máy kia để hỗ trợ cài đặt khi màn hình ở windows thôi. khi rs rồi thì TV cũng not working :)

sleepmd
14-08-10, 08:55 AM
:-BCài lần thú 2 , dùng sv TSBD vẫn bị lỗi nhu cũ ! Bó tay lần thú 2

Công Quốc
14-08-10, 09:02 AM
bài Guide của mình đã thay đổi rồi chia nhỏ nội dung ra bạn có thể tham khảo lại, bài guide mới sử dụng server TSBD ver 0.2!, lỗi là không thể có vì mình đã vào test game trong video guide. Chắc chắc bạn đã làm thiếu hoặc sai bước nào đó.

Công Quốc
14-08-10, 09:03 AM

ý bạn ấy là cài win lại đấy mà, hoặc là repair :D

sleepmd
14-08-10, 11:49 PM
Cám on các bạn ! Giò mình đã vào choi đuọc rồi nhung đánh quái không thấy rót món đồ nào hết và map lv 20> không co quái nào hết , đang tìm hiễu trong forum đễ fix và add thêm đồ !

Mr.Phát
15-08-10, 01:19 AM
Cám on các bạn ! Giò mình đã vào choi đuọc rồi nhung đánh quái không thấy rót món đồ nào hết và map lv 20> không co quái nào hết , đang tìm hiễu trong forum đễ fix và add thêm đồ !
ở sv TSBD mún có đồ thì tạo tên nhân vật là tên trong Danh sách admin rồi tới phản tăng truyền nhân lấy đồ
mún xem tên admin thì vào server -> script -> starup_remix.lua kéo xún khúc có TENADMIN mà xem.