PDA

View Full Version : Quà chia tay cho anh em

zonjkut3
12-08-10, 11:09 AM
Vì 1 số lí do k tiện nói ra,zonj quyết định từ bỏ jx(1 th` gà như zonj có bỏ thì cũng chả thiệt ai đúng k)
Share cho anh em những thứ mà zonj có,mặc dù vs các cao thủ thì toàn là đồ tép riu
vòng sáng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có danh hiệu vô song,các bạn download ui+spr fix lỗi của kingmax,giải nén vào client,vào file ui,vào ui3,tìm file 顶部控制条(no font thì k bik đâu nhé)
ở đoạn button các bạn chép thêm doạn này vào dưới cùng

Button20=vosong
các bạn kéo xuống dưới cùng,doạn code dưới cùng đó các bạn del đi,chép đoạn này vào

[vosong]
Left=303
Top=150
Width=14
Height=14
Up=0
Down=1
Over=2
OverFrame=2
Trans=0
Image=\spr\vosong.spr
Tip=Test
Part=1
ClassType=Player_Horse

hình demo,đã del sv + client nên k có hình demo

download

Tạm biệt box jx |-)
quên mất cái vòng sáng võ đang
link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai lười ghép thì down file này về bỏ vào ui/ui3 nhé

nhớ để vosong.spr ở spr/vosong.spr

tungpro102
12-08-10, 11:11 AM
PP chào nhé.............................................. ..

nhoxpk2707
12-08-10, 11:16 AM
pp anh ^^ cảm ơn anh đã giúp em rất nhiều

superjunior
12-08-10, 11:17 AM
vô song nằm ở dưới đất :)) sao zonjhut3 không cho nó lên đầu vậy

zonjkut3
12-08-10, 11:19 AM
vô song nằm ở dưới đất :)) sao zonjhut3 không cho nó lên đầu vậy

copy cái đoạn code của tui thì nó sẽ nằm cạnh tên
@tungpro:tui đi ông có vẻ vui wa ha :))

[S]ocola[S]an
12-08-10, 11:19 AM
hahahahahahahahahahahahahahahahaha

judasy
12-08-10, 11:25 AM
nofont thi file nao vậy? xin link ui+spr luôn của kingmax

[S]ocola[S]an
12-08-10, 11:27 AM
Tự chuyển cái file trung quốc wa no font dễ mà =))

judasy
12-08-10, 11:28 AM
mình chuyển nó toàn qua dấu ??????????

superjunior
12-08-10, 11:39 AM
có thể share luôn file 顶部控制条.ini không zon tìm hoài sao ko thấy :">
button20 là mình có mở phím nào để hiện lên ko

[S]ocola[S]an
12-08-10, 11:41 AM
mình chuyển nó toàn qua dấu ??????????

Cậu copy vào notepad save lại open with firefox gùi chỉnh bảng mã phương tây (ISO-8859-1) là dc

zonjkut3
12-08-10, 11:43 AM
có thể share luôn file 顶部控制条.ini không zon tìm hoài sao ko thấy :">
button20 là mình có mở phím nào để hiện lên ko

chép vào ui/ui3
nhớ để file vosong.spr trong spr/vosong,spr

[S]ocola[S]an
12-08-10, 11:43 AM
Tự sướng có khác
Nó đứng im 1 chỗ ko nhúc nhíc âu =))

judasy
12-08-10, 11:54 AM
cho mình xin cái ui+spr đó dc ko????????????????????

zonjkut3
12-08-10, 12:00 PM
cho mình xin cái ui+spr đó dc ko????????????????????

ngay bên kho lưu trữ :-L

judasy
12-08-10, 12:04 PM
thanks bạn nhiều.mà bạn có gì hay pos lên để anh em tưởng nhớ bạn,chẳng hạn như sv bạn tự làm mà víp.

judasy
12-08-10, 12:12 PM
làm dc rùi nhưng sao mình ko có vòng rồng.vòng sáng vo dang... chỉ hiện cái danh hiệu vo song thôi ah
cái vòng sáng võ đang tải không dc

zonjkut3
12-08-10, 12:14 PM
làm dc rùi nhưng sao mình ko có vòng rồng.vòng sáng vo dang... chỉ hiện cái danh hiệu vo song thôi ah

vòng sáng bạn phải tự ghép
tui đã có bài hd ghép skill + vòng sáng
vào trang 4 box jx mình mà tìm

judasy
12-08-10, 12:14 PM
cho mình cái con hổ + mask được hem.thanks bạn rất nhiều
cái danh hiệu vô song sao nó không động giống như anh thái hòa vậy?
hay còn gọi là ánh sáng le lé đó như kiếm thế ấy.còn danh hiệu như quốc công hay hoàng đế thì làm thế nào?
cũng làm từ trong file bạn vừa cho ah

zonjkut3
12-08-10, 12:18 PM
tất nhiên hàng share free của tui ko thể = hàng bán 500k của thaihoa
con hổ thì
giải nén ra nó có 2 phần client và sv,thì sv chép vào sv,client chép vào client

judasy
12-08-10, 12:25 PM
cho mình hỏi bạn nữa,sao cái danh hiệu vô song của bạn nó ở trên tên nhân vạt vậy nói chung là nó nằm trước cái HLT group dev vậy,không phải nằm trước tên,chỉnh cho nó xuống lại trước tên nhân vật dc hem

errorxviii
12-08-10, 12:27 PM
Tạm thời nghỉ thì được, vì ai yêu nghề thì có cho vàng 9 con 6 cũng éo bỏ=)) See you late...

[S]ocola[S]an
12-08-10, 12:28 PM
Đưa anh Hòa 9 cây vàng 4 số 9 là có dc danh hiệu =)) =))

zonjkut3
12-08-10, 12:32 PM
Tạm thời nghỉ thì được, vì ai yêu nghề thì có cho vàng 9 con 6 cũng éo bỏ=)) See you late...

em bỏ cũng chỉ bất đắc dĩ thoai
chứ thực sự vẫn yêu jx

errorxviii
12-08-10, 12:35 PM
Làm j nói bỏ là bỏ được ngay. Lâu lâu ngứa ngáy tay chân thì lò dò vào box JX này lại thôi. Đảm bảo e. mà nghỉ thì vài bữa vào lại không kịp theo tiến độ phát triển của JX đâu=))

[S]ocola[S]an
12-08-10, 12:37 PM
Độ phát triển tùy thuộc vào các file .pak của VNG và kingsoft =)) =))

judasy
12-08-10, 12:47 PM
tất nhiên hàng share free của tui ko thể = hàng bán 500k của thaihoa
con hổ thì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flumzenujaaj)
giải nén ra nó có 2 phần client và sv,thì sv chép vào sv,client chép vào client

AI CHUYỂN cái này:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flumzenujaaj) SANG NOFONT DÙM MÌNH DC HEM:SAO MÌNH CHUYỂN NHƯ MỌI NGỪOI HƯỚNG DẪN NÓ CỨ THÀNH DẤU ?????????????? LÀ SAO NHỈ

zonjkut3
12-08-10, 12:49 PM
AI CHUYỂN cái này:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flumzenujaaj) SANG NOFONT DÙM MÌNH DC HEM:SAO MÌNH CHUYỂN NHƯ MỌI NGỪOI HƯỚNG DẪN NÓ CỨ THÀNH DẤU ?????????????? LÀ SAO NHỈ

h ai còn dev no font nữa hả bạn
khó làm lắm

[S]ocola[S]an
12-08-10, 12:53 PM
Còn ta xài no font nè .........................................

errorxviii
12-08-10, 12:56 PM
Muốn chuyển nofont = Firefox thế kia thì máy phải cài font Chinese PRC đã mới được chứ lị. Đã ko cài C PRC mà muốn convert có font sang no font thì bố ai mà làm được. Họa may có cái tool convert hồi bên devjx.com admin khoamam hay cubin đem làm phần thưởng j đó thì phải. Có điều chả biết ai giữ hoặc có không nữa:-"

thaihoa91
12-08-10, 02:00 PM
Muốn chuyển nofont = Firefox thế kia thì máy phải cài font Chinese PRC đã mới được chứ lị. Đã ko cài C PRC mà muốn convert có font sang no font thì bố ai mà làm được. Họa may có cái tool convert hồi bên devjx.com admin khoamam hay cubin đem làm phần thưởng j đó thì phải. Có điều chả biết ai giữ hoặc có không nữa:-"

Bổ sung 1 ví dụ :D

1 người Việt, chưa bao giờ học tiếng Anh wa lần nào, mình đi bắt người ta chỉ mình làm bài tập anh văn, nhờ ng` ta dịch giùm, ng` ta làm sao bít dịch đây =))

superjunior
12-08-10, 02:20 PM
show :-s

**==

zonjkut3
12-08-10, 02:37 PM
show :-s

**==

lệch tọa độ =))
chỉnh lại như của tớ kia kìa
k bik nó nằm cùng HTL dev hay là cùng tên nv nữa :-?

[S]ocola[S]an
12-08-10, 02:44 PM
Tự sướng = Ui.........=))....................................

superjunior
12-08-10, 02:48 PM
Tự sướng = Ui.........=))....................................

hiên cái danh hiệu bằng ui như zon share cũng đã hướng dẫn là ui và trong ui3
ai cũng bit cái này là ui :"> còn lại không phải ui nhé anh sandaru :x

judasy
12-08-10, 04:41 PM
Mình muốn khi học phái nào thì nhấp vào học phái ấy tự nó có danh hiệu trên đầu của phái ấy thay cho tên HLT group Dev ,pro nao chỉ giáo dung

[S]ocola[S]an
12-08-10, 04:43 PM
Nguyên cái 4rum nhìu người quá
sandaru , Alehap2010 , Axitsunfurit , babykute , bogiavn , caunho1x9x , chickennood2 , codohue , CutyOnljne , davidhuynhvan , deadlove01 , Dreamer , gâmchong , hainew , judasy , kaophong , kelalung , kimrubi , lebaosang1 , lynt89 , Mr.Tung , muller , napoleon , phoxuaxua , quangdong , rb_kute , sallyhome , seda1 , SjTempo9x , thecong , thientruongdx [-P.T.T-] , tiendat1204 , tomhen , vipdzo1 , zonjkut3
=)) =))

judasy
12-08-10, 05:14 PM
Nguyên cái 4rum nhìu người quá
sandaru , Alehap2010 , Axitsunfurit , babykute , bogiavn , caunho1x9x , chickennood2 , codohue , CutyOnljne , davidhuynhvan , deadlove01 , Dreamer , gâmchong , hainew , judasy , kaophong , kelalung , kimrubi , lebaosang1 , lynt89 , Mr.Tung , muller , napoleon , phoxuaxua , quangdong , rb_kute , sallyhome , seda1 , SjTempo9x , thecong , thientruongdx [-P.T.T-] , tiendat1204 , tomhen , vipdzo1 , zonjkut3
=)) =))

gì vậy bạn chỉ mình đi ,bạn cũng pro mà.
cái danh hiệu ấy chỉ là tự sướng thôi, còn vào nhân vật khác thì chẳng nhìn thấy đâu

zonjkut3
12-08-10, 05:16 PM
gì vậy bạn chỉ mình đi ,bạn cũng pro mà cái danh hiệu ấy chỉ là tự sướng thôi, còn vào nhân vật khác thì chẳng nhìn thấy đâu

lấy coreclient của sever clgh chép vào là xog

kinkina2009
12-08-10, 05:17 PM
sao hem ai làm theo ta thử xem ;)). Để ý thấy khi mình PT (party) 1 ai thì sẽ có cái lá cờ trên đầu . Kiếm cái chữ nào đó nhét vào xem :)

judasy
12-08-10, 05:20 PM
lấy coreclient của sever clgh chép vào là xog

bạn chuyển cho mình sang nofont cai này đc hem?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flumzenujaaj)
thanks bạn nhiều

zonjkut3
12-08-10, 05:22 PM
bỏ jx => bỏ font gùi
thông cảm

judasy
12-08-10, 05:24 PM
cho mình xin coreclient của sever clgh

judasy
12-08-10, 05:25 PM
bỏ jx => bỏ font gùi
thông cảm

judasy
12-08-10, 06:51 PM
Ai chỉ mình cách làm sao cho chữ danh hiệu vô song nó hiện được bên acc khác sẽ nhìn thấy.sao bạn zon chỉ cách làm thì chỉ tự sướng thôi chứ acc khác vào lại không nhìn thấy.

Mr.Phát
12-08-10, 07:50 PM
của mình đây cũng tương tự của CLGH xài thì down link trên :)

PhienNhaTrang
12-08-10, 07:59 PM
sao ai cũng thích nói chia tay rồi lại way lại dể gì chia tay đc nhỉ trừ khi ko xài computer.

Čħīċķėň
12-08-10, 08:32 PM
sao ai cũng thích nói chia tay rồi lại way lại dể gì chia tay đc nhỉ trừ khi ko xài computer.

he he 1 vài người như thế còn 1 chục người lại ko như thế ;)) (manhtuyen,xtin,error,shinichi,samuon.vv... :(()

Sir.THÀNH™
13-08-10, 02:06 PM
YEH! Quà chia tay thật ý nghĩa . Mai mà thấy Request thì coi chừn =))

Sir.THÀNH™
13-08-10, 02:07 PM
như anh Phien từng xoắn quẩy bị DEL ACC ấy nhợ. Nhưng anh đã hối nhận . nhận ra lỗi lầm. Reg acc mới vào và ngoan hơn =))=))=))

[S]ocola[S]an
13-08-10, 02:50 PM
AwSome <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Phát
15-08-10, 01:12 AM
2 vòng ság game nào thế sandaru ?
thanh máu xấu qá :|

judasy
15-08-10, 01:37 AM
chỉ chảnh hàng thôi chứ làm gì cho anh em xài

jxvietnam
15-08-10, 06:48 AM
THanh máu + vòng sáng là của phong thần VNG:)

[S]ocola[S]an
15-08-10, 07:21 AM
Làm cũng dễ chứ ko có khó
unpack ui của VNG gùi ngồi vọc thui

Sir.THÀNH™
13-01-11, 01:19 AM
ai biết chuyền có font nhưng kí tự đặc biệt của 7.0 thành china không ^^~.

mrvu058
16-01-11, 09:35 AM
Sao Chủ thớt đc có 2 cái thanks thế :(

nhoc_kute_blog
16-01-11, 12:22 PM
CÁi này share lâu rồi bạn!
Qua lần rết hum nọ thì mất hết thanks rồi!!:)

ohshjt
01-02-11, 06:33 PM
cảm ơn :D bye , chúc vui vẻ nhé ;)

minhngumc
07-02-11, 04:49 PM
Không có anh Zonjkut3 ở box này chán lắm :( Mà sao lại ra đi khỏi Box JX nhỉ :-w

884363
23-02-11, 09:16 PM
chủ thớt đi luôn rồi sao :(
mà sao mình ko thấy folder ui ở đâu nhể

chimsonca5292
22-02-12, 10:14 PM
Đang cần cái này. tks bác=D>=D>