PDA

View Full Version : bác Light đâu rùi vào nhờ cái coi

yami.gd
11-08-10, 07:38 PM
bác light kêu là có lỗi gì thì pm lại bác sẽ giúp mà sao cả nữa tháng rùi tui kêu gào mà k thấy bác vào rely gì hít
hiện tại tui đang cài server shaiya do bác share mà bị lỗi skill. bác có cách nào fix thì chỉ tui gấp nha. yahoo của tui là yamigd. bác có rảnh thì pm chỉ tui xíu

mabuan
12-08-10, 12:23 PM
bác light kêu là có lỗi gì thì pm lại bác sẽ giúp mà sao cả nữa tháng rùi tui kêu gào mà k thấy bác vào rely gì hít
hiện tại tui đang cài server shaiya do bác share mà bị lỗi skill. bác có cách nào fix thì chỉ tui gấp nha. yahoo của tui là yamigd. bác có rảnh thì pm chỉ tui xíu

Light bị bắt cóc rồib-). Lỗi đó là do server chương 4 cũ. Bây giờ đã up lên Thánh Tích Phục Hận rồi, nên không còn tương thích nữa (skill). Đợi 1 thời gian đi, người ta share cho.

xk.glacial
13-08-10, 06:29 PM

Lỗi đó do client không phải do server :)