PDA

View Full Version : Lỗi client võ lâm offline

tomhen
11-08-10, 01:52 PM
Khi em chạy sever xong xuôi và click chuột vào file game.exe thì nó hiện thông báo sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
>:P
Giúp em nha các pro .Tiện thể cho em hỏi sao có lúc em vào chơi được thì lúc đến thằng xa phu di chuyển sang các nơi khác không được mặc dù con nhân vật của em lv là 120,pó tay luôn!:-<

[S]ocola[S]an
11-08-10, 01:57 PM
.................................................. ......................

thaihoa91
11-08-10, 04:48 PM
Vui lòng xong Patch Client Full by thaihoa91 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và khi chơi chạy game.exe chứ ko fải là game_y.exe !

escape
11-08-10, 05:09 PM
Vui lòng xong Patch Client Full by thaihoa91 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orum%2Fshowthread.php%3Ft%3D40566)) và khi chơi chạy game.exe chứ ko fải là game_y.exe !
Chạy game.exe nó báo thiếu file gì đó chứ. Bạn nên đao sever khác về chơi, sv này của sandaru bị lỗi mà.

[S]ocola[S]an
11-08-10, 05:11 PM
Tui 7z lại thiếu file engine.dll nên nó nhận dạng sai ý mà:|

escape
11-08-10, 05:19 PM
Tui 7z lại thiếu file engine.dll nên nó nhận dạng sai ý mà:|
bậy, 9 xác là thiếu file LuaLibDll.dll

tomhen
11-08-10, 08:18 PM
em đã xem kĩ không thiếu file lualibdll.dll.àh mà cho em hỏi luôn sao em chỉ chơi được mỗi map ba lăng huyện và chiến trường tống kim còn khác nơi khác thì thằng xa phu không cho đi,có thể giúp em ko? thanks trước:-*

[S]ocola[S]an
11-08-10, 08:46 PM
bậy, 9 xác là thiếu file LuaLibDll.dll

Do sai engine.dll nên LuaLibDll.dll nó mới báo vậy
Chú ko tin thì cứ làm thử đi gùi bik
Patch client full thaihoa91 đè lên vinagame bỏ engine.dll ra gùi lấy engine.dll của VNG bỏ zô là bik

escape
11-08-10, 10:04 PM
Do sai engine.dll nên LuaLibDll.dll nó mới báo vậy
Chú ko tin thì cứ làm thử đi gùi bik
Patch client full thaihoa91 đè lên vinagame bỏ engine.dll ra gùi lấy engine.dll của VNG bỏ zô là bik
vậy àh, thử xem sao 30charrrrrrrrrrrrrrrr