PDA

View Full Version : Membering ( TVWeb ) Dân chơi tập đú :)) Share all :">

Mr.Quy
10-08-10, 11:12 AM
Membering ( TVWeb ) Dân chơi tập đú :)) Share all :">

Ơ tình hình là hôm nay hơi vui ;))
Thấy bác TV hoàn thiện rồi nhỉ
Chơi cả trò update líc sần vào DB luôn mới kinh ;))
Đã thế mình share all luôn cho anh em thích nhỉ ;))
Cả DB lẫn Server Mu của TV ;))[-O<[-O<[-O<[-O<

Ăn trộm ấy mà ;))
Định format ổ cứng nhưng mà hôm nay phật tổ ko cho sát sinh :))>:)

Link down ~:>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

Mr.Quy
10-08-10, 11:14 AM
Tem luôn cho nhanh ;))
Xin lỗi cả nhà ko có demo nhé ;))
Em down tất cả những cái cần down về và zip lại up luôn ;))

DvCkMu
10-08-10, 11:15 AM
Thế là có cái để chơi rồi ! Thanks Mr.Quy

hoangtu_eck94
10-08-10, 11:15 AM
tem. hé hé. lần đâu tiên. :))/
cả muserver àk bác :))=))

khanhdkny
10-08-10, 12:08 PM
sao anh quý ko del mẹ hết data trên ổ cứng đi!cho nó hết khệnh!sau thằng lâm phương là thằng thiếu vân!HAHAHA!Thanks anh quý

hoangtu_eck94
10-08-10, 12:20 PM
:)) bác toàn share hàng độc =))
cho bọn e cái pass sv đi bác. Bác có thể hướng dẫn làm bản pro wweb này luôn thì càng tốt quá :">:">:">. thanks bác nhiều nhiều :*

CutyOnljne
10-08-10, 12:28 PM
Quá chuẩn =))
......................................

LHB_LOVE
10-08-10, 12:51 PM
tình hình là có file đặt pass ko có pass giải nén ra thiếu mất file ^_^ !

Mr.Tung
10-08-10, 01:06 PM
Mr Quý cho xin cái pass file Muserver ~X(

YoungKeno
10-08-10, 01:10 PM
Mr Quý cho xin cái pass file Muserver ~X(

Em cũng theo bác...làm ơn cho xin cái Pass Muserver đi Pác Quý....

hoangtu_eck94
10-08-10, 01:12 PM
hướng dẫn tạo License đi bác quỷ ơi. :)). Cho ae cái pass muserver nữa :">:"> Có ai cài đc web chưa. Mình cài xong không đăng nhập vào không nhìn thấy đc nv của mình :(( mặc dù tài khoản đã tạo nv

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
10-08-10, 01:37 PM
chỉ có thể là Mr Quý thôi bái phục

hoangtutinhyeu
10-08-10, 01:47 PM
hohoho! líc sần à ! bày đặt dùng trial =))

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
10-08-10, 01:49 PM
Sao sever không giai nén đươc daika ơi

Mr.Tung
10-08-10, 02:14 PM
Sao sever không giai nén đươc daika ơi
Không có Pass thì Giải ra nước à :))

Mr.Hau
10-08-10, 02:58 PM
hehe Tùng cũng ko giải đc hả,chơi ác đây mà :D > Có cái crack pass nhưng chỉ crack với số thôi,chữ thì chịu =))

LHB_LOVE
10-08-10, 03:03 PM
test thử cái đăng ký xong đăng nhập ko đc hahahaa
với đó giờ ko sài web này giờ sài có lic rồi mà điến vào ko sài đc webshop ?
ai test ok hết hướng dẫn cái đi nè !

Mr.Hau
10-08-10, 03:11 PM

Thanks tớ đi tớ chỉ cho.không đăng nhập được hả
Phải đăng nhập vào Mu tạo 1 nhân vật,nhớ là không được tạo bằng Mumarker nhé!
(ít nhất 1 nhân vật mới đăng nhập được )

hoangtu_eck94
10-08-10, 03:26 PM
Thanks tớ đi tớ chỉ cho.không đăng nhập được hả
Phải đăng nhập vào Mu tạo 1 nhân vật,nhớ là không được tạo bằng Mumarker nhé!
(ít nhất 1 nhân vật mới đăng nhập được )
Mình cũng vào game tạo nhân vật mà bạn. đăng nhập vào web nhưng không thấy nhân vật :))

membering
10-08-10, 03:42 PM
=)) mày làm tao mắc cười quá quý mặt lol ơi =)) lấy gì ko lấy đi lấy cái tao đang code lại toàn bộ cấu trúc mà chỉ mới code được vài phần thì xài = niềm tin à =)) nhiêu đó thôi cũng đủ thấy mày ngu tới mức nào rồi =)) mà cũng phải thôi vì mày đâu đủ trình độ đọc code đâu =))
@ ...: tao nói cho mày nghe lí do nó ko làm gì được ổ cứng của tao, là vì tao khóa truy cập từ ngoài vào rồi thì nó làm = niềm tin à =)) đây là cái topic hài nhất CLB từ xưa đến nay mà tao từng biết đó =))

membering
10-08-10, 03:56 PM
này nhóc tao góp ý chân thành nhá, mày share thêm cái web lần trước mày chôm được của tao á để che bớt cái ngu của mày đi ấy (cái đó còn xài được chứ cái này thì trừ phi mày là tao thì mới xài được =))) =)) =)) =)) hài VCL` quý mặt lol ơi

|Rick|
10-08-10, 04:03 PM
lol = ? ;;) ......................................

Mr.Cuong
10-08-10, 04:08 PM
đang code lại toàn bộ cấu trúc mà chỉ mới code được vài phần thì xài = niềm tin à
Đúng như bác vân nói là tất cả các cấu trúc đã thay đổi ko còn theo của nbb nữa ;))
ví dụ ko còn sử dụng pass 1 & pass 2 web nữa mà chỉ sử dụng duy nhất 1 pass game cho nên ai rành về php thì fix đc còn như mình thì chịu :))

heoluoitt
10-08-10, 04:18 PM
Vẫn đang tiếp tục theo dõi, tiếp nào :D

notfile
10-08-10, 04:22 PM
Mr.Quy cho học hỏi cái local cái =))=))

Mr.Tung
10-08-10, 04:27 PM
Đã ai Test chưa hãy chứng minh là nó dùng đc đi :> Tôi tin là nó dùng đc :)) Quý send cái pass Musv cái

Mr.Quy
10-08-10, 04:38 PM
Thằng TV đang tự biện minh là web nó đéo dùng đc
để đéo ai dùng
để nó bán kiếm tiền ăn mỳ tôm ấy mà =))

tentenct
10-08-10, 04:41 PM
bạn j đó ơi, nếu không biết nghĩa chữ lol thì đừng dùng bậy bạ ...

heoluoitt
10-08-10, 04:47 PM
Lol theo ngôn ngữ quốc tế thì là laugh out loud
Còn mang tính chất VN hóa chắc là pussy quá :-s
@ Pro Quý : hôm nay phật tổ không cho sát thì mai sát, cho giang hồ người ta sợ :D, cái này là theo tính chất chứng minh không phải cố tình phá hoại :-c
@ All : Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau..... :(

MinBrack1
10-08-10, 04:51 PM
Chán bác Quý quá .
Hôm nay mát trời lại share hàng đểu cho anh em sài :(

Sao bác không share Forestweb hoặc N-MuWeb bản mới nhất cho anh em sài còn hơn là share bản edit này :|

Mr.Quy
10-08-10, 04:55 PM
Chán bác Quý quá .

Sao bác không share Forestweb hoặc N-MuWeb bản mới nhất cho anh em sài còn hơn là share bản edit này :|

=)) =)) =)) =))
đểu đâu =))
ngon nè =))

MinBrack1
10-08-10, 04:57 PM
=)) =)) =)) =))
đểu đâu =))
ngon nè =))

Bác có Bản Forestweb mới nhất thì share cho anh em sài đi.

Mr.Tung
10-08-10, 04:58 PM
Ai Test chưa :> 30 charrrrrrrrrrr

membering
10-08-10, 05:00 PM
ơ lỗi e lỗi e ;)) web này xài được ấy chứ ^^ mấy pác xài nhiều nhiều cho e mừng, a quý cũng mừng nữa, chứ share lên mà ko ai xài thì DKM làm sao a quý share nữa =)) MOD cho topic này bay lên chỗ chú ý lun rồi còn gì ;))

MinBrack1
10-08-10, 05:02 PM
ơ lỗi e lỗi e ;)) web này xài được ấy chứ ^^ mấy pác xài nhiều nhiều cho e mừng, a quý cũng mừng nữa, chứ share lên mà ko ai xài thì DKM làm sao a quý share nữa =)) MOD cho topic này bây lên chỗ chú ý lun rồi còn gì ;))

Bản này nếu để nguyên là không sài được . nhưng edit 1 vài dòng là ok :))

hoangtu_eck94
10-08-10, 05:07 PM
ừkm. tạo cái lic để sử dụng chức năng pro. nhưng mắc mỗi chỗ đăng nhập xong không thấy nhân vật của njck. :)). các chức năng vẫn ok hết =)). --> hàng xài đc mà :)):))

hoangtu_eck94
10-08-10, 05:09 PM
không biết dùng code tạo lic của bác Quy share có xài đc cho nbb không nhỉ. :"> vào thấy có chỗ tạo lic cho nbb mà :">:">:">

membering
10-08-10, 05:26 PM
Bản này nếu để nguyên là không sài được . nhưng edit 1 vài dòng là ok :))

ừkm. tạo cái lic để sử dụng chức năng pro. nhưng mắc mỗi chỗ đăng nhập xong không thấy nhân vật của njck. :)). các chức năng vẫn ok hết =)). --> hàng xài đc mà :)):))
ùhm đúng rồi, xài thì vẫn xài được đó chứ, chỉ là so với cái 1.69 thật thì cái pack này chỉ là con nít thoy :D vì sắp tới nó sẽ được code theo công nghệ ajax 100% mà ;))
@ Mr.Quy tao đâu ngu tới nổi ko thấy bị lấy dữ liệu đâu nhóc, tao chỉ ngu cái ko biết làm sao để chống thoy, do đó tao tương kế tựu kế cho mày dọn đống đó đi còn những cái tao làm thật thì nằm bên máy khác rồi =))

lieuthunguyet
10-08-10, 05:27 PM
Share làm cái gì mà ko cho cái pass giải nén nhỉ ai đó làm ơn del dùm cái post này nhìn vãi quá...b-(

Mr.Tung
10-08-10, 05:37 PM
Share làm cái gì mà ko cho cái pass giải nén nhỉ ai đó làm ơn del dùm cái post này nhìn vãi quá...b-(

Người ta share web chứ đâu share server :)) Tham quá hóa ... :D

lieuthunguyet
10-08-10, 05:49 PM
Tiêu đề ghi share all kìa ........

lengockien
10-08-10, 06:05 PM
ùhm đúng rồi, xài thì vẫn xài được đó chứ, chỉ là so với cái 1.69 thật thì cái pack này chỉ là con nít thoy :D vì sắp tới nó sẽ được code theo công nghệ ajax 100% mà ;))
@ Mr.Quy tao đâu ngu tới nổi ko thấy bị lấy dữ liệu đâu nhóc, tao chỉ ngu cái ko biết làm sao để chống thoy, do đó tao tương kế tựu kế cho mày dọn đống đó đi còn những cái tao làm thật thì nằm bên máy khác rồi =))
haa ăn chộm. như vậy đủ biết ở đây vốn dĩ dân việt nam điển hình là thàng Mr Quý mặt lol <thiêu vân nói > chộm cáp thì rất chuyên nghiệp làm thì lười suốt ngày chỉ rình mò đi ăn chộm :)>- =)):o3 chộm cáp thế này chỉ có ở... mà ở đâu có anh em nhỉ :o3=)) cái này không hoan nghênh và cũng không thank**== VN tài giỏi quá phải không các bác

MinBrack1
10-08-10, 06:07 PM
Cái này không phải chỉ do lỗi của Mr.Quy mà còn do lỗi người bị đánh cắp . Nếu họ bảo mật cẩn thận thì đã không bị ăn cắp.

lengockien
10-08-10, 06:11 PM
Chán bác Quý quá .

vốn dĩ nó có biết là gì đâu mà tốt sấu thế nào sài thì biết ;;) 1 lần chộm trượt rồi làn này sơi rễ thế thì tự hiểu nhá \:D/hay chỉ là đi dọn rác thôi nhỉ>:/ ôi sao thằng vân có người thu dọn rác miễn phí nhỉ phải hỏi nó học cách làm thế nào để có người dọn rác miễn phí ;;) *-:)

lengockien
10-08-10, 06:14 PM
Cái này không phải chỉ do lỗi của Mr.Quy mà còn do lỗi người bị đánh cắp . Nếu họ bảo mật cẩn thận thì đã không bị ăn cắp.
vâng bác nói hay lám đúng ý em cám ơn bác đã nói trước. nhưng mình biết là việc chộm cắp vân đã biết việc đó rồi mấy ngày trước có bảo mật nhưng mấy hôm trươc nghe vân nói fomat ổ cúng nên tình hình thế nào thì .... các bác cú tù tù tìm hiểu nhá. tâm lý người bị chôm trượt một lần rồi thì chác các bác cũng hiểu =))**==

uongbi
10-08-10, 06:17 PM
ấy chết bác quý đã share thì cho luồn pass giải nén cái sever đí để làm gì

membering
10-08-10, 06:19 PM
úi zạ, thế thì là lỗi tại e ạ, tại e ko pro bằng ai nên cứ vạch lưng sẵn cho nó chém ạ.
@All : nghe rồi chứ, thằng nào gà thì đừng có mà bày đặt mở port, cho phép truy cập vào máy nhá, a quý chém phát nào là trúng phát đó nhá :D

membering
10-08-10, 06:21 PM
ấy chết bác quý đã share thì cho luồn pass giải nén cái sever đí để làm gì
oài cái SV đó nó có biết pass đâu, nó thấy để đó thì nhặt đại chứ làm sao mà biết pass, các pác cứ hỏi mãi làm sao nó trả lời >_<!!

SnowBlood™
10-08-10, 06:24 PM
Vấn đề là thế này ;))

" Hok có lữa thì làm sao có khói "

hehe

Xin hết :D

membering
10-08-10, 06:25 PM
@lengockien : Đủ trình độ trộm được như pác Quý ko mà to mồm thế ;)), hay là cả làm và trộm đều đéo biết chỉ biết đi chém gió với bựa vớ vẩn
@All : nghe rồi nhá, các pác phải lấy a quý làm gương nhá, ráng học hỏi sao mà được như cỡ trình độ a quý attack local thì mới mong "dân giàu nước mạnh" nhá :D

P/S: =)) topic này vui nhở =)) =)) vui thế mà sao tự nhiên nảy MOD cho bay lên trên mà giờ lại đẩy xuống dưới rồi, pùn gê :(

xom1b
10-08-10, 06:31 PM
Đang vui mà, sao lại dỡ xuống
Spam cho lên này
dạo này clb nhiều clone quá nhỉ :-? >:/ :Laluot_112:

lengockien
10-08-10, 06:35 PM
Đang vui mà, sao lại dỡ xuống
Spam cho lên này
dạo này clb nhiều clone quá nhỉ :-? :-bd
lâu lâu anh em đc xả stress bác Mrlai thấy hết co lam xong web roi a rảnh rỗi vào đây xả stress cho vui =:):-c

xom1b
10-08-10, 06:40 PM
bạn j đó ơi, nếu không biết nghĩa chữ lol thì đừng dùng bậy bạ ...

Dùng hay không là quyền người ta
@lengockien:Sắp tới làm xong web sẽ comeback với SV SS4 FULL JPN ;)) + Custom Quest System =)) =))
Lại đc lên chú ý rồi

Mr.Tung
10-08-10, 06:44 PM
Tất cả chỉ là ngụy biện nói nhiều quá đi :|

lengockien
10-08-10, 06:45 PM
bác không đăng nhập được cũng đúng thôi :P em test web này tù bản 1.63 cho đến bản 1.70 web shop chạy trên host test thủ ok hết bác à :P

lengockien
10-08-10, 06:50 PM
Dùng hay không là quyền người ta
@lengockien:Sắp tới làm xong web sẽ comeback với SV SS4 FULL JPN ;)) + Custom Quest System =)) =))
Lại đc lên chú ý rồi
cái server JPN 4.5 em dùng cách đây 1 năm rồi chậy no bugles em cũng khóa cái JPN này lắm. khoái nhất carshop trong game :"> bác nghiên cúu xong em test thủ phát xem thế nào server em bỏ vào kho luu trũ lâu quá rồi nay thấy bác khoi mào + Custom Quest System chác em cũng phải lôi ra nghịch đú chơi xem có tìm đươc ji hay không chạy work hết lại nhẹ ngon lành cành đào :">

membering
10-08-10, 06:59 PM
mẹ =))
đã ngu bị ăn trộm lại còn tinh tướng
đéo đỡ đc thằng này =))
Đỡ đi anh em =))
đỡ đi nào =))
mẹ =))
chưa thấy thằng nào mặt dầy như thằng này =))
thể loại chó ăn cứt chó =))
8-| suy nghĩ nảy giờ chỉ sủa được tới đó thoy hả #-othất vọng thật, tao tưởng sẽ sủa đc cái gì đó hay hơn cơ

MinBrack1
10-08-10, 07:01 PM
cái server JPN 4.5 em dùng cách đây 1 năm rồi chậy no bugles em cũng khóa cái JPN này lắm. khoái nhất carshop trong game :"> bác nghiên cúu xong em test thủ phát xem thế nào server em bỏ vào kho luu trũ lâu quá rồi nay thấy bác khoi mào + Custom Quest System chác em cũng phải lôi ra nghịch đú chơi xem có tìm đươc ji hay không chạy work hết lại nhẹ ngon lành cành đào :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
10-08-10, 07:03 PM

;)) Config xong Server chưa em .

lengockien
10-08-10, 07:08 PM
uh không hản là 1 năm cho em sủa lại tù tháng 11 đến giờ lag tháng 8 8-}có vấn đề gì không bạn

lengockien
10-08-10, 07:10 PM

Mr.Tung
10-08-10, 07:14 PM
Của em nữa =D>=D>=D>=D> gửi server cho em nữa nha

heoconlun
10-08-10, 07:17 PM
:punching:Thế Là Người Việt Nam:punching:

:breaking_pc::breaking_pc::breaking_pc:

lengockien
10-08-10, 07:34 PM
:punching:Thế Là Người Việt Nam:punching:

:breaking_pc::breaking_pc::breaking_pc:

vâng em lai bị chém óe đỡ được nhưng húa thì phải làm con ngươi chú là cái gì đâu ai cũng có lúc bận rộn mà đâu có ngồi kông rỗi rãi đâu. làm ngươi thì phải coi trọng cái nghĩa cái tín. ngươi mà óe có cái đấy thì hỏng =)) bạn bè anh em là chính có nhiều thảng tưởng mình prao server cùi bép người ta cần thì mới hỏi. ra vẻ ta đây toàn đồ dồ mà tưởng ngon giu khư khư rồi cững để lên bàn thờ mà thờ. anh em gặp nhau trai cả măt tiếc óe cái gì :)>-

Mr.Hau
11-08-10, 03:47 PM
Spam cái topic này cho lên top luôn =)),xem thằng quý và thằng Vân chửi nhau hài kinh =))

heoconlun
11-08-10, 03:49 PM
Bác hậu cứ chém nhau hoài :-j lo về mà tập hook dll đi nhá =))

0935222300
11-08-10, 06:32 PM
Nữa nào.đang gay cấn,tiếp xem thế nào

xom1b
11-08-10, 11:34 PM
Where your head at (Klaas Remix)
Nghe đi =)) =))

Mr.Quy
12-08-10, 10:10 AM
Cái gì =))
Nhận Hook DLL giá rẻ đây =)) =))

hunganhlove
12-08-10, 01:26 PM
b-) vãi lì..n chinsu...phụt
--------------------------> :))

Mr.Hau
12-08-10, 06:18 PM
Bác hậu cứ chém nhau hoài :-j lo về mà tập hook dll đi nhá =))

Vẫn chưa biết hook bằng tay,thôi thì cứ soft ta chén cho nhanh,lỗi đâu mem nó chịu =))=))

lengockien
13-08-10, 12:29 AM
như vậy em đã làm xong cho anh như đã húa nha. do nhiều việc bận quá nên còn nhiều chỗ em cảm thấy vẫn chưa ung ý lám. mấy bũa nũa updata lai :D:-<

ducnam
14-08-10, 04:11 PM
Thế có ai cài đc web này chưa thế ?

mylove0707
20-08-10, 02:13 PM
bác Quy chỉ cách xài web này cái coi ! ko chỉ sao biết xài đây

khanhdkny
10-09-10, 05:33 PM
thằng vân tham như chó!toàn share hàng dùng test off! MR quý toàn share hàng ngon! Ko có Quy share làm gì có WEb LAm phương mà dùng!làm thằng Lam Phuong phai chuyen sang code phần mềm auto nạp thẻ!haha

huandz1102
10-09-10, 10:00 PM
thằng vân tham như chó!toàn share hàng dùng test off! MR quý toàn share hàng ngon! Ko có Quy share làm gì có WEb LAm phương mà dùng!làm thằng Lam Phuong phai chuyen sang code phần mềm auto nạp thẻ!haha

Mr.Quý thì good rồi share toàn hàng hot :D

leedeung
10-09-10, 10:32 PM
Mr.Quy ben freecode đúng ko nhỉ :D

hercules12c
12-05-11, 10:51 AM
Các bác mệt thật đấy ,người ta cũng có công post lên share cho mấy bạn rồi.còn ăn trộm j hay ko thì ko wan trọng,mấy bạn ko có quyền j mà chửi bới người ta.hãy để cho người ăn trộm và người mất trộm tự xử.
còn mình nghĩ, giống như trộm người giàu chia cho người nghèo thôi:))

thehell99
13-05-11, 03:42 AM
Nói tóm lại thì tụi bây không có thằng nào tốt hơn thằng nào hết, ở đó mà nguỵ miệng cho mình. Nhà ai để hở thì sẽ có mặt tụi bây thôi, tại tụi bây chưa có thấy nhà nào để hở thôi. =))

sicuru
13-05-11, 10:49 AM
HAM Hố Gì Cái WEb Này, Tình Hình Là Mình Vừa Coffig Ok Hết, Và cuối Cùng Thẻ Nạp Bao Nhiêu Thì Bị Ai Đó Lấy Hết, Hix. Chán, làm Bao Nhiu Cho Chung No an, Thế Là Dẹp Thôi, Đừng ham Của Free

huuthao
13-05-11, 06:26 PM
ai cài web rồi cho xem demo với

vothailam
17-05-11, 04:29 PM
Nè hình ảnh demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhưng vẫn có mấy chức năng không sử dụng được.

godhoang
17-05-11, 09:46 PM
Ai Code qua Season 6 share đi :((
Hái trộm đào cũng ngon vãi nhả, nói chung MrQuy lâu lâu cũng hay, lâu lâu cũng...đúng :))
Khâm phục.

thecong
17-05-11, 09:49 PM
dùng bản của huuhao share ý bạn về dùng anti virut quét shell đi