PDA

View Full Version : Hổ trợ script khi các bạn bị lỗi script của mình(v1)

banynavy
10-08-10, 08:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bộ script cho các bạn bị lỗi sever chép vào sv của bạn:| có 1 số cái đang làm mà làm biếng nên nghĩ(Dành cho sv test máp ko có npc sẵn mà sv tự add Hieu thuoc.....:|)

banynavy
13-08-10, 04:13 PM
>:)im lang qua vay co ai xai duoc ko the

banynavy
13-08-10, 04:24 PM
>:)bản script v2 có tính năng :
@sổ xố y như thật 5 số loại 5k 125tr luong>:)10k 1ty5 luong.
@Hệ thống quan bộ đầu được phát lương hàng tuần từ hệ thống bắt giam người chơi khi thấy pk cao,
@tri huyện quản lý bộ đầu có quyền add và dev rank bộ đầu.
@thái thú quản lý bộ đầu và Tri huyện,
@Trạng nguyên Phải tham gia 3 kỳ thi mới lên đuoc trạng nguyên sau 1 tuần sẽ làm quan
@Quan tri huyện tơời gian làm việc là 2 tuần sau 2 tuần phải đi thi trang nguyên lại
@Quan thai thu thời gian làm việc là 60 ngày sau 60 ngày phải đi thi trang nguyên lại
Diểm cao thì làm thai thu diem thap thi lam tri huyen
>:)mình muốn xây dựng 1 game sát thực với quá khứ

kinkina2009
13-08-10, 04:25 PM
thực sự mà nói thì cái Box SCript này bị lãng quên rồi :-s

sontung93
30-08-10, 01:02 PM
mihf muốn add cái scrip này vào sever khác :| cụ thể là mướp thì mình làm thế nào hả bạn . hướng dẫn mình đc k :(

zonjkut3
30-08-10, 01:13 PM
>:)bản script v2 có tính năng :
@sổ xố y như thật 5 số loại 5k 125tr luong>:)10k 1ty5 luong.
@Hệ thống quan bộ đầu được phát lương hàng tuần từ hệ thống bắt giam người chơi khi thấy pk cao,
@tri huyện quản lý bộ đầu có quyền add và dev rank bộ đầu.
@thái thú quản lý bộ đầu và Tri huyện,
@Trạng nguyên Phải tham gia 3 kỳ thi mới lên đuoc trạng nguyên sau 1 tuần sẽ làm quan
@Quan tri huyện tơời gian làm việc là 2 tuần sau 2 tuần phải đi thi trang nguyên lại
@Quan thai thu thời gian làm việc là 60 ngày sau 60 ngày phải đi thi trang nguyên lại
Diểm cao thì làm thai thu diem thap thi lam tri huyen
>:)mình muốn xây dựng 1 game sát thực với quá khứ

banvyny share cho tui những script chức năng riêng này đi
làm biếng lục quá :">

sontung93
30-08-10, 01:51 PM
share luôn cho mình với đi :( nghe hay qá