PDA

View Full Version : pro nào việt hóa gần đầy đủ lời nói của npc ?

thiensu
09-08-10, 01:29 PM
cho em xin lick của aj mà vh gần đầy hoặc đầy đủ lời nói npc nhé

thanks cả nhà :)>-

shikaru92
09-08-10, 05:41 PM
thư mục quest mình VH gần xong...khi nào xong mình sẽ up link cho bạn ^^

thiensu
09-08-10, 07:56 PM
thks bạn nhé, mình VH quest mà bị lỗi, VH đc share lên choa mình nha

thaks bạn nhé ^^

hacdieu258
10-08-10, 07:24 AM
:)) Toàn hán việt :)) Đọc không hỉu đâu :-w và mấy file bạn yêu cầu thì tự lấy trong bản 30/5 mà dịch tiếp đi >"< bộ rảnh VH không cho bạn à >"< :-w

thiensu
10-08-10, 09:15 AM
hacdieu cho mình hỏi là mấy cái đồ màu tím phiên bản cũ là trong bảo khố chỗ gói vip

mà h dùng phiên bản mới nó để trong chỗ gần tiên nữ tiên cô kíck vô thằng đó đồ có một ít

ko đủ môn phái :((

shikaru92
10-08-10, 03:30 PM
Việt hóa bây h mình không sợ phần nghĩa nữa...vì thứ nhất Google nó ko dịch được mấy từ địa danh như Thanh Khê, U Cốc.v.v còn mấy nghĩa khác nó dịch khá chuẩn...trong khi đó từ điển Hán Việt dịch địa danh riêng thì chuẩn nhưng nghĩa thì rất khó hiểu..nên kết hợp 2 cái đó..nghĩa nó cũng khá hay và dễ hiểu...Nhưng mà thư mục quest VH 1 chặp..lỗi không đồng bộ...hiz hiz

hacdieu258
10-08-10, 03:41 PM
hacdieu cho mình hỏi là mấy cái đồ màu tím phiên bản cũ là trong bảo khố chỗ gói vip

mà h dùng phiên bản mới nó để trong chỗ gần tiên nữ tiên cô kíck vô thằng đó đồ có một ít

ko đủ môn phái :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hacdieu258
10-08-10, 03:42 PM
Việt hóa bây h mình không sợ phần nghĩa nữa...vì thứ nhất Google nó ko dịch được mấy từ địa danh như Thanh Khê, U Cốc.v.v còn mấy nghĩa khác nó dịch khá chuẩn...trong khi đó từ điển Hán Việt dịch địa danh riêng thì chuẩn nhưng nghĩa thì rất khó hiểu..nên kết hợp 2 cái đó..nghĩa nó cũng khá hay và dễ hiểu...Nhưng mà thư mục quest VH 1 chặp..lỗi không đồng bộ...hiz hiz

VH xong đi rùi đưa team VH test coi đã :)) Nếu được thì hãy nổ um sùm cả 4rum L-)
;));));));));));));));));));));))

thiensu
10-08-10, 04:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ý mình là cái phiên bản cũ là trong bảo khố nó có mấy cái đồ của từng phái ý

ra phiên bản mới mấy cái đồ đó ở đâu nữa, ở TTT thì có cái thằng kia bán mà ít wa :-s

hacdieu258
10-08-10, 04:13 PM
Tự mà kiếm đồ đi vậy mới gọi là chơi chứ :D

thiensu
10-08-10, 04:15 PM
Tự mà kiếm đồ đi vậy mới gọi là chơi chứ :D

tìm ở đâu, boss đánh rớt toàn mấy cái cùi

tìm con kì lân ở đâu vậy hacdieu mình tìm ko thấy :((

hacdieu258
10-08-10, 04:19 PM
tìm ở đâu, boss đánh rớt toàn mấy cái cùi

tìm con kì lân ở đâu vậy hacdieu mình tìm ko thấy :((

Chỉnh acc lv 109 ra mà đánh boss vàng hay tím mà tím thì down bản của Kakalot về ấy đánh 1 con HỔ VƯƠng sẽ văng ra đồ vàng - cái nỳ mình k nhớ rõ sr nào nữa . Kỳ lân thì bạn đánh nhiều con boss tím ( nhiều ) là nó tự hiện ra thôi :D nhớ là chỉ đánh nó gần chết rùi đợi nó gọi ra con khác hả đánh chết nó . Cứ như thế tới con màu vàng thì cho nó 1 hít :D lụm VK tím 120 :o)

thiensu
10-08-10, 04:21 PM
Chỉnh acc lv 109 ra mà đánh boss vàng hay tím mà tím thì down bản của Kakalot về ấy đánh 1 con HỔ VƯƠng sẽ văng ra đồ vàng - cái nỳ mình k nhớ rõ sr nào nữa . Kỳ lân thì bạn đánh nhiều con boss tím ( nhiều ) là nó tự hiện ra thôi :D nhớ là chỉ đánh nó gần chết rùi đợi nó gọi ra con khác hả đánh chết nó . Cứ như thế tới con màu vàng thì cho nó 1 hít :D lụm VK tím 120 :o)

acc lv 109 đánh mới rớt hả , mà đánh trịnh quốc cừ mấy :-":o)

hacdieu258
10-08-10, 04:24 PM
đánh trịnh quốc cừ 2 là ra xanh , đánh trịnh quốc cừ 3 là vàng hoặc tím

thiensu
10-08-10, 04:25 PM
đánh trịnh quốc cừ 2 là ra xanh , đánh trịnh quốc cừ 3 là vàng hoặc tím

thks hacdieu, test thử đã :)>-