PDA

View Full Version : Anh Thái Hòa vào giúp em...cái..cái...này....

kuqueo_forever
07-08-10, 08:41 AM
Anh cho em xin patch client của Server(No Font).Link của nó đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Em cài nhà thằng bạn sài client full của anh,đã đồng bộ hóa client & Server => Vào game không thấy người ( Hoat động Good ).Em nghĩ nguyên nhân là chưa có patch data của server ấy .Thanks;)

judasy
07-08-10, 08:46 AM
bạn lấy võ lâm rồi lây patch client của sv đó chép đè vào cai vo lam vng áy và vào thư muc data xem thử có bao nhiêu file.pak và nhớ khai báo cho đúng thông số ở config và package sao cho đúng nhứng file.pak trong thư mục data thử xem.

kuqueo_forever
07-08-10, 08:49 AM
Già..trẻ..con nít......................Đều good...................Thanh niên..........hơn nữa....thanks phát /:)

kuqueo_forever
07-08-10, 08:50 AM
Bây giờ mình xèm client của nó lun àk.........................................:-w

Sir.THÀNH™
07-08-10, 09:24 AM
Thái hòa nổi ghê . Ai cũng anh thaihoa ơi , giúp em với =))

toine1999
07-08-10, 09:43 AM
ai chỉ em cái này coi!!!!em chạy sever thì đến gameserver nó chạy một chút nổi lên lỗi c++ rồi một lát sau nó tắt lun!!!ai giúp thì nói qua yahoo dùm nghen!!nh0cng0c_nh0ckh0c_nh0cc0cy3uai