PDA

View Full Version : Cần chỉ cách view files SPR

kietsphone
06-08-10, 12:33 PM
Cho em hỏi nếu em mưốn được view files SPR thì em phải dùng cái gì ?
Xin hướng dẫn cụ thể giùm em ( định thêm một số skill mới sẽ share trong tháng tới ).
Đã down cái viewtool by thanh nhưng khong biết chưa cài cái gì mà nó báo error

kinkina2009
06-08-10, 12:36 PM
ông quay lại page 3 4 của box chính có người chỉ cách view và unpack = tool RPG đó

kinkina2009
06-08-10, 12:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ra rồi nè

kietsphone
06-08-10, 12:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ra rồi nè
files .spr không thể view bằng cái này , mình không hiểu sao mình không thể pack qua files .pak để view được .Mong bạn chỉ mình cách view bằng cái toolview by thanh ý

kinkina2009
06-08-10, 12:44 PM
tool này view thẳng lun không xài bó tay

kietsphone
06-08-10, 12:49 PM
tool này view thẳng lun không xài bó tay

view files .spr bằng cách nào , nếu pác view được bằng tool trên thì bày em :D
cái trên chỉ có view .pak không view được .spr

thaihoa91
06-08-10, 01:23 PM
Ặc Ặc ! Đã người ta xài tools view cho lẹ thì ko xài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kietsphone
06-08-10, 03:48 PM
Ặc Ặc ! Đã người ta xài tools view cho lẹ thì ko xài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

View đuôi .spr bằng niềm tin hả trời bó tay

kietsphone
06-08-10, 03:56 PM
em đã cài hết .net 2.0 với nhưng thứ cần thiết nhưng không dùng tool view được , ai chỉ em cách xem skill kiếm thế của mấy pro post lên với

kinkina2009
06-08-10, 04:03 PM
View đuôi .spr bằng niềm tin hả trời bó tay

có 2 cách view .spr
1. pack nó lại thành .pak rồi dùng tool RPG view
2. view = UI + game.exe

kietsphone
06-08-10, 04:10 PM
có 2 cách view .spr
1. pack nó lại thành .pak rồi dùng tool RPG view
2. view = UI + game.exe

pác hướng dẫn em pack với từ sáng đến giờ pack không thành công chút nào , đọc bắt mòn hướng dẫn của giangleloi nhưng lúc nào cũng ra files.pak có 1kb ah` hihix

thaihoa91
06-08-10, 04:35 PM
pác hướng dẫn em pack với từ sáng đến giờ pack không thành công chút nào , đọc bắt mòn hướng dẫn của giangleloi nhưng lúc nào cũng ra files.pak có 1kb ah` hihix

Vui lòng cài FONT trước khi pack file ! Để đúng đường dẫn !

Nén thư mục Settings thì đưa nó vào đường dẫn D:\pack\Settings chẳng hạn ! Tuyệt đối ko nên làm đường dẫn wá dài ví dụ như D:\giai nen file pak\pack\Settings

Chỉ cần để thư mục pack vào ổ cứng như C, D hoặc E là dc thui !

kietsphone
06-08-10, 04:41 PM
Vui lòng cài FONT trước khi pack file ! Để đúng đường dẫn !

Nén thư mục Settings thì đưa nó vào đường dẫn D:\pack\Settings chẳng hạn ! Tuyệt đối ko nên làm đường dẫn wá dài ví dụ như D:\giai nen file pak\pack\Settings

Chỉ cần để thư mục pack vào ổ cứng như C, D hoặc E là dc thui !
Thanks pác em đã làm được rồi hẹn ngày share new skill

toine1999
07-08-10, 06:38 AM
may anh oi!!!cho em hoi !!!hum qua em len thay tong hop cac sever (phong van,thien dia vo cuc....)ma em quen dem usb!!bua nay len dinh down ma sao mat tiu roi!!co ai cho em lai link ko???