PDA

View Full Version : Vài cái mask ko biết cũ hay mới

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 11:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn 3 mask nữa
Linkdown:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinkina2009
06-08-10, 11:42 AM
được đó bạn ;)

thaihoa91
06-08-10, 11:43 AM
Nếu tui đoán ko lầm đây là dạng NPC của Kiếm Thế ;))

zonjkut3
06-08-10, 11:45 AM
share hả,share luôn đi ;))
đang nghiên cứu res vs mask

kinkina2009
06-08-10, 11:45 AM
cho hỏi có lòi đầu tay chân gì hem :D NPC Kiếm Thế thì đủ spr hơn thì phải

zonjkut3
06-08-10, 11:49 AM
mấy cái nì hình như mướp show hết rồi mà chưa share :)>-

LàmGìĐểCóTiền
Mấy cái mask này khi đánh thì nó hiện ra cái hình người thiệt thôi. Mỗi con có tới 7 file spr, ma mới biết add có 4 file ah`.Với lại nó hơi lắc lư tí

Zin Kull
Mê cái chữ "Thiên hạ đệ nhất cao thủ" trên đầu quá :D

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 11:51 AM
Hex cái coreclient thôi mà:):):):):)

kinkina2009
06-08-10, 11:52 AM
coreclient hex :-s
P/S chủ thớt nì, làm phải cho đúng với trình tự của NPC thì nó không lak
Ai mún xài mặt nạ khi xuất chiêu thôi ý thì lấy hành động đánh của NPC ghép vào skills.txt cái cột 2 , 3, 4 gì đó ;) là khi xuất chiêu nó ra hình NPC quơ kiếm quơ vũ khí a

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 11:53 AM
Thankssssssssssssssssssssssssss

Zin Kull
06-08-10, 11:54 AM
Hex cái coreclient thôi mà:):):):):)
>"< Ai chã biết là hex coreclient nhưng hex sao mới là vấn đề, mình nghe bác ohishu nói là sài rank 61~70 để hiện rank trên đầu nhưng chã biết rank trong coreclient nằm ở đâu =.=....
@thaihoa91: anh cho em hỏi làm sao để rank mình set trong ranksettings hiện trên đầu nhân vật hả anh? em thấy lúc trước sv TSBĐ v0.1 có làm rank hiện trên đầu, anh viết 1 bài chỉ ae đc kô?

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 11:57 AM
Rank trong coreclient là 1-10, 61-72. Cái mình xài là 62. Trong coreclient thì hạng nó xếp theo thứ tự ngược lại thôi.Down cái coreclient của anh hòa share đó. Vô đó tìm cái HLT rồi dò theo thứ tự ngược lại thôi.

kinkina2009
06-08-10, 11:57 AM
chà hiện tại có 2 loại CoreClient :
1. CoreClient.dll của SV Darkmoon
2. CoreClient.dll của PerFect

Ưu :
1 - Có thể load không giới hạn các chữ trên đâu chỉ cần thêm vào RankSettings.txt
2 - Load hạn chế trong các id đó nhưng có màu mè khá đẹp
Nhược :
1 - + Thay đổi tên trên đầu dễ chỉ cần mở RankSEttings.txt lên sửa
2 - + phải hex CorEClient.dll = Ultraedt rồi rename lại

Zin Kull
06-08-10, 12:04 PM
Rank trong coreclient là 1-10, 61-72. Cái mình xài là 62. Trong coreclient thì hạng nó xếp theo thứ tự ngược lại thôi.Down cái coreclient của anh hòa share đó. Vô đó tìm cái HLT rồi dò theo thứ tự ngược lại thôi.
Mình không rành cái coreclient lắm nên mình hỏi bạn cái này nhé.
Trong Coreclient của anh Hòa share (4.1) có cái bất tiện là muốn một chữ mình edit mình phải làm theo những ký tự đã định sẵn, ví dụ HTL Group Dev ban đầu có 13 ký tự muốn thêm hoặc bớt cũng không được, ví dụ muốn đổi HTL Group Dev lại thành [Thien Ha De Nhat Bang] (24 ký tự) sẽ không được...
Ý mình muốn hỏi hex trong coreclient như thế nào để trong rank trong ranksetting hiện lên trên đầu :D mà kô phụ thuộc vào số ký tự định sẳn, muốn chỉnh bao nhiêu thì chỉnh đó :D

kinkina2009
06-08-10, 12:06 PM
hình như được mà :-"

Zin Kull
06-08-10, 12:08 PM
hình như được mà :-"
Đó là em ví dụ thôi =.=, giờ thay ví dụ khác, HTL Group Dev (13 ký tự) thay bằng Thien Ha De Nhat Bang (22 ký tự) =))

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 12:09 PM
Muốn làm được cái chữ đó thì tớ phải hi sinh 1 cái rank đấy. xài dấu cách xóa. rồi thay đổi lại

Zin Kull
06-08-10, 12:12 PM
Muốn làm được cái chữ đó thì tớ phải hi sinh 1 cái rank đấy. xài dấu cách xóa. rồi thay đổi lại
Là sao??? Kô hiểu =.=
Nói tóm lại, mình muốn hiện rank trong ranksettings trên đầu (chữ giống như bạn cũng được) thì làm sao?
Mình thử nói cách làm
-Vào ranksettings set vào 62 là Thien Ha De Nhat Cao Thu
-Xong trong coreclient mình chỉnh thế nào?? (sorry kô rành coreclient)

kinkina2009
06-08-10, 12:14 PM
ví dụ nè
2 cái Rank liên tiếp nhau là
[Ngũ Độc Giáo] [Thiếu Lâm Phái] giờ ông trên xóa hết Ngũ Độc Giáo và Thiếu Lâm PHái lun viết 1 mạch Thiên Hạ Đệ Nhất Cẩu thì 2 rank Ngu Doc + Thieu Lam mất đi thế = cái đó và khi sử dụng thì lôi cái id Rank của ngu doc mà xài

judasy
06-08-10, 12:19 PM
sao víp quá đi,sao không cho anh em download vậy,cứ view không ah?
Thôi thanks để pos cho anh em

Zin Kull
06-08-10, 12:19 PM
ví dụ nè
2 cái Rank liên tiếp nhau là
[Ngũ Độc Giáo] [Thiếu Lâm Phái] giờ ông trên xóa hết Ngũ Độc Giáo và Thiếu Lâm PHái lun viết 1 mạch Thiên Hạ Đệ Nhất Cẩu thì 2 rank Ngu Doc + Thieu Lam mất đi thế = cái đó và khi sử dụng thì lôi cái id Rank của ngu doc mà xài
Thế thì sẽ mất đi cái Ngu Doc + Thieu Lam, em thấy anh ohishu đưa rank lên đâu được, lúc trước em test sv TSBĐ v0.1 em thêm rank + script để nhận rank đó nó cũng hiện ranks lên đầu hết, chỉ có cái kô được đẹp (màu mè xôi chè) giống coreclient thôi ^^

kinkina2009
06-08-10, 12:21 PM
thì có 2 loại coreclient lúc nãy nói đó thôi view lại đi
nếu xài cái đó thì không có màu gì chữ màu gì thi RAnk màu đó

Zin Kull
06-08-10, 12:24 PM
Em thấy chủ thớt xài coreclient 4.1 của anh Hòa mà cũng làm cho rank hiện trên đầu được, nên hỏi bạn ý cách làm thôi... tại em thích xài hàng việt nam chất lượng cao hơn ^^
@chủ thớt: cho mình xin cái nick yahoo nói chuyện cho tiện...spam nặng forum quá >"<

kinkina2009
06-08-10, 12:28 PM
bó tay chứ nãy giờ a hướng dẫn chú cái gì chú biết không thế :s

Zin Kull
06-08-10, 12:29 PM
bó tay chứ nãy giờ a hướng dẫn chú cái gì chú biết không thế :s
Em thấy nãy giờ a chỉ em, em kô hiểu gì /:)
Thôi thế này anh viết 1 bài hướng dẫn đi.... Em vào tham khảo

kinkina2009
06-08-10, 12:31 PM
uhm thế thôi nghỉ cho khỏe nói cho đã nó kêu déck chỉ gì =))

Zin Kull
06-08-10, 12:32 PM
uhm thế thôi nghỉ cho khỏe nói cho đã nó kêu déck chỉ gì =))
Sorry a zai... Tại em gà cái khoảng Coreclient này nên a nói gì em kô hiểu.... :)>- Em viết nhầm cái trên để em edit lại... định viết là kô hiểu, kô biết nghĩ đến cái gì viết kô chỉ lum =))

superjunior
06-08-10, 01:14 PM
Còn 3 mask nữa
Không biết có ai cần không, nếu cần ngày mai mình sẽ share.

**==

LàmGìĐểCóTiền
06-08-10, 01:18 PM
Xài cái coreclient của anh hòa share, file ranksettings chỉ để hiện chữ trong F3 danh hiệu đó. Còn hex coreclient là để hiện chữ trên đầu thôi. tiện tớ share cái core của tớ cho cậu xem để nghiên cứu. Hiện tại, đang ở nhà xài lưu lượng nên khó share mấy cái mask(tốn tiền) nên mai ra tiệm net mới share dc.
Cái coreclient nè:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zin Kull
06-08-10, 01:23 PM
Xài cái coreclient của anh hòa share, file ranksettings chỉ để hiện chữ trong F3 danh hiệu đó. Còn hex coreclient là để hiện chữ trên đầu thôi. tiện tớ share cái core của tớ cho cậu xem để nghiên cứu. Hiện tại, đang ở nhà xài lưu lượng nên khó share mấy cái mask(tốn tiền) nên mai ra tiệm net mới share dc.
Cái coreclient nè:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fakkck5b8ocr25b5)
Thanks for share
Cho mình xin cái nick chat của bạn cái :D

Čħīċķėň
06-08-10, 08:11 PM
Thiên hạ đệ nhất cao thủ 8-}

nhớ lại hum bửa =)) =))

[S]ocola[S]an
06-08-10, 08:16 PM
Mask đầu tiên nhớ ko lầm thì anh error đã share :">

LàmGìĐểCóTiền
07-08-10, 08:27 AM
Up up up up up lên lên luôn30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr