PDA

View Full Version : Mặt nạ mới cho JX !

thaihoa91
05-08-10, 09:12 PM
Do ko có nhìu time để đưa hình ảnh vào nhân vật nên mình làm nó theo kỉu NPC cho nhanh :D

Mấy hình ảnh này có trong bản update mới nhất của JX KingSoft tại jx.xoyo.com

**Nam :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**Nữ:

BONBONBO
05-08-10, 09:42 PM
Sao vip quá vậy?đưa vào nhân vật đi anh hòa.anh hoa cho em xin dc hem

notfile
05-08-10, 10:11 PM
Hòa Up file SPR lên đi :D:D:D:D

nh0cheo
05-08-10, 10:12 PM
mới boc tem bên gamevn wa đây mất tem đẹp lắm

thaihoa91
05-08-10, 10:34 PM
Hòa Up file SPR lên đi :D:D:D:D

Trước hình thì tui có nói rùi đó, view file updatep.pak trong bản update mới nhất của JX KingSoft ! View bắt đầu từ file cuối cùng và view đi ngược, khoảng 9 10 file là tới rùi !

notfile
05-08-10, 10:38 PM
Thanks !!! để View :D .

judasy
05-08-10, 10:47 PM
Thanks !!! để View :D .
thanks anh hòa nhiều.vip quá hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

QuangTrung199x
05-08-10, 10:58 PM
1 phiếu thank đẹp bao h mình mới làm được như thế nhỉ...
P/S:Chắc 1 năm nữa là làm được ^^

errorxviii
06-08-10, 07:58 AM
Hjx, ông thaihoa toàn cướp cờ trước, tui download cái này cách đây 2 hôm rồi mà view rồi để đó, ông show hàng lẹ thật. Trong mấy file update mới của VNG có thằng NPC như player cưỡi ngựa Xích Long Câu cầm kiếm Tần Lăng mà thấy mỗi hành động đứng còn mấy cái khác không thấy đâu :beat_brick:

thaihoa91
06-08-10, 08:06 AM
Hjx, ông thaihoa toàn cướp cờ trước, tui download cái này cách đây 2 hôm rồi mà view rồi để đó, ông show hàng lẹ thật. Trong mấy file update mới của VNG có thằng NPC như player cưỡi ngựa Xích Long Câu cầm kiếm Tần Lăng mà thấy mỗi hành động đứng còn mấy cái khác không thấy đâu :beat_brick:
Cái file đó thì bên VNG có từ khi ra phuên bản mới ! 1 hành động đứng nên tui đâu có show :D

Còn bản update bên JX KingSoft là mới ra hùi 05/08/2010 á :D

gacon237
06-08-10, 08:54 AM
a hòa ơi ! a đang chơi bản gì vậy :D

a hòa ơi ! sao em ko add ngựa vào được giờ phải làm sao:(:(

thaihoa91
06-08-10, 09:14 AM
Bản mình đang dùng vẫn là gốc từ Server Alextuan bản thương mại No Font thời xưa dev lên 1 chút :))

tungpro102
06-08-10, 09:19 AM
Hình nhứ có cả thằng đi xe Vespa 135 nữa, Ko bít có ai view thấy chưa, Lúc test ver mới của VNG tui thấy có thằng đeo mặt nạ thế

thaihoa91
06-08-10, 10:06 AM
Hình nhứ có cả thằng đi xe Vespa 135 nữa, Ko bít có ai view thấy chưa, Lúc test ver mới của VNG tui thấy có thằng đeo mặt nạ thế

Cái đó tui thấy avatar của 1 mem có (lâu rùi), hình như của altkimlong hay rockmanfbi hay gì ák ! Nhưng tui view sạch sành sanh rùi ! Và ko tìm thấy !

tungpro102
06-08-10, 10:24 AM
Cái đó tui thấy avatar của 1 mem có (lâu rùi), hình như của altkimlong hay rockmanfbi hay gì ák ! Nhưng tui view sạch sành sanh rùi ! Và ko tìm thấy !
Ko thấy cũng tốt mà :D, game kiếm hiệp mà có vespa đi thì ^:)^^:)^^:)^ ngồi trên vespa cầm cây kiếm ( sẽ chẳng ra thể thống gì hết )

kinkina2009
06-08-10, 11:29 AM
chắc là chinh đồ :-"

f-fantasy
06-08-10, 11:37 AM
Nó có bị thuốc lắc ko Hòa ? :D

thaihoa91
06-08-10, 11:42 AM
Nó có bị thuốc lắc ko Hòa ? :D

Àh thì cũng có lắc đó :D Ko hỉu sao các bản update mới khoảng 5 tháng trở lại đây thì toàn dạng lắc ko àh !

zonjkut3
06-08-10, 11:43 AM
Àh thì cũng có lắc đó :D Ko hỉu sao các bản update mới khoảng 5 tháng trở lại đây thì toàn dạng lắc ko àh !

lấy res của ngựa cho npc dc h0k anh nhỉ
cắm con hoàng hổ vào kim ngưu ;))

thaihoa91
06-08-10, 11:44 AM
lấy res của ngựa cho npc dc h0k anh nhỉ
cắm con hoàng hổ vào kim ngưu ;))

Hình như chúng ta đang làm bên sinh học (cấy gen) =))

Sir.THÀNH™
06-08-10, 01:30 PM
ghê ghê. Đúng là thành viên tâm huyết =)).

superjunior
06-08-10, 04:17 PM
em nó đây 8-}

**==