PDA

View Full Version : Share hết là hết cái để share - Các tool chỉnh sửa TLBB

probin
05-08-10, 08:30 PM
Lâu lắm mới vô lại forum. Quyết định share hết các tool của TLBB mà mình có , mong rằng các bạn có thể phát triển game TLBB ngày càng hay hơn. Công việc hiện tại đã không cho phép mình có thể phát triển game TLBB nữa. Nhưng các bạn hãy luôn cố gắng để phát triển game TLBB nhé , hi vọng game online mà mình luôn yêu thích sẽ ngày càng lớn mạnh

Tool thứ nhất : AXP Pack & Unpack + Database Editor
Pack + Unpack thì khỏi nói , còn cái Database Editor thì để chỉnh sửa các file trong Config.axp
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool thứ hai : Launch Maker + Gateway
Tạo ra cái Launch giống của tụi Tàu , giúp giảm tình trạng DDoS
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hay thì thanks cho mình nhé. Còn bản server mình đã dev thì nhất quyết ko share :D ( có thể nói là cực kì hay , mỗi mình dc chơi thôi , coi như giữ lại chút gì đó cho riêng mình )

Hẹn ngày thấy TLBB Edited by Vietnamese

PS: Ngại đọc các topic khác , ko biết đã có chưa , có rồi thì cứ Thanks đại cái nhé :))

Halley
05-08-10, 08:48 PM
Link kok vào được bạn ơi fix lại đi bạn:(

Alehap2010
05-08-10, 08:51 PM
ko vào đc do CLB đang có vấn đề:-ss

Halley
05-08-10, 08:55 PM
thanks chủ topic đã share cho anh em:D

heronet
05-08-10, 09:12 PM
mình down đc rùi...pm kenjin_love mình share cho

hater
06-08-10, 12:15 PM
tình hình là đại cao thủ share phát ai cũng share đủ thứ để đc thanks đây sao ko share sớm hơn chứ :D dù sao thanks rất nhiều

damcuoichuot
06-08-10, 01:11 PM
Thôi đã share thì share luôn đê...giữ lại làm gì lỡ ổ cứng...hư 8-} thì còn mọi người giữ source để share lại chứ hỉ...;)

lengoctung
13-11-10, 01:56 PM
Anh Probin ơi, share lại mấy cái Tools đó lên host MediaFire đi, host kia em không download được. Xin cám ơn anh nhiều.................!

huuduyen_05
14-11-10, 06:06 AM
Tool axp unpacker có trong topic download center. Bạn vào đó tải.

pumasa
02-08-15, 03:40 AM
đã die share link please and thạnks