PDA

View Full Version : newbie mới tập làm server VL các vào giúp cái

vuhiep88
05-08-10, 06:32 PM
các bác cho em hỏi sv nào dung để chơi off tốt
các bác cho em cái link downloads sv với tools với và cái link đến bài hd cài đặt sv với em tìm mãi mà không có =(( :(

tungpro102
05-08-10, 07:01 PM
Server TSBD hoặc DHAH, Hoặc Server Phong Vân mình share ( tí up lại link )

notfile
05-08-10, 10:35 PM
các bác cho em hỏi sv nào dung để chơi off tốt
các bác cho em cái link downloads sv với tools với và cái link đến bài hd cài đặt sv với em tìm mãi mà không có =(( :(

Nên tìm kiếm đi !! có rất nhiều đó !!
đừng post bài hỏi rồi bảo là tìm mãi khong có !!!

vuhiep88
06-08-10, 10:26 AM
Server TSBD hoặc DHAH, Hoặc Server Phong Vân mình share ( tí up lại link )

bạn ụp có mình cái link sv đấy được không

vuhiep88
06-08-10, 10:28 AM
Nên tìm kiếm đi !! có rất nhiều đó !!
đừng post bài hỏi rồi bảo là tìm mãi khong có !!!

không giúp thì thôi không phải vào đây nói nhảm, đang nói ko tim thây là mấy cái bài hướng dẩn cài đặt server và client chứ sv nhiêu quá ko biết dung cái nào.
giúp thì ko giúp lại còn nói nhiều 8-}

tungpro102
06-08-10, 10:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fm0naznd0zjo) đây là ebook đọc để để run server

Server có nhiều mà bạn đừng lười đến mức ko tự tìm server thế chứ :D

notfile
06-08-10, 10:50 AM
không giúp thì thôi không phải vào đây nói nhảm, đang nói ko tim thây là mấy cái bài hướng dẩn cài đặt server và client chứ sv nhiêu quá ko biết dung cái nào.

newbie mà lười đến mức không thể tìm được server !!

Zin Kull
06-08-10, 10:51 AM
Người ta muốn tốt cho bạn thôi, ý của anh Notfile là muốn bạn tự tìm theo ý thích thôi.... Sao bạn lại nói nặng lời với người ta thế :-"

vuhiep88
06-08-10, 10:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fm0naznd0zjo) đây là ebook đọc để để run server

Server có nhiều mà bạn đừng lười đến mức ko tự tìm server thế chứ :D

bạn vẫn không hiểu mình nòi gì ah, ý mình là server trên đây thì nhiêu nhưng ko biết cái nào là dùng nó ổn định chứ mình có bảo là ko tìm thấy đâu.....
cái không tìm thấy ở đây là bài hướng dẫn để cài đặt server chứ có phải là không tìm thấy server đâu, vào topic cái là server mọi người share đây trước mắt rồi còn gì :-"

vuhiep88
06-08-10, 10:40 PM
newbie mà lười đến mức không thể tìm được server !!

lại không chịu đọc ki xem người ta viết gì lai còn nói cái câu đấy nữa àh :-&

vuhiep88
06-08-10, 10:43 PM
Người ta muốn tốt cho bạn thôi, ý của anh Notfile là muốn bạn tự tìm theo ý thích thôi.... Sao bạn lại nói nặng lời với người ta thế :-"

bạn cũng không chịu đoc xem mình nói gì ah, tư đầu mình đã bảo là mình ko tim thấy cái bài hướng dẩn để cài đặt server chứ mình chưa bao giời nói không tìm thấy server nhé!
và mình chỉ hỏi server nào giời chạy ổn ổn để mình tập tành làm chới chứ chưa bào giời nói câu không tìm thấy server :-??

Sir.THÀNH™
07-08-10, 03:48 PM
à SV á. Vào pic của ta đi =)). Nhìu lắm =))