PDA

View Full Version : Tắt Gamesever khi run sever

dathanhbang
05-08-10, 06:16 PM
Mấy bác Pro chỉ em với . Khi chạy sever chạy xong suôi tới đoạn chạy Gamesever thì nó tắt mất , em không chơi được . Bác nào chỉ hộ em lý do nó bị như vậy và cách khắc phục . em cảm ơn :(

Sir.THÀNH™
05-08-10, 06:17 PM
Mấy bác Pro chỉ em với . Khi chạy sever chạy xong suôi tới đoạn chạy Gamesever thì nó tắt mất , em không chơi được . Bác nào chỉ hộ em lý do nó bị như vậy và cách khắc phục . em cảm ơn :(
chụp hình coi ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

dathanhbang
05-08-10, 06:23 PM
Có gì đâu mà chụp hã bác. Thì khi chạy sever đến lúc chạy Gamesever thì Gamesever nó tắt mất . Không hiện lên khi mình chơi thôi. thèm chơi mà bị như vậy hoài không biết cách khắc phục . Chán

tungpro102
05-08-10, 07:03 PM
Có gì đâu mà chụp hã bác. Thì khi chạy sever đến lúc chạy Gamesever thì Gamesever nó tắt mất . Không hiện lên khi mình chơi thôi. thèm chơi mà bị như vậy hoài không biết cách khắc phục . Chán
Chắch chẵn là bị virut cắn file .exe bạn unrar cái gameserver.exe mới rùi paste và folder server của bạn. Ko chạy tui cắt chym tui đi :D

thaihoa91
05-08-10, 07:50 PM
Bạn đã Set RAM ảo chưa ??? Và mức Set của bạn là bao nhiu ??? Dc thì nêu cấu hình máy của bạn cho mình xem xem !

dathanhbang
07-08-10, 01:20 PM
Hướng dẫn cách set ram ảo lun bác ơi. Cứ như zầy hoài sao chơi.

notfile
07-08-10, 01:40 PM
Hướng dẫn cách set ram ảo lun bác ơi. Cứ như zầy hoài sao chơi.

lấy Properties của My computer ( click chuột phải vào Mycomputer chọn cái cuối)
tiếp đến chọn thẻ Advance --> ở perfomance lấy setting -->>chọn tiếp thẻ Advance ->>
Virtua memory chon Change -->> rồi set lên ( 4000 - 4000 )
ok --> ok
Lưu ý : máy có thể bị virus nên full scan

Sir.THÀNH™
07-08-10, 03:42 PM
chắc chắn 1 điều là bị lỗi gì đấy mà chưa biết =))