PDA

View Full Version : Xin lại file của Mướp

boystyle9x
05-08-10, 10:47 AM
Tặng các bạn, thứ này trước giờ là mong ước của các sever prive online, hi vọng các bạn biết trân trọng nó:
Code autoupdate + train, pk + chống hack chút ít, dùng cho 2 Acc, và giời hạn 1 máy 2 Acc, chỉ dùng cho sever mình nên các bạn Admin chỉnh sửa chút trong code la dùng được cho sever các bạn, dễ lắm, chắc mình hem phải nói thêm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> axyz.net%252Fdata%252F4f7d7b7b79797877%252FAuto%25 2520Update%252520%2525252B%252520Pk.rar.glx)
Còn đây là Auto train + PK dùng cho mọi Sever tặng cho các bạn gamer, mình vừa viết riêng cho các bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> om%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> axyz.net%252Fdata%252F6a585e5e5c5d5a53%252FAuto%25 2520VLTK%252520Private.rar.glx)
Bye các bạn, chúc các bạn vui vẻ.

HOk bít ai còn giữ cái file này ko cho mình xin với ! Cám ơn trước:)

[S]ocola[S]an
05-08-10, 11:10 AM
Lộn box gùi sao ko post bên hỏi đáp :|

zonjkut3
05-08-10, 11:28 AM
Bạn nào thích dùng auto jx off của mướp mà ko xài đc cho sever thì down cái này về
Down đủ 3 part nhé:(35mb/part)
part 1 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down cái này về để join lại (400kb) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn dùng cho newbie(pro đừng chém):
@Down patch phù hợp với sever rồi chép vào client (tốt nhất là dùng patch client full by thaihoa)
@Chép patch này vào
@Mở file skill.txt trong setting(sv or client đều dc) copy tất cả trong đó
@Mở file represent04 ở client lên = notepad,paste vào
chạy game.exe để vào game và hưởng thụ auto :D
link auto: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là bài mà tui đã post ở trang 5,trog khi bài của mướp ở trang 7.8.9 j đó
lục lên chi k bik