PDA

View Full Version : Hỏi về Kiếm Thế Offline chừng nào ra ???

judasy
04-08-10, 07:49 PM
cho em hỏi các pec pro kiếm thế đã gần có sv offline chưa vây?nếu có thì pos lên cho anh em chiêm ngường:-b

thaihoa91
04-08-10, 07:53 PM
Mình thấy bạn hơi đi quá vấn đề rùi ! Thay vì ngồi chờ khi có Server đó ! Tại sao ko lo mà ngâm cái Server JX Offline mà bạn còn thiếu kiến thức ! Mà lại đi lo 1 cái Server Kiếm Thế mới !

Bạn làm kỉu nửa nạc nửa mỡ thì bạn rất khó thành công !

judasy
04-08-10, 08:00 PM
Mình thấy bạn hơi đi quá vấn đề rùi ! Thay vì ngồi chờ khi có Server đó ! Tại sao ko lo mà ngâm cái Server JX Offline mà bạn còn thiếu kiến thức ! Mà lại đi lo 1 cái Server Kiếm Thế mới !

Bạn làm kỉu nửa nạc nửa mỡ thì bạn rất khó thành công !
cái sv hôm trước mình làm thành công rồi chạy được rồi pác ơi!đang chơi sv tsbt v0.2 nè.ngon lắm.nhưng sv của thiên địa vô cực thì chưa chơi dc.>:P

thaihoa91
04-08-10, 08:01 PM
cái sv hôm trước mình làm thành công rồi chạy được rồi pác ơi!đang chơi sv tsbt v0.2 nè.ngon lắm.nhưng sv của thiên địa vô cực thì chưa chơi dc.>:P

Vấn đề ko phải Server chạy ngon hay ko ! Mà vấn đề là bạn đã có kiến thức hay ko ! Bạn down Server của ng` ta làm về rùi nói chạy ngon, thử hỏi kiến thức bạn có là dc bao nhiu ???

Chừng nào chính tay bạn tự dev 1 Server, còn dc nữa thì share cho anh em, tới lúc đó bạn mới nên tìm kiếm những Server khác như Kiếm Thế, Võ Lâm 2....

Cài game dc ko phải là kiến thức cuối cùng trong JX Server ! Mà nó chỉ là bước đầu tiên làm nền để bạn có thể tìm hỉu những kiến thức khó hơn !

Sir.THÀNH™
04-08-10, 08:23 PM
Vấn đề ko phải Server chạy ngon hay ko ! Mà vấn đề là bạn đã có kiến thức hay ko ! Bạn down Server của ng` ta làm về rùi nói chạy ngon, thử hỏi kiến thức bạn có là dc bao nhiu ???

Chừng nào chính tay bạn tự dev 1 Server, còn dc nữa thì share cho anh em, tới lúc đó bạn mới nên tìm kiếm những Server khác như Kiếm Thế, Võ Lâm 2....

Cài game dc ko phải là kiến thức cuối cùng trong JX Server ! Mà nó chỉ là bước đầu tiên làm nền để bạn có thể tìm hỉu những kiến thức khó hơn !
oài oài, ghê ghê.8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

LàmGìĐểCóTiền
04-08-10, 08:34 PM
Oh`, dễ thôi. Chừng nào bọn TQ có sever là việt nam ta có đấy.Hoặc u cũng có thể biến jx thành kiếm thế luôn trong thời gian chờ.Muốn làm được vậy thì phải học hỏi thật nhiều từ các bài tut đã có sẵn. Và có thật nhiều thời gian rảnh để ngồi mà unpack.Lâu lâu thì lên ragezone 1 lần xem có chưa.

tungpro102
04-08-10, 08:52 PM
lâu lâu thì lên ragezone 1 lần xem có chưa. câu này hay nè...............................

Čħīċķėň
04-08-10, 08:55 PM
lên baidu mà tìm :)) :))

benop001
04-08-10, 09:12 PM
cho em hỏi các pec pro kiếm thế đã gần có sv offline chưa vây?nếu có thì pos lên cho anh em chiêm ngường:-b

theo em biết từ 1 người bạn thì Kiếm Thế có sever off đấy ^_^ tin hay ko tùy mấy pác thui

Minh Phụng
04-08-10, 09:39 PM
ờhhhh mình còn biết 1 người trong 4rum này có server KT,hàng TQ,lởm,nhưng cũng là server :))

jxvietnam
04-08-10, 09:48 PM
mấy bác chém quá, sv KT chả liên quan gì đến JX:-"

notfile
04-08-10, 10:05 PM
ai có SV kiếm thế vậy nhỉ :D:D:D
cho yahoo pm mua lại xem sao =))=))

Mr.Phát
04-08-10, 10:38 PM
tưởng mún có 1server là đơn giản àk ?
cứ ngồi ăn không mà đợi share thì chờ dài dài
lúc trc có nc vs anh thecong thì nghe đâu anh ấy có rồi thử pm mà hỏi :|

notfile
04-08-10, 10:41 PM
tưởng mún có 1server là đơn giản àk ?
cứ ngồi ăn không mà đợi share thì chờ dài dài
lúc trc có nc vs anh thecong thì nghe đâu anh ấy có rồi thử pm mà hỏi :|

bạn cho tôi yahoo thecong đi tôi hỏi thử xem !!!
xác minh lại nguồn thôn tin này xem sao !!

kinkina2009
05-08-10, 05:26 PM
ai có SV kiếm thế vậy nhỉ :D:D:D
cho yahoo pm mua lại xem sao =))=))

nếu tớ khẳng định 1 câu có thì bạn chịu gì tớ :) . TQ có hết Private nhưng chưa show. HTH bảo với tôi lên search nhưng lười làm mà sợ nó chưa share ;)) . Ai biết Kiếm Thế TQ dịch ra VN là gì b-( không kekeke

notfile
05-08-10, 10:37 PM
nếu tớ khẳng định 1 câu có thì bạn chịu gì tớ :) . TQ có hết Private nhưng chưa show. HTH bảo với tôi lên search nhưng lười làm mà sợ nó chưa share ;)) . Ai biết Kiếm Thế TQ dịch ra VN là gì b-( không kekeke

nếu có thì chỉ mong 1 ngày nào đó nó sẽ về VN thôi :D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yuhari
05-08-10, 10:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>