PDA

View Full Version : Dev laucher Mu

Mr.Hau
04-08-10, 06:02 PM
Ngày trước down cái client của ai có cái project Mu Ba Ria bên trong,muốn tìm lại mà không biết chỗ nào.Ai có thì cho mình xin cái source để mình làm cái laucher cho Mu nhé,gần giống cũng đc,đại loại nó giống với cái Mu.exe là đc để mình xem mã nguồn nó thế nào
Nhân tiện mình đang phát triển 1 cái share anh em xem thử và góp ý để mình dev tiếp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn cho ý kiến nhé <:-P

Update 1 thêm 1 vài tính năng mới và con tiếp tục Update

LHB_LOVE
04-08-10, 09:43 PM
cũng đc đó nhưng thay đổi cài hình nền cho theo phong cách mu 1 chút
còn 1 cái nữa là chưa tích hợp winmode với chức năng âm thanh như các laucher thông thường !
nếu có thêm antihack và autoupdate thì tuyệt!

Mr.Hau
05-08-10, 05:13 PM
cũng đc đó nhưng thay đổi cài hình nền cho theo phong cách mu 1 chút
còn 1 cái nữa là chưa tích hợp winmode với chức năng âm thanh như các laucher thông thường !
nếu có thêm antihack và autoupdate thì tuyệt!

winmode làm đc rồi

tớ cần người giúp tớ 2 việc

1.làm Autoupdate ( tớ không có code )
2.Làm main chạy thông qua laucher tớ làm ( cũng ko có code) cái này giống SKT guard,ai biết xin chỉ tớ.

Tớ hứa sau khi làm xong sẽ có quà cho clb
:)>-

Mr.Hau
07-08-10, 03:35 PM
Update 3

Đang tích hợp chức năng antihack vào trong launcher nhưng chưa biết code cho vào DLL bắt main chạy thông qua launcher của mình.AE nào rành về DLL xin pm qua nick : nhatki_http trao đổi cái nhé

đây là hình ảnh bản mới nhất đến thời điểm hiện tại

LHB_LOVE
09-08-10, 01:47 PM
LHB có sưu tầm 1 laucher nó có phần giống checksum main ! nghĩa là chỉ có main đó mới laucher mới mở được ! nhưng ko co source chỉ có laucher thôi.
Nếu bạn thấy cần thì down về test thử xem sao :)

Mr.Hau
09-08-10, 02:12 PM
sao down nó báo file die nhỉ

LHB có thể cho yahoo nói chuyện đc không ?

LHB_LOVE
10-08-10, 08:40 AM
LHB kiểm tra vẫn ok mà bạn ! mới up hôm qua làm gì die nhanh dữ vậy !
mà LHB hok biết code mấy cái này đâu chỉ góp sức vậy thôi ^_^ !