PDA

View Full Version : Cần Map nguyên gốc như bản Online

minhtri9798
03-08-10, 02:26 PM
Mình cần bản Map nguyên gốc như bản Online để VH + làm quest. Đặc biệt Quest Tù và Đế Vương để lập bang yêu cầu lên Kênh Trịnh Quốc đánhquái như do map bị sửa rồi nên ko biết làm sao. Ai có thì share mình với nha. Thank

tanlss
03-08-10, 05:00 PM
tình hình là bạn hơi bị đòi hỏi đó nếu như có thì mọi người đã share rùi chứ k đợi bạn phải nhắc đâu

Minh Phụng
03-08-10, 08:37 PM
đã share,muốn tới kênh trịnh quốc thì tới chỗ tân thủ tiên cô->khu vực BOSS->trịnh quốc cừ 1,2,3 ....

minhtri9798
03-08-10, 08:53 PM
đã share,muốn tới kênh trịnh quốc thì tới chỗ tân thủ tiên cô->khu vực BOSS->trịnh quốc cừ 1,2,3 ....

ko, ý mình là map nguyên bản như onl tức là quái vật ko bị thay đổi thành boss đó. Hồi đó chơi CVQ lên trịnh quốc kênh là có mấy con quáichữ trắng bt ko phải bos

Minh Phụng
03-08-10, 08:55 PM
ờhh,cái đó ko phải là do map mà là do người add NPC vào map đó,nếu mình muốn con quái này ở đây thì mình sẽ add vào nó ở đó,còn như bạn muốn thì thử xin SaiGonTel xem nó có cho hay ko :))

minhtri9798
03-08-10, 09:38 PM
ờhh,cái đó ko phải là do map mà là do người add NPC vào map đó,nếu mình muốn con quái này ở đây thì mình sẽ add vào nó ở đó,còn như bạn muốn thì thử xin SaiGonTel xem nó có cho hay ko :))

SGT cho thì khỏe rồi, team VH khỏi làm việc nữa :D. Ý mình là mấy con qái đó để làm nv ấy mà. Bạn lên google đánh thử n.v tù và đế vương đi

hacdieu258
04-08-10, 08:16 AM
Xời ơi dẹp mẹ đi toàn mơ hồ :)) -> Admin SGT mà cho đá đít tui :)) -> Còn cái vụ tù và đế vương thì từ bỏ đi em à , mà mún kiếm thì qua forum China mà kiếm :)) Đòi hỏi lé vờ cao thế sao mờ được :))

kelalung
05-08-10, 10:13 AM
lấy bản gốc chưa vh mà chơi cho biết, công sức ko bỏ ra mà đòi ăn ko ah

hacdieu258
10-08-10, 07:31 AM
lấy bản gốc chưa vh mà chơi cho biết, công sức ko bỏ ra mà đòi ăn ko ah

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

botrungtnvn1
30-05-11, 11:49 AM
Ý bạn ấy mún hỏi là: Map KTQ sao ko đc như online để làm nvm tù và lập bang. Chắc bạn ý mún lập Bang thôi. KTQ mà ko có boss mà có quái lv 4~5x ở đó thì làm đc chắc là như vây thui :)