PDA

View Full Version : bishop

manhkhangkkn
01-08-10, 09:12 AM
minh cai client VNG patch Full Thaihoa01 Sever jx 49 nhung chay jxstartup den bishop la bi loi dung yen do ai bit chi minh voi

với lại mình vô chơi bằng sever mướp thì lúc thoát ra tắt sever rồi vô lại bị mất nhân vật chơi nãn wa, đồng thời quái cũng hok hiện máu và tên nữa ai bít chỉ gấp

nh0cheo
01-08-10, 09:28 AM
cái bishop đang ngon lành tự nhiên tắt sv khởi động lại thì bishop nó toàn báo sai tk + mk ai giúp em :((

thaihoa91
01-08-10, 09:42 AM
@manhkhang : Mún thấy tên quái + máu quái thì down CoreClient Version 4.1 về giải nén ra rùi copy các file giải nén ra dc --> paste vào trong thư mục client là vào game sẽ hiển thị dc !

Mún lưu dc nhân vật thì phải thoát game tại Ba Lăng huyện rùi mới dc tắt GameServer.exe ! Tắt GameServer.exe mà chưa thoát game thì sẽ mất nhân vật !

Khi bạn chạy các chương trình chạy Server theo thứ tự 1-2-3-4-5-6 thì khi tắt phải tắt ngược lại, có nghĩa là 6-5-4-3-2-1 Và lưu ý là cách khoảng 6 - 8 giây mới tắt 1 chương trình ! Vì chạy Server thì máy của bạn chạy gần hết tài nguyên RAM, nó sẽ hơi chậm nếu bạn tắt quá nhanh thì cũng rất dễ nó chưa kịp lưu thì bạn đã tắt !

@nh0cheo : Hình như bạn đang nói Server Online bị thế thì tui chịu, tui chỉ chuyên off thui !

manhkhangkkn
01-08-10, 09:48 AM
mình dang chơi ofline mà nhưng cài sever jx 49 thi ko chay dc bíhop ban co the chi minh hok

nh0cheo
01-08-10, 09:50 AM
hòa ơi tui chơi off mà tối qua tắt sv để chỉnh lại vài thứ thì bishop tự nhiên bị vậy pass nào củng bảo sai

thaihoa91
01-08-10, 09:55 AM
Chỉnh lại vài thứ ??? Bạn chỉnh cái gì ???

nh0cheo
01-08-10, 09:59 AM
đổi cái Settings + maps +Script của sv khác qua để chơi củng là no font thui
còn mấy cái khác vẩn để nguyên ip mình củng chỉnh lại rùi

thaihoa91
01-08-10, 10:12 AM
đổi cái Settings + maps +Script của sv khác qua để chơi củng là no font thui
còn mấy cái khác vẩn để nguyên ip mình củng chỉnh lại rùi

Bạn có chắc là chỉ thay đổi maps + script + settings, còn lại giữ nguyên ko vậy ???

nh0cheo
01-08-10, 11:54 AM
Bạn có chắc là chỉ thay đổi maps + script + settings, còn lại giữ nguyên ko vậy ???
dc rùi SQL bị lổi tự nhiên mất cái account_Data