PDA

View Full Version : Pác nào giúp với

benop001
31-07-10, 10:34 PM
Pác nào giúp em config IP dùm cái :((
ko bjk em config sao giờ chạy bishop hết dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ĐÍnh chính lại em nhờ config IP để chơi online :D:D

manhkhangkkn
01-08-10, 09:19 AM
với lại mình vô chơi bằng sever mướp thì lúc thoát ra tắt sever rồi vô lại bị mất nhân vật chơi nãn wa, đồng thời quái cũng hok hiện máu và tên nữa ai bít chĩ gấp

nh0cheo
01-08-10, 09:32 AM
lổi chung 1 thứ tự nhiên giờ chạy bishop ko dc mới chạy tắt song mở lại báo sai tk + mk hoài dù đả thử đủ cái

Công Quốc
01-08-10, 10:37 AM
với lại mình vô chơi bằng sever mướp thì lúc thoát ra tắt sever rồi vô lại bị mất nhân vật chơi nãn wa, đồng thời quái cũng hok hiện máu và tên nữa ai bít chĩ gấp

bạn nên tắt server bằng cách là hiện tất cả tiến trình (nếu ài phần mềm khởi động) rồi tắt theo thứ tự khởi động đầu tiên là SwordPay cuối cùng là GameServer. Chậm rãi thôi.

Công Quốc
01-08-10, 10:39 AM
Pác nào giúp em config IP dùm cái :((
ko bjk em config sao giờ chạy bishop hết dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ĐÍnh chính lại em nhờ config IP để chơi online :D:D

Sử dụng StarupPro By SangProNhat để config cả client và server, lưu ý một số server mình phải tự config file DataBase.ini chứ không còn Don't Connect DB đấy!
Hoặc vào Tab Serverlist của Databases Account để config đúng theo ý bạn.