PDA

View Full Version : CoreClient và Script Nhận Danh Hiệu

Zin Kull
31-07-10, 10:10 PM
Hì hì, chào mọi người, hôm nay không có việc gì làm, lập topic share cái coreclient + cái script nhận danh hiệu cho mấy bạn, đây là lần share đầu tiên của Zin nên có gì mọi người bỏ quá cho ;;)
P/s: Mấy bác pro cần thỳ download mà xài còn kô cần thỳ đừng chém em nhá ;))
Thôi vào việc chính....
Link download nè các bạn, download về có hướng dẫn rồi, đừng hỏi nữa nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fu77l2c4xu77wzdf)

Lưu ý: -Trong script nhận danh hiệu, có liên quan đến rank, mọi người xem rồi chỉnh lại theo server mình, đơn giản nên Zin ko share....
- Và quan trọng phải có file HTLGroupDev.pak ở data (file này có trong coreclient 4.1 by HTL Group Dev)

Có gì thắc mắc cứ hỏi ở topic này, Zin sẽ trả lời giúp :D

Và quan trọng nhất là, có download thỳ có Thanks nhá =))

nhoxpk2707
31-07-10, 10:11 PM
bóc tem thank anh nhé ;)) áp dụng cho mọi sv hả anh ?

Zin Kull
31-07-10, 10:13 PM
bóc tem thank anh nhé ;)) áp dụng cho mọi sv hả anh ?
Cái này anh cũng chưa test, em cứ download về chắc là kô lỗi, nếu có lỗi thỳ mọi người báo để Zin fix nhá

Mr.Phát
31-07-10, 10:15 PM
chúc mừng bạn đã làm được coreclient ;))
ko xài nhưng vẫn tks

Zin Kull
31-07-10, 10:15 PM
chúc mừng bạn đã làm được coreclient ;))
ko xài nhưng vẫn tks
:D mình làm lâu rồi nhưng giờ mới share, tại kô có nhiều time online :D

tungpro102
31-07-10, 10:17 PM
Hố hố down về xài thui :shake_him::shake_him::shake_him::shake_him::shake _him:

calocmich
31-07-10, 11:37 PM
coreclient này dùng làm j, có xài đc cho TSBD ko, ^^ mình là newbie

nhoxpk2707
31-07-10, 11:41 PM
coreclient này dùng làm j, có xài đc cho TSBD ko, ^^ mình là newbie

coreclient bạn copy vào client của sv ấy

Mr.Phát
31-07-10, 11:43 PM
nó dùng hiện tên môn phái của người chơi , bang chủ , GameMaster , Tống Binh , Kim BInh,...xài đc tất cả server , cứ down về chép cài client bạn sẽ thấy sự khác biệt

calocmich
01-08-10, 01:13 AM
nó dùng hiện tên môn phái của người chơi , bang chủ , GameMaster , Tống Binh , Kim BInh,...xài đc tất cả server , cứ down về chép cài client bạn sẽ thấy sự khác biệt

thanks mọi người, để down vào test thử

LàmGìĐểCóTiền
01-08-10, 05:52 AM
Hình như đây là coreclient 4.1 của HLT ah`, nếu vậy thì phải đi kèm theo file pak của HLT chứ. Nếu patch đã có sẵn còn đỡ chứ không có thì đừng có mơ mà hiện ra chữ. Dù sao cũng thanks

Čħīċķėň
01-08-10, 09:11 AM
fix đc lỗi ***v8**(sau chuyển sinh bị ) ko \:D/ .

Oack123
01-08-10, 12:12 PM
Thanks dùng tốt ! Mà bạn có danh hiệu hiện trên đầu như của mấy đại cao thủ kia ko ( Vô song .. ) gì gì đó . Chia sẻ cho anh em sài vs!

Zin Kull
02-08-10, 09:06 AM
=)) Người ta đang còn bán, mà tớ sao có khả năng để có được, tớ làm bằng skill, nhưng cái chữ vô song nó chĩ đứng yên 1 chỗ chứ kô lấp lánh :D

kuqueo_forever
02-08-10, 09:13 AM
Không có gì hơn .Nút Thanks mình nhấn vào tặng ZJN nhá . Lalalalala;))

Zin Kull
02-08-10, 09:16 AM
Không có gì hơn .Nút Thanks mình nhấn vào tặng ZJN nhá . Lalalalala;))
Hihi, cám ơn lòng tốt của bạn...........................

kuqueo_forever
02-08-10, 09:19 AM
Có gì đâu.Tất cả chúng ta vì 1 Việt Nam tốt đẹp mà |-)

PCThuyen
03-08-10, 04:37 PM
Chỉnh lại rank là sao vậy? Mình k làm được cái này, hướng dẫn giúp mình luôn với! Xong rồi thì đến Phản Tăng để nhận hả?

Zin Kull
03-08-10, 04:41 PM
Bạn download về có phần script đó, copy vô server, rồi tạo một npc mới rồi gán script đó vào, chỉnh rank thì ví dụ như add 1 rank mới là GAMEMASTER, thì vào script nhandanhhieu.lua chỉnh lại trong đoạn nhận danh hiệu GM thành id rank mà bạn đã chỉnh

PCThuyen
03-08-10, 05:05 PM
Thank bạn! K biết có làm được hay k nữa, hix...

judasy
14-08-10, 03:38 PM
Hì hì, chào mọi người, hôm nay không có việc gì làm, lập topic share cái coreclient + cái script nhận danh hiệu cho mấy bạn, đây là lần share đầu tiên của Zin nên có gì mọi người bỏ quá cho ;;)
Thôi vào việc chính....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fu77l2c4xu77wzdf)

Lưu ý: -Trong script nhận danh hiệu, có liên quan đến rank, mọi người xem rồi chỉnh lại theo server mình, đơn giản nên Zin ko share....
- Và quan trọng phải có file HTLGroupDev.pak ở data (file này có trong coreclient 4.1 by HTL Group Dev)

không dowlaod cũng thạnk.có gì mới chia sẻ anh em nha

Zin Kull
15-08-10, 01:15 PM
=)) Topic chìm rồi lôi lên lại làm chy đây =))

huyken99
15-08-10, 02:30 PM
Thôi vào việc chính....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

maymovitinh
18-08-10, 11:26 AM
Mình spam tý, lovely o Huế hả???

Bạn ở đường nào thế? Mình cũng ở Huế đây này.

Zin Kull
18-08-10, 11:44 AM
^^ Thái phiên ( Gần Nguyễn Trãi ) Pm Zin.kull122 để bík thêm chi tiết

Sir.THÀNH™
18-08-10, 03:52 PM
oh shit. Down về edit for my sv =))........