PDA

View Full Version : Share server Kiếm Khách anh hùng phiên bản 1.990

Oack123
31-07-10, 09:00 PM
Bản này là bản gần mới nhất của KKAH TQ. Trong thời gian tới mình sẽ mau tróng cập nhật bản 1.991 của KKAH TQ hiện tại đang dùng cho cách bạn.
Đây là links download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai thấy hay thì thanks cho phát nha !
Một số hình ảnh trong games :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

benop001
31-07-10, 09:03 PM
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Patch cleint đâu bạn

Oack123
31-07-10, 09:12 PM
Bạn tìm client của TQ đó bạn ! Không cần part chơi đc luôn :D Có mấy bài hướng dẫn do anh phung viết đó bạn :D Tại hôm lâu mình ko dữ lại client bên TQ nó cũng update bản mới rồi bạn chịu khó tìm kiếm một tí nha ! Minh sẽ update bản 1.991 mới nhất bên TQ đang dùng ...

thientruongdx
31-07-10, 09:17 PM
Bạn tìm client của TQ đó bạn ! Không cần part chơi đc luôn :D Có mấy bài hướng dẫn do anh phung viết đó bạn :D Tại hôm lâu mình ko dữ lại client bên TQ nó cũng update bản mới rồi bạn chịu khó tìm kiếm một tí nha ! Minh sẽ update bản 1.991 mới nhất bên TQ đang dùng ...

Ko có Patch (Laucher) đố bạn vào đc

Oack123
31-07-10, 09:25 PM
Mình chưa test thử mới du nhập trước lúc post bài 5p

Mr.Nam
11-09-10, 04:16 AM
Game này có tool gì hỗ trợ admin không :D

kapersky
27-09-11, 10:36 PM
45tggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg ggggggggg