PDA

View Full Version : Gshop việt hóa cho bác nào cần

longnhi1210
31-07-10, 04:54 PM
Đây là bản gshop mình tìm thấy trên fullhouse thấy khá good đã việt hóa được 80% rùi đồ rất nhìu
và link đây mediafire.com kdy2ekjddkh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đây là 1 số hình trong gshop
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phamson06
02-08-10, 08:37 AM
thanks for sharing!! :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

n2t168
22-08-10, 08:54 PM
Mình Down về rồi. k bik file nào chép vào Client file nào chép vào Sever. chép toàn bị lỗi. load vào sever k đc. bạn có thể hướng dẫn cho mình đc k??

có gì pm yahoo mình hoặc hướng dẫn trực tiếp trên đây cũng đc.

Y!m: virus15890

haiyen8mat
23-08-10, 03:38 PM
Mình Down về rồi. k bik file nào chép vào Client file nào chép vào Sever. chép toàn bị lỗi. load vào sever k đc. bạn có thể hướng dẫn cho mình đc k??

có gì pm yahoo mình hoặc hướng dẫn trực tiếp trên đây cũng đc.

Y!m: virus15890

n2t168
23-08-10, 06:00 PM