PDA

View Full Version : Video HD cai Tru tien server 442

cuilui
30-07-10, 06:23 PM
Update server 442-0509
sever này dùng client v30 ở dưới

link Ubuntu tích hợp server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link client v30 + patch
[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link Datbase
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link HD :

client thi chép patch vào là được

** mình chưa test hết cho nên có thể có lỗi , các bạn gặp lỗi có thể post lên để mọi người cùng nghiên cứu giải quyết.

viplaro
30-07-10, 06:57 PM
ban cui lui oj thanks ban nha vs ban cho mjnh xin linkk video huong dan thuc son duoc khong linkk die rojj khong ai pot het >>>!!!

phien-nhatrang
01-08-10, 09:32 AM
cái link client đâu bạn cho mình xin đi .

vammu307
01-08-10, 09:36 AM
nó nằm bên topic kia ý topic share sv 442 ý

cuilui
01-08-10, 11:05 AM
cái link client đâu bạn cho mình xin đi .

client là dùng của VTC .
nếu bạn có ban 1.0 rồi thì down patch về up lên v30 là được .
Chứ bây giờ up cái client của tớ lên thì hơi mệt - 1,5G lận (:|

cuilui
01-08-10, 05:41 PM
Èo ! Lúc cài server quên mất không copy file fix quái ở HDT (:|

Giờ mọi người download file này về copy vào server là được.

các bạn quay về đầu trang để down

phamson06
02-08-10, 08:35 AM
server này update hết rùi hả cuilui, thanks pác nhé :))

cuilui
02-08-10, 10:49 AM
server này update hết rùi hả cuilui, thanks pác nhé :))

chép cái file fix quái HDT với Q nhập đạo vào server nữa là OK

kyo4000
03-08-10, 04:22 PM
Không kiếm ra V30 nên dùng V33 đc ko bạn ? Cấu hình Server chạy nặng ko ?

cuilui
03-08-10, 04:38 PM
cài client 1.0 rồi download patch về up lên v30 .
v33 ko được .
Ram 1G chạy ngon

kyo4000
04-08-10, 08:39 AM
1.0 kiếm lòi con mắt, gửi anh em link down
ftp://download3.vtczone.vn:2011/TruTien V1.0.exe

RAM 1G chạy Sever + CLient -> có die hông đó cuilui

cuilui
04-08-10, 07:37 PM
1.0 kiếm lòi con mắt, gửi anh em link down
ftp://download3.vtczone.vn:2011/TruTien V1.0.exe

RAM 1G chạy Sever + CLient -> có die hông đó cuilui

chạy ngon
mấy mình cũng 1G mà

longnhi1210
07-08-10, 04:06 PM
cái này không cãn cài card mnag ào à bạn

cuilui
07-08-10, 08:01 PM
cái này không cãn cài card mnag ào à bạn

dùng card mạng ảo của VMware .
Bạn làm theo hưỡng dẫn trong video ấy .

Warriors
08-08-10, 07:01 AM
huhu tớ làm đến phần đăng nhập nó báo link mạng sever thông tin sai là sao cậu

cuilui
08-08-10, 10:56 AM
huhu tớ làm đến phần đăng nhập nó báo link mạng sever thông tin sai là sao cậu

có thể là server chưa run xong , gshop của client và server không giống nhau , chưa tắt firewall ....
bạn kiểm tra lại xem !

longnhi1210
08-08-10, 03:46 PM
dùng card mạng ảo của VMware .
Bạn làm theo hưỡng dẫn trong video ấy .
\:D/tui mún hỏi là không càn edit cảd mang tren window hay sao vậy

cuilui
08-08-10, 06:46 PM
\:D/tui mún hỏi là không càn edit cảd mang tren window hay sao vậy

không cần . chỉ cần IP máy bạn có dạng 192.168.1.xxx là được

roniemike87
09-08-10, 01:41 PM
Tình hình là mình thấy có nhiều người chưa cài được server TT nên mình up cái HD + sever cho những ai cần ( Win XP )!
sever này dùng client v30 của Vờ Tờ Cờ ^%^%^

link Datbase

link gshop

link HD :

Fix lỗi có quái ở HDT + Quest nhập đạo :

anh ơi cho em hỏi Win 7 có chạy dc SQL hok anh ?

longnhi1210
09-08-10, 03:47 PM
không cần . chỉ cần IP máy bạn có dạng 192.168.1.xxx là được
ok thank bạn nhìu nha dể tui về làm thu73 coi sao

PhienNhaTrang
09-08-10, 03:57 PM
có thể là server chưa run xong , gshop của client và server không giống nhau , chưa tắt firewall ....
bạn kiểm tra lại xem !
No phải đâu,run server tạo tài khoản,ping............đều done hết nhưng vẫn thế là do win thui.Tui cài trên 2 cái máy 2 loại xp khác nhau nhưng cái này vô đc cái kia thì ko,có làm cách nào cũng như vẫn thê

cuilui
09-08-10, 10:07 PM
No phải đâu,run server tạo tài khoản,ping............đều done hết nhưng vẫn thế là do win thui.Tui cài trên 2 cái máy 2 loại xp khác nhau nhưng cái này vô đc cái kia thì ko,có làm cách nào cũng như vẫn thê

ồ vậy thì cách giải quyết là .... cài lại win thôi(:|(:|

longnhi1210
10-08-10, 03:56 PM
sory tui hỏi hơi nhìu nhưng bác có biêt1 cách chỉnh rate ẽp hok vậy cứ 2% là nó lên cấp mất rùi

tiendat1204
17-08-10, 10:58 PM
Đánh con quái hồ tiên 1 phát lên lv118. Chỉnh edit elements chép vào thì sever ko chạy,hix.

haiyen8mat
18-08-10, 07:31 AM
Tình hình là mình thấy có nhiều người chưa cài được server TT nên mình up cái HD + sever cho những ai cần ( Win XP )!
sever này dùng client v30 của Vờ Tờ Cờ ^%^%^

link Datbase

link gshop

link HD :

Fix lỗi có quái ở HDT + Quest nhập đạo :

:((:((:((:((:((:((:((~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X( Tình hình là rất tình hình.
Vào maps Tiên Ma Phật ko có NPC hay Mod ji kiểu này train level bằng niềm tin
mong bạn cập nhật cho tui với.

cuilui
18-08-10, 12:12 PM
:((:((:((:((:((:((:((~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X( Tình hình là rất tình hình.
Vào maps Tiên Ma Phật ko có NPC hay Mod ji kiểu này train level bằng niềm tin
mong bạn cập nhật cho tui với.

dung WinSCP kết nối đến Ubuntu
copy file fix lỗi(link cuối cùng) vào sever theo đường dẫn usr/rain/gamed/

haiyen8mat
20-08-10, 11:05 AM
dung WinSCP kết nối đến Ubuntu
copy file fix lỗi(link cuối cùng) vào sever theo đường dẫn usr/rain/gamed/

thì tui cũng đã copy các Folder: Z1;Z5;Z6;z14 vào "use\rain\gamesd" rùi mà vẫn không được. tui cần là có NPC để làm nhiệm vụ Tru Tiên thăng thiên và công thành chứ vấn đề quái thì có thể dùng acc GM set đánh cũng đỡ nghiền được. Mong bạn giúp để tui được công thành làm thành chủ và test mấy Q TT thăng thiên.
TB: vì tui đã trích huyết nhận chủ và ép đồ tương đối khủng TVM không Skill đánh tầm 50k -120k chưa chí mạng. Nên tui đã dùng acc GM set đánh test tất cả các loại quái và boss rùi vui lắm: nhưng nhọc nhất có lẽ là boss lv146: Phổ trí; Kim linh Phu nhân; Vạn Kiếm nhất.... nhưng vui hơn cả là gọi được con boss 146 hỏa điểu mà ở TT vủa VTC chung nó chỉ vào hang ở Tu La CN8. ===> tui không còn ji để test nữa nên muốn công thành làm thành chủ để xây dựng thành Lăng Tiêu chơi.
Thank nhìu!

akolasi
21-08-10, 08:06 AM
bác cuilui ơi pot thì pot hết cho người ta lun đi thiếu vmware6.5.1 với scp thì sao người ta làm được chứ pó tay pác lun mình cài được rồi ai ko cài được pm nick chát lamsaodeduocyeuem5 mình sẽ chỉ tận tình:D

akolasi
21-08-10, 08:08 AM
ủa bạn ơi bos đó ở đâu za6y5 mình ko chơi trutien lên làm song cũng chẳng bít bos ở đâu cả

haiyen8mat
21-08-10, 04:17 PM
ủa bạn ơi bos đó ở đâu za6y5 mình ko chơi trutien lên làm song cũng chẳng bít bos ở đâu cả

Hiii tui dung acc GM set quai thôi mà. đường link đây. ban down ve test nhé.
vào acc GM nhấn Crtl+G chon dòng tạo quái vật vào số ID bos và số lượng bos ==>> bem và die :-t:-t:-t:-t:-t=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>>:)>:)>:)>:)>:)

T/S: đây là ID của con boss "Luyện Ngục Ma Tôn" mà bọn VTC bảo rơi ra dây truyền bạo kích 5% nhưng tui đánh ko ra: 15702

haiyen8mat
21-08-10, 04:27 PM
bác cuilui ơi pot thì pot hết cho người ta lun đi thiếu vmware6.5.1 với scp thì sao người ta làm được chứ pó tay pác lun mình cài được rồi ai ko cài được pm nick chát lamsaodeduocyeuem5 mình sẽ chỉ tận tình:D

Tui nói câu này hơi khó nghe tí nhé. :P:P:P:(|):(|)
Cái cái Tru Tiên này quá dễ, ai cho tui cái Sever tru tiên II của VTC để tui test mới ác chứ. Các phần mềm vmware6.5.1 với scp thì trên diên đàn này ko thiều. port làm ji cho mất công.

n2t168
22-08-10, 11:07 AM
Bạn hướng dẫn mình edit Card mạng Ảo trên VMware7 đc k??
đây là hình ảnh VMware7 của mình khi chọn Edit>Virtual..........

cuilui
22-08-10, 11:10 AM
Cái cái Tru Tiên này quá dễ, ai cho tui cái Sever tru tiên II của VTC để tui test mới ác chứ. Các phần mềm vmware6.5.1 với scp thì trên diên đàn này ko thiều. port làm ji cho mất công.

vấn đề là TT2 off đền giờ vẫn chưa xuất hiện bạn ạ !
có thể nó sẽ có trong một ...ngày mai nào đó :P

n2t168
22-08-10, 11:18 AM
Giúp mình với Cuilui......................................

n2t168
22-08-10, 01:15 PM
Xong rồi. giờ lúc login thì thế này??

bị gì vậy Cuilui

nguyenkhaphong
22-08-10, 02:54 PM
cho mình hỏi cái links utunbu đó có 4flie vậy làm thế nào mà nó thành một file rùi giải lén ra như của bác vậy sr mù tin học

n2t168
22-08-10, 03:59 PM
bạn kiểm tra lại xem !

Mình mới tập làm cái TT này nên k rỏ chép file gshop vào đâu của sever. bạn hướng dẫn cho mình đc k?? mình cũng lỗi thông tin sai. có lẽ gshop của client và sever k giống nhau

n2t168
22-08-10, 04:27 PM
À làm đc rồi. Thanks For Share. Del đi. làm lại từ đầu. 2 -3 lần cuối cùng cũng vào đc.

haiyen8mat
23-08-10, 09:15 AM
cho mình hỏi cái links utunbu đó có 4flie vậy làm thế nào mà nó thành một file rùi giải lén ra như của bác vậy sr mù tin học

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dowload nó về và dùng hjslip mà ghép.:o3:o3:o3:o3:o3

cuilui
23-08-10, 11:46 AM

giờ mới để ý :D

cho xin cái ảnh để anh em mở rộng tầm mắt nào ;)

haiyen8mat
23-08-10, 01:45 PM
giờ mới để ý :D

cho xin cái ảnh để anh em mở rộng tầm mắt nào ;)

nooooooooooooooooo
tui xâu lém ko port đâu:o):o):o):o):o):o)

cuilui
24-08-10, 12:48 AM
nooooooooooooooooo
tui xâu lém ko port đâu:o):o):o):o):o):o)

tại vì tham gia những 4rum game không nhiều girl (mình chỉ biết có mỗi "bà già" NgocNhi bên fullhouse ^^) nên anh em tò mò chút thôi ;)

nguyenkhaphong
25-08-10, 08:46 AM
hix làm được ùi mà chạy xong chơi ok hum qua cài cái GM tool ban 4.0 về ko làm được tắt đi sáng ra thức dậy nó nói lnks mạng thông tin sai. xóa đi cài lại từ đầu thì ko chạy nữa utubu cứ nói file game DB faile ko biết sao nữa.

haiyen8mat
25-08-10, 04:59 PM
tại vì tham gia những 4rum game không nhiều girl (mình chỉ biết có mỗi "bà già" NgocNhi bên fullhouse ^^) nên anh em tò mò chút thôi ;)

hiiiiiii NgocNhi tui còn chưa bít là girl hay boy giả dạng. Vì Girl mà sao làm thời trang trong suốt đẹp và máu thế. tui đã đọc và tải về dùng thử ở fulllhouse
Còn tui thì nói thế nào nhỉ?
đã là con gai thì luôn tư tin về nhưng ji minh có nhưng xét về sắc đẹp thì ko bằng ai :(

skull1987
30-08-10, 11:35 PM
xấu.hết.
bàn về server.chủ pic xem up mấy cái update cle cai.trang chu link có vấn đề IDM ko bắt dc.

funiko1012
04-09-10, 06:20 PM
bạn cuilui hướng dẫn phần toplis lun đi ak
đua top cho vui ak

luandaik
06-09-10, 02:07 PM
sv này mọi người play ngon chưa vậy ;))

luandaik
06-09-10, 02:22 PM
cậu up dùm mình cái cliend 3.0 lên với Tks !!

luandaik
06-09-10, 02:22 PM
xấu.hết.
bàn về server.chủ pic xem up mấy cái update cle cai.trang chu link có vấn đề IDM ko bắt dc.
sao IDM không bắt link đc mình vẫn bắt link ngon mà :D

dodung1983
06-09-10, 11:32 PM
Hix..cài mấy lần đều thất bại .... ai cài thành công chưa....giúp mình với....thấy theo hướng dẫn ko vấn đề gì mà vẫn ko vô được là sao nhỉ.....

Ai biết lỗi gì ko giúp mình với....copy gshop như hướng dẫn,tắt virut,wallfire rồi ....

haiyen8mat
07-09-10, 07:16 AM
Hix..cài mấy lần đều thất bại .... ai cài thành công chưa....giúp mình với....thấy theo hướng dẫn ko vấn đề gì mà vẫn ko vô được là sao nhỉ.....

Ai biết lỗi gì ko giúp mình với....copy gshop như hướng dẫn,tắt virut,wallfire rồi ....
hiiiiiiiiiiiiii bạn tắt đi và chạy lại Cilent la ok mà.:D\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ thỉnh thoảng tui cũng bị như thế vì chạy nhanh quá Sever chưa load xong :D:D:D:D:D:D:D

dodung1983
07-09-10, 08:25 AM
Tắt đi bật lại cũng vẫn không được.... vẫn "LINK-mạng sever thông tin sai" (:|

hotboy88
07-09-10, 11:05 AM
Mình dùng vista thì có cài được server này không vậy ?

dodung1983
08-09-10, 04:19 PM
Minh dùng client VTC up lên 3.0 chạy không được....thử dùng client teensg.com (up gshop va EL 422) chạy thông báo :

đợi và thử cả giờ vẫn báo đợi 5' là sao ...lỗi gì nhỉ ??

cuilui
08-09-10, 04:41 PM
Đã chỉnh lại IP trong file serverlist.txt chưa đây ?

lalakers1192
14-09-10, 08:51 AM
Mình dùng vista thì có cài được server này không vậy ?

bạn thử cài ubuntu và SQL.theo như mình test thì SQL được còn ubuntu thì không.do đó kết luận là không được :)) bạn lên win 7 đi win7 thì dùng ngon:)>-8-}

tk pác cuilui cái lên fullhouse nhìn hay hay nhưng chưa thử giờ thử xem sao

kok2009
15-09-10, 01:15 PM
thánk you for this...it help me a lot

gh0stpun
15-09-10, 09:29 PM
Thanks you!b-)
Mình cài rồi, chơi rồi nhưng có 1 số lỗi sau muốn hỏi:
Mình chưa thử test acc khác nhưng con HHP của mình lên 150 chưa chuyển sinh, đến lúc mình về HDT reset điểm skill để cộng lại thấy tự dưng có 999 điểm skill + 999 điểm thiên thư luôn.:D
Tiếp đó là bạn có thể hướng dẫn mình update cái toplist đc k?
mình đã chèn đoạn sau vào file top và dùng lệnh ./top nhưng k thấy gì:-B

#!/bin/sh

cd /usr/rain/toplist
./run gamesys.conf toplist.conf &
sleep 1
Cụ thể khi đánh ./top ở ubuntu nó hiện:
và mình thấy ở folder toplist trong usr/rain hình như thiếu cái folder dbhomewdb thì phải, (thấy sever # nó có) nhưng mình thử cho vào vẫn k dcx-(

1 cái lỗi nhỏ nữa là mấy cái cục quay skill pet k quay dc, nó báo k thể dùng

Một câu cuối hỏi là sever này Q Tiên, Ma, Phật đều làm dc chứ bạn?

cuilui
15-09-10, 10:02 PM
server này mình đã vứt xó lâu rồi :-B
lỗi Q Tiên - Ma - Phật và thiếu một số thứ ....
Giờ bạn có thể qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bên đây đã có share bản server mới fix lỗi và update thêm nhiều tính năng hơn .

gh0stpun
15-09-10, 10:43 PM
server này mình đã vứt xó lâu rồi :-B
lỗi Q Tiên - Ma - Phật và thiếu một số thứ ....
Giờ bạn có thể qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bên đây đã có share bản server mới fix lỗi và update thêm nhiều tính năng hơn .

Bên đấy mình cũng qua rồi nhưng nhiều topic lập quá nên tìm hơi loạn.
mình dow sever của huunam và mrcop bên đấy rùi, 2 cái này dùng có ổn k bạn?
sever huunam mình cũng dùng thử nhưng thấy nó chạy chậm quá (nặng), máy mình cũng cùi nữa nên đành bỏ.

cuilui
15-09-10, 11:36 PM
mình cũng không rõ vì mình chưa dùng thử 2 bản đấy !

saurom
24-09-10, 04:52 PM
cuilui. bạn học CNTT ở Thái Nguyên ah??
bạn tên j học lớp nào vậy??
;;)

cuilui
24-09-10, 07:15 PM
đã update sever mới cho các bác ~:>

link ở trang đầu

funiko1012
24-09-10, 08:05 PM
sever nay du het ah ban cuilui

saurom
25-09-10, 06:48 PM
:(( cuilui sao hỏi ko trả lời...
để sang cài giúp mình cái.
mình cũng ở TN

cuilui
25-09-10, 06:59 PM
:(( cuilui sao hỏi ko trả lời...
để sang cài giúp mình cái.
mình cũng ở TN

cậu ở chỗ nào TN ?~:>>:)
30charrrrrrrrrrrrr

saurom
26-09-10, 10:46 AM
Trong cái clip cậu hướng dẫn cài đóa, tớ thấy tên nick của tớ.chắc học cùng lớp nè. :D
tò mò mún bít cậu là ai thui 8-|.
với lại tớ cũng đang chơi cả tru tiên online nữa định kiếm người chơi cùng cho zui ;;);;);;)

lacoste
28-09-10, 01:24 PM

lalakers1192
29-09-10, 07:39 AM

của bạn đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Figjxd3ddemn)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fhnymodqmzua)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fkjym5dj5g1y)

tumatuongnhu
07-10-10, 01:26 AM
bản này có lỗi là được 2% EXP thì up level. có cách nào sửa lỗi này không chỉ mình cái

phamson06
09-10-10, 04:23 PM
Update server 442-0509
sever này dùng client v30 của Vờ Tờ Cờ hoặc download client đã update lên V30 của bác Châu bên fullhouse(mình đã chia nhỏ ra và up lên MF)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fpj0p6b3r021sn5i)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fowwtoeq7520kgxp)

.

Cho mình xin cái pass xả nén cái...híc

phamson06
09-10-10, 04:25 PM
cho mình xin cái pass xả nén cuilui ơi ::D :D:D:D:D

cuilui
09-10-10, 06:01 PM
cho mình xin cái pass xả nén cuilui ơi ::D :D:D:D:D

làm gì có pass chứ :-w
30 charrrrrrrrrrrrrrr

cuongpzo
09-10-10, 06:21 PM
làm ơn bạn kiểm tra lại các link download của client và server giùm cái, sao mình download cái nào cũng báo phỉa điền Pass vào mới cho download là sao ????????

Kiểm tra lại nhanh nha.8-}

cuongpzo
10-10-10, 12:42 PM
Update server 442-0509
sever này dùng client v30 của Vờ Tờ Cờ hoặc download client đã update lên V30 của bác Châu bên fullhouse(mình đã chia nhỏ ra và up lên MF)

link client v30

link Datbase

link gshop

link HD :

Nói chung cài server này giống hệt sever trước . Nếu bạn dùng client mình share thì chẳng phải thêm bớt gì cả, chỉ việc chạy thôi nếu dùng client khác thì download cái gshop về cho vào client là được .

** mình chưa test hết cho nên có thể có lỗi , các bạn gặp lỗi có thể post lên để mọi người cùng nghiên cứu giải quyết.

lam ơn hãy post luôn pá để tải đê, sao click vào cái nào cũng cần có pass thế,

làm ăn kỳ vậy

cuilui
13-10-10, 10:03 AM
.................................................. .......

mrluoi1986
22-11-10, 10:19 AM
links die hay sao ý bác chủ ạh, e không down đc ạh, bác xem lại giúp e với

close
22-11-10, 12:10 PM
link die rôifffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
.....................................

cuilui
08-12-10, 10:45 AM
fixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx rôifffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

n2t168
09-12-10, 10:55 AM
K bik bị gì mà Link-thông tin sai nhỉ

cuilui
09-12-10, 03:49 PM
bạn đã chép patch vao client chưa ?

deluxe
09-12-10, 04:16 PM
Trang chủ : qworld.halongvn.net
forum : forum.halongvn.net
ver 1.3.6 sử dụng clien của vtc
exp 500
drop 100
online 24/7
miễn phí hoàn toàn
Close beta 1/1/2011

n2t168
09-12-10, 06:00 PM
Đã chép vào rồi. có ping nhưng vào đăng nhập thì Link-Thông tin sai

Có cần Copy cái gshop trong file Parth đó bỏ vào Server hẽm?? hay chỉ chèn parth vào client?

Yahoo: virus15890
bạn rãnh thì giúp mình trên TeamViewer tí

cuilui
10-12-10, 04:00 PM
Đã chép vào rồi. có ping nhưng vào đăng nhập thì Link-Thông tin sai

Có cần Copy cái gshop trong file Parth đó bỏ vào Server hẽm?? hay chỉ chèn parth vào client?

Yahoo: virus15890
bạn rãnh thì giúp mình trên TeamViewer tí

đã giải quyết b-)
....................................

lengocgiang
26-12-10, 03:09 PM
bác cuilui có onl pm giang_no1 ,team view mình phát :((

cuilui
26-12-10, 04:45 PM
bác cuilui có onl pm giang_no1 ,team view mình phát :((

tối khoảng 8h,9h tôi onl ....................

ledotatthanh
01-01-11, 08:49 PM
ai bảo em chỉnh rate drop với

fuimensuda
02-01-11, 10:06 AM
Lâu không vào tru tiên . giờ download về nghịch tý ^^!

boyganz
23-01-11, 11:43 AM
cái video hư roài bạn up lại được không
rảnh thì pm y!h mình teamview mình với thân bạn nhiều
Y!H: b.kendy95

nhokcon237
25-01-11, 03:34 PM
anh cuilui chỉ em sử dụng cái GM tool với em em ko xài được cái set admin

shinichi76214
16-06-11, 03:00 PM
Cho mình hỏi cái này nha, bạn có bản update nào có phái Cửu Lê.... hay ko??? Cho mình xin với mình đang xài bản của Fancy và cho mình xin mấy cái links GM tool chỉnh lại EXP và quái ở HDT nha, tỉ lệ rớt đồ, chỉnh shop thêm vài vật phẩm mới : thú cưỡi, +pet :D

tronghieurocke
17-07-11, 08:34 PM
link đã 'ngủm củ tỏi':> hết rồi chủ thớt ơi. Bạn úp lại zum link fix loi nhập đạo được ko. thank

quanglongt
25-03-12, 03:55 AM
link Sv đã die
link Client thì thiếu file.001
a chủ thớt ffix lại hộ em.
sẵn tiện cho em hỏi cái sv này có đi phó bản được k vậy các bác

memberscf
15-05-12, 03:40 PM
Link đầu die rùi chị ơi :(( 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tuanduongvnn
29-06-12, 08:18 AM
Link GM Tool bị die rồi !
Ai tốt bụng up link MF cho mọi người với :(

chinhhuu
28-09-12, 02:51 PM
Update server 442-0509
sever này dùng client v30 ở dưới

link client v30 + patch
[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link Datbase

link HD :

client thi chép patch vào là được

CUILUI ơi, link hư hết rầu. Bạn rảnh thì khôi phục lại nhé. :x