PDA

View Full Version : Skin Cho Web NBB 1.12

Mr.Cuong
30-07-10, 04:13 PM
Ko Biết anh em ai còn xài Web NBB phiên bản này hok nữa :-??.Thấy Skin Của Thiếu Vân share khá là đẹp nên mình edit cái Skin của ThiếuVân lại để sử dụng cho Web NBB 1.12 (Vì Web TV ko thể sử dụng chức năng RS Vip và Nạp Thẻ :D )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Down :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Skin 2 : :D
Demo :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Down :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Skin 3 MuViet
Demo<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Down( Dành cho nbb ver 1.xx ):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Down ( Dành Cho Nbb 2.xx ): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã UP lại tất cả các link chúc anh em vui :D vài hôm up tiếp skin khác**==

Mr.Tung
30-07-10, 04:52 PM
Được đấy cho xin cái Yahoo nào Mr.Cuong

Mr.Cuong
30-07-10, 07:30 PM
Y/H: tri.cuong90 :D
30 char 30 char

Mr.Quy
30-07-10, 08:16 PM
thế hóa ra hôm nay xin skin để đi share à :(|):(|):(|):(|):(|)

hateroc22
30-07-10, 08:44 PM
Có công thì thanks :">.Đẹp :">.Bác cường có phải làm cái main 1.7H add muguard hem :">

Mr.Cuong
30-07-10, 08:58 PM
thế hóa ra hôm nay xin skin để đi share à :(|):(|):(|):(|):(|)

Hehe tính hỏi ông có skin nào đẹp để xài ý mà mà ông ko share :(
@hateroc22 : uhm là mình có gì hem bạn #:-s

Mr.Cuong
30-07-10, 09:27 PM
Mod cho spam thêm 1 bài gửi thêm cái skin cái :D

hateroc22
30-07-10, 09:54 PM
Chỉ tớ add cái muguard thôi ;)).Hook mãi dek dc

hoangtutinhyeu
30-07-10, 11:44 PM
cho hỏi skin này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của thằng mu nào vậy.vào muvinhcuu thấy ko phải:-?

Mr.Cuong
31-07-10, 12:45 AM
cho hỏi skin này
của thằng mu nào vậy.vào muvinhcuu thấy ko phải:-?.

Skin này mình Rip từ Mu KhungLong

heoconlun
31-07-10, 02:19 AM
:| chơi ngay cái tên mu chuẩn bị mở =))
Dù sao cũng phục cậu vì có tuyệt chiêu rip skin :))

Mr.Phát
31-07-10, 03:02 AM
ko dùng nhưng kũng tks ;))
bạn pro thế rip giúp cái web JX đc ko :D

Mr.Cuong
31-07-10, 07:45 AM
:| chơi ngay cái tên mu chuẩn bị mở =))
Dù sao cũng phục cậu vì có tuyệt chiêu rip skin :))

Nhằm rồi cái tên Mu Vinh Cuu là của cha SB đó tui đâu có mở Mu :D

Mr.Quy
31-07-10, 09:59 AM
cái skin dưới gốc là của thằng Mu X VN
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> F)
hic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <==

Cái MUGuard add cũng dễ mà, có gì khó đâu.

@Mr.Cuong : Skin thì có gì khó đâu. View html save từng file về về tích hợp cái code news vào là xong
sặc sặc

Mr.Cuong
31-07-10, 10:58 AM
cái skin dưới gốc là của thằng Mu X VN
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> F)
hic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <==

Cái MUGuard add cũng dễ mà, có gì khó đâu.

@Mr.Cuong : Skin thì có gì khó đâu. View html save từng file về về tích hợp cái code news vào là xong
sặc sặc

Thì mình đâu có bảo Rip là to tát gì đâu :x

cuocdoisp
31-07-10, 11:33 AM
Lick Skin 2 diea rồi chủ topic :))
Mà bạn RIP luôn cho anh em cái 1.12 của NBB thì tốt quá , web đó lâu quá rồi . Tìm không thây

Axitsunfurit
02-08-10, 06:37 PM
Lick Skin 2 diea rồi chủ topic :))
Mà bạn RIP luôn cho anh em cái 1.12 của NBB thì tốt quá , web đó lâu quá rồi . Tìm không thây
Đây này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à cho xin cái skin mux nào link của chú thớt die rùi L-)

Mr.Hau
04-08-10, 06:44 PM
Mr.Cuong cho xin lại cái link skin 2 ,link ở trên die roài

chubelonton
05-08-10, 10:19 PM
ai biết cái top thế này là bị sao ko?
Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\phi\modules\ranking.php on line 54

Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\phi\modules\ranking.php on line 54

1.Hit
08-08-10, 10:44 PM
ai load skin bản Mux rồi Reupload lại giúp mình với :(
link chủ top die rồi

trkgncmg
08-08-10, 10:55 PM
reup cho bà con nè ( web NBB + SKIN MU X)

Download tại ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hướng dẫn down : sau khi click vào link --> chọn FREE --> DOWNLOAD FILE --> Nhập Ký Tự --> down bình thường

1.Hit
09-08-10, 12:01 AM
Thanks bác ạ :D
Tìm mãi mới gặp được người có lòng tốt :D Password là ji` hả bác

Mr.Cuong
09-08-10, 01:54 AM
Đã fix lại link ở trang đầu ai thích thì tải nhé :)

lieuthunguyet
10-08-10, 03:47 PM
Cái SKIN MU X vào phần diễn đàn và đăng ký ở trên đầu là nó vào trang mu-vinhcuu.net ai biết sữa chổ nào giúp mình nhé tìm mãi hk được :x

Mr.Cuong
10-08-10, 04:11 PM
Cái SKIN MU X vào phần diễn đàn và đăng ký ở trên đầu là nó vào trang mu-vinhcuu.net ai biết sữa chổ nào giúp mình nhé tìm mãi hk được :x

Sửa tại chỗ này config/config_infomu.php sửa ngay dòng đầu tiên :D

1.Hit
10-08-10, 04:13 PM
bác cho em xin cái mục news mặc định của Nbb 1.2 với ạ :D
bục news không có user và password thì sao login vào để viết tin tức ạ

Mr.Cuong
10-08-10, 04:21 PM
bác cho em xin cái mục news mặc định của Nbb 1.2 với ạ :D
bục news không có user và password thì sao login vào để viết tin tức ạ

vào đây mà đổi pass news/data/users.db
chữ admin bôi đỏ bạn ghi user bạn muốn vào đó
còn cái đoạn bôi màu xanh thì là pass dạng MD5 coppy cái pass mới vào là đăng nhập ok(~~)

lieuthunguyet
10-08-10, 04:29 PM

Bạn xem dùm mình nhé.

lieuthunguyet
10-08-10, 04:47 PM
Bấm vào 2 chổ đó là nó dẫn đến trang mu-vinhcuu.net mà tìm hoài hk biết sữa chổ nào [-O<

1.Hit
10-08-10, 09:54 PM
ai giúp em bỏ Firewall đi được ko vậy :| muốn bỏ firewall đi thì cần del những chỗ nào ai chỉ giúp em với :(

Mr.Hau
11-08-10, 03:53 PM
bỏ fire thì vào index.php tìm đến cái đọn có firewall.php ấy bỏ 3 dòng có liên quan đến nó đi,không mở source nên chẳng nhớ dòng ấy thế nào >Tình hình bác cường xem lại cái skin dành cho NBB v2 cho vào nhưng các menu click không hoat động.mặc dù đã chỉnh đúng link cho nó ( ví dụ home#resign không có được )

Muonl
05-10-10, 03:19 PM
sao mình down cái mu X đó về
chạy nó bảo là Tên đăng nhập và mật khẩu đang được yêu cầu bởi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Trang web báo: "vui long dien User : mu Pass : bangkiem de vao trang chu"
mà điền vào rùi lại ko đc :|

Muonl
05-10-10, 03:44 PM
sao mình down cái mu X đó về
chạy nó bảo là Tên đăng nhập và mật khẩu đang được yêu cầu bởi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Trang web báo: "vui long dien User : mu Pass : bangkiem de vao trang chu"
mà điền vào rùi lại ko đc

carotkhoaitay
05-10-10, 07:48 PM
ai chi em cài web này với em cài hoài mà k được ai team cai giúp em em thnk nhiều ;)