PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về sv volam offline

redmasala
28-07-10, 08:44 AM
Cho em hỏi là sau khi em đã chạy xong sv ... mở game sv đều báo successful . Nhưng khi vào game , tạo nhân vật , nhung khi doublick 2 lần vào nhân vật để vào game thì báo " Kết nối sv thất bại " Ai biết khắc phục lỗi này làm ơn chỉ giùm em .

Game server thì báo PlayerDBLoading failed

hình như sau :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoxpk2707
28-07-10, 08:46 AM
Cho em hỏi là sau khi em đã chạy xong sv ... mở game sv đều báo successful . Nhưng khi vào game , tạo nhân vật , nhung khi doublick 2 lần vào nhân vật để vào game thì báo " Server đang bị gián đoạn " Ai biết khắc phục lỗi này làm ơn chỉ giùm em . Thanks nhìu

sao ban k qua yêu cầu hỏi đáp mà post , chắc là k đủ DB đấy bạn , bạn thêm DB vào và rs SQL là được hôm bữa mình làm thế được bạn thữ xem

redmasala
28-07-10, 09:00 AM
sao ban k qua yêu cầu hỏi đáp mà post , chắc là k đủ DB đấy bạn , bạn thêm DB vào và rs SQL là được hôm bữa mình làm thế được bạn thữ xem

Bạn có thể chỉ cho mình cách thêm DB vào dc k ... Thanks

nhoxpk2707
28-07-10, 09:38 AM
Bạn có thể chỉ cho mình cách thêm DB vào dc k ... Thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hướng dẫn ấy bạn thank thì bấm thank o dưới góc nhé đừng thank bằng miệng ;))

kinkina2009
28-07-10, 09:52 AM
chưa mở map :-$

redmasala
28-07-10, 09:53 AM

bạn chỉ mình mở map dc k .. thanks

nhoxpk2707
28-07-10, 09:59 AM
bạn chỉ mình mở map dc k .. thanks

co team k co thì pm Y!H thienhoa135 mình làm cho ^^

Zin Kull
28-07-10, 10:00 AM
Koi như chưa nói gì, bác King chém ác quá :(

kinkina2009
28-07-10, 10:14 AM
Pro gúm ta, =)) mới mấy hôm mà pro rồi=)), giỏi nhỉ 8->8->
P/S: lại tỏ ra cái thái độ khinh thường
thienhoa ra yahoo đi :) anh chỉ cho develop JX nếu có hứng thú không xài yahoo cũ nữa yahoo : kingjxp_develop $-)

nhoxpk2707
28-07-10, 10:15 AM
Pro gúm ta, =)) mới mấy hôm mà pro rồi=)), giỏi nhỉ 8->8->

em đâu pro đâu tại vì muốn giúp người ta sẵn học thêm cho biết mà ;))

Zin Kull
28-07-10, 10:23 AM
P/S: lại tỏ ra cái thái độ khinh thường
thienhoa ra yahoo đi :) anh chỉ cho develop JX nếu có hứng thú không xài yahoo cũ nữa yahoo : kingjxp_develop $-)
Khinh thường gì đâu :T bác cứ nghĩ bậy, anh em , em đùa tý, bác cứ nghĩ xấu cho em =)), sáng ra kô có việc gì làm ngồi chém tý, kêu em khinh thường, nếu khinh thường thỳ em đã kô giúp nó rồi =.=

Zin Kull
28-07-10, 10:24 AM
em đâu pro đâu tại vì muốn giúp người ta sẵn học thêm cho biết mà ;))
Đùa tý xíu, chứ có gì đâu mà bác King cứ chém em :(

Sir.THÀNH™
28-07-10, 12:04 PM
chưa mở máp =)). thưa chị chưa mở map thì vào đc nhưng màn hình nó màu đen xì. $-)

kinkina2009
28-07-10, 01:08 PM
chưa mở máp =)). thưa chị chưa mở map thì vào đc nhưng màn hình nó màu đen xì. $-)
đéck biết ngậm miệng lại đi 8->

thaihoa91
28-07-10, 02:45 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PCThuyen
28-07-10, 05:23 PM
Cho mình hỏi là taị sao mình đã cài thành công tất cả các bước: load 6 dòng successful, đang lấy thông tin nhân vật, nhưng khi mình enter để vào game thì k đươc, thông báo là đang đăng nhập vào jxonline, rồi màn hình game bị đứng tại đó luôn. Lúc mình click ĐÓNG vào bảng thông báo hướng dẫn người chơi mới thì nó k đóng, vẫn còn icon mấy phím hướng dẫn trên màn hình. Click vào những cái khác cũng như vậy (trang bị, kỹ năng...), click mở thì được nhưng mà click đóng lại k được, bảng này chồng lên bảng kia. 1 màn hình đen thui ngoài những icon phím hướng dẫn và những cái mình click (hành trang, kỹ năng...).
Đây là lỗi gì vậy? CÓ AI GIÚP MÌNH ĐƯỢC K? Mình dùng server jxserver pro no font của thaihoa, patch client full by thaihoa91, coreclient 4.1 by HTL group.

[S]ocola[S]an
28-07-10, 05:28 PM
Chỉnh sửa lại trong client\data
nếu thấy map.pak thỳ sửa thành maps.pak
còn nếu thấy maps.pak thỳ sửa lại thành map.pak

Mốt hỏi thỳ hỏi 1 topic thôi đừng spam.:|

redmasala
28-07-10, 08:37 PM
Mốt hỏi thỳ hỏi 1 topic thôi đừng spam.:|

e k co spam .. tai mod chuyen cai topid ben phan kia wa phan hoi-dap

thaihoa91
28-07-10, 09:07 PM
e k co spam .. tai mod chuyen cai topid ben phan kia wa phan hoi-dap

Bạn chỉ cần post 1 bài duy nhất về vấn đề đó là đủ !