PDA

View Full Version : Giúp em kiếm cái giao diện VLTK này với!

langtu113
27-07-10, 08:25 AM
Ai có giao diện giống giống thế này thì share cho em nha! Thank nhiều:)>-
Hình đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
27-07-10, 08:35 AM
cái này dễ mà !!!
chụp hình sao cho kích thước 800 x 600
rôi thay trong Ui

langtu113
27-07-10, 09:12 AM
Bạn ơi! Khi mình chụp vậy nó dính mấy cái bảng thì xử lý thế nào vậy ? Mình chỉ cần hình nền thôi

errorxviii
27-07-10, 11:09 AM
Cái interface này là ui thời công thành chiến, bạn có thể unpack ui.pak là sẽ có. Còn bạn không làm được thì có thể nhờ các bạn khác unpack giùm. Dễ như kẹo:-|

langtu113
27-07-10, 02:27 PM
Cám ơn nhiều, nhưng mà bạn ơi cái ui.pak kiếm ở đâu vậy trong Client của mình ko có ?

errorxviii
27-07-10, 03:45 PM
Thôi thì giúp thì giúp cho chót. Hình đây, save lại nhé:

Máy mình cài client KS, không có update của VNG nên cái hình thế thôi, còn muốn hình giống y xì như bạn nêu thì chắc unpack cái update00.pak là có. Nếu chưa hài lòng thì bạn kêu bạn nào cài client VNG unpack giùm, hoặc nhờ thaihoa làm cho nhanh gọn:))
Bonus thêm 2 cái SHXT, thích toàn đồ cổ thế:beat_brick:

pntntd
28-07-10, 08:51 AM
Ai biết đưa những tấm hình này đưa vào đâu để giao diện đăng nhập game giống như vậy không???
ui.pak nằm ở đâu???

Zin Kull
28-07-10, 08:56 AM
=)) ui - ui3 - hinhnen xong thay vào =.=