PDA

View Full Version : Hình Ảnh Vũ Hồn (Pháp bảo)

jxnewbie
27-07-10, 01:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình đang test trên Client 1.1
Thật ra thì cái gốc không có thuộc tính nào nào hình như là tăng cấp tu luyện sẽ được thuộc tính hay gì đó
nhưng đây chỉ có thể add bằng SQL hoặc chỉnh trong equipbase thui

huuduyen_05
27-07-10, 01:36 AM
Công nhận Việt hoá nhanh vậy trời :|
ID của pháo bảo là gì nhở ? tìm mãi không thấy :(

jxnewbie
27-07-10, 01:42 AM
Công nhận Việt hoá nhanh vậy trời :|
ID của pháo bảo là gì nhở ? tìm mãi không thấy :(
cái này phải dùng equipbase mới mới có

10156001
10156002
10156003
10156004
10156005

huuduyen_05
27-07-10, 01:48 AM
Bó tay, file Euipbase của mình ko có mấy ID này :| hèn gì tìm hoài có đâu - chắc ta đang dùng bản cổ :(

vuthanhlam
27-07-10, 06:23 AM
Add từ bản client vô đó hữu duyên. nhìn trong file Equipbase của config rồi mình add vào cho Server là ra mà.

huuduyen_05
27-07-10, 06:39 AM
À, ra là vậy, mà trình edit file txt này ít chức năng quá :| không có chức năng search, ngồi lướt thủ công mệt thật :|

yuhari
27-07-10, 07:03 AM
addddd sao vậy mọi người :(( 3- charr

zZxikezZ
27-07-10, 03:42 PM
jx cho hỏi sao zô được client như của FPT thế chỉ mình với >:D<>:D<>:D<>:D<

yuhari
27-07-10, 04:37 PM
hic == bác này làm giỏi mà ko share anh em , làm giùm cái shoptable của mình bị lỗi lun :|

jxnewbie
27-07-10, 06:22 PM
hic == bác này làm giỏi mà ko share anh em , làm giùm cái shoptable của mình bị lỗi lun :|

sặc bác nói thế chết tui :-s shoptable của tui share xài bt mà

yuhari
27-07-10, 06:56 PM
mà máy tui sao á , mắc lỗi máy chủ bão dưỡng khi copy shop table của bác :(
Ai cho hỏi đăng nhập vào thì nó bảo liên tiếp thất bại xin đăng nhập lại [ sai pass . ] nguyenhuy 123456 ........ ?

zZxikezZ
27-07-10, 08:46 PM
mà máy tui sao á , mắc lỗi máy chủ bão dưỡng khi copy shop table của bác :(
Ai cho hỏi đăng nhập vào thì nó bảo liên tiếp thất bại xin đăng nhập lại [ sai pass . ] nguyenhuy 123456 ........ ?

bạn đã chơi on lâu năm chưa nếu mình là bạn mình sẽ bình tĩnh chờ 1 tí cho hết 20s rồi mới ấn lại <:-P<:-P<:-P

zenkychi
28-07-10, 04:16 PM
jxnewbie cho mình xin cái client 1.1 của bạn được không nhìn thấy mê quá. [-O<

yuhari
28-07-10, 04:25 PM
jxnewbie cho mình xin cái client 1.1 của bạn được không nhìn thấy mê quá. [-O<

client 1.1

bạn đã chơi on lâu năm chưa nếu mình là bạn mình sẽ bình tĩnh chờ 1 tí cho hết 20s rồi mới ấn lại
of thì mới mua đĩa + chơi dc vài tuần trước

zZxikezZ
28-07-10, 08:04 PM

Mình đang test trên Client 1.1
Thật ra thì cái gốc không có thuộc tính nào nào hình như là tăng cấp tu luyện sẽ được thuộc tính hay gì đó
nhưng đây chỉ có thể add bằng SQL hoặc chỉnh trong equipbase thui

Sao việt hóa nhanh thế newbie có kinh nghiệm gì không san sẻ cho anh em với thanhks nhìu 8->8->8->8->

yuhari
29-07-10, 04:32 PM
jx là pro đấy :-> zzzzzzzzzzzzzzzzzz

zenkychi
29-07-10, 05:35 PM
client 1.1

of thì mới mua đĩa + chơi dc vài tuần trước

Client đó mình có rùi, nhưng không hiển thị tiếng việt full giống như của jx. Client của Jx giống y chang client của việt nam bi giờ ý.:-s

michael245
31-07-10, 03:33 PM
Nhìn thấy thèm, nếu có thể thì up cho mọi người dùng đi bạn

yuhari
31-08-10, 07:15 PM
Client đó mình có rùi, nhưng không hiển thị tiếng việt full giống như của jx. Client của Jx giống y chang client của việt nam bi giờ ý.:-s

à h mới thấy, đơn giản là vì cha đó có việt hóa tùm lum mới mẻ mà ko bao h share anh em\:D/
toàn xài riêng hông à o:-)
ae tập trung chửi ano2 :>

duchung145
12-09-10, 07:47 PM
Client với cả Sever của bạn hiện đại nhỉ
Share cho anh em để biết những điều khác biệt nhé

vouhieuso1
13-09-10, 10:44 AM
đừng có mơ mà sẽ được share , sv của mấy người đó dùng để kinh doanh mà , show lên đây để PR còn ko thì khoe mẽ thui, thử hỏi có biết bao topic show hàng rùi nhưng có được cái nào share đâu, box này riết rùi ko còn tinh thần chia sẽ nữa , sợ mọi người có rùi lại đem kinh doanh mất mối ấy mà , mấy người đó đâu có biết được ae trên này chủ yếu là chơi off , thấy nhìu ae hỏi làm cách nào đưa online để bạn bè chơi chung là mấy người đó bắt đầu sợ nên dấu hàng hết rùi .

p/s có thể bài viết sẽ bị xóa hay là ban nick rất cao nhưng vẫn viết để mấy bạn hiểu , mình giỏi thì chia sẽ cái giỏi của mình , ko chia sẽ thì thui , đừng có ở đó đem khoe khoang. cám ơn sự nhiệt tình chia sẽ của HD với ae chơi offline rất nhiều .

luandaik
14-09-10, 03:33 PM
đừng có mơ mà sẽ được share , sv của mấy người đó dùng để kinh doanh mà , show lên đây để PR còn ko thì khoe mẽ thui, thử hỏi có biết bao topic show hàng rùi nhưng có được cái nào share đâu, box này riết rùi ko còn tinh thần chia sẽ nữa , sợ mọi người có rùi lại đem kinh doanh mất mối ấy mà , mấy người đó đâu có biết được ae trên này chủ yếu là chơi off , thấy nhìu ae hỏi làm cách nào đưa online để bạn bè chơi chung là mấy người đó bắt đầu sợ nên dấu hàng hết rùi .

p/s có thể bài viết sẽ bị xóa hay là ban nick rất cao nhưng vẫn viết để mấy bạn hiểu , mình giỏi thì chia sẽ cái giỏi của mình , ko chia sẽ thì thui , đừng có ở đó đem khoe khoang. cám ơn sự nhiệt tình chia sẽ của HD với ae chơi offline rất nhiều .

rồi từ từ các cậu ấy share ông làm gì mà nóng thế

duchung145
14-09-10, 04:39 PM
Đúng là có nhiều topic khoe hàng rồi
Một số progamer không share là bình thường vì sợ mọi người up online rồi thương mại hóa
Như admin server tlboomboom mở server giống hệt của zrockmanx mà giá các vật phẩm chỉnh lên ở mức khá cao

DanhDue
08-12-10, 09:43 AM
có hàng mà không share thì cũng chán. Thế post bài làm đéo gì cho nó đau đầu tìm hiểu.
Cảm ơn HD chỉ bảo anh em nhiệt tình.
Giờ mới chơi đc tlbb offline. Biết cảm giác của một đại gia.
Thanks nhiều!

yuhtnhahk
08-12-10, 11:31 AM
Xồi nhưng cái này xưa rồi ai thích mình share cho Shoptable có cả ám khí+bảo pháp(mỗi món 5 chiếc)+set tần hồn 120, ngọc 9

Anubis
08-12-10, 01:16 PM
Xồi nhưng cái này xưa rồi ai thích mình share cho Shoptable có cả ám khí+bảo pháp(mỗi món 5 chiếc)+set tần hồn 120, ngọc 9

Nói là làm đi bạn :)>- đa số mọi người ai cũng cần mà :x

yuhtnhahk
08-12-10, 01:44 PM
Tối nay mình sẽ up,nói trc do mình ko chạy Sv của zockeman nên khi các bạn coppy vào sv đó có thể gây lỗi nhỏ,cái đó các bạn tự phải chỉnh lại cho phù hợp,giờ đang làm trên đỉnh núi nên ko tiện up
chúc vui

Anubis
08-12-10, 01:57 PM
Tối nay mình sẽ up,nói trc do mình ko chạy Sv của zockeman nên khi các bạn coppy vào sv đó có thể gây lỗi nhỏ,cái đó các bạn tự phải chỉnh lại cho phù hợp,giờ đang làm trên đỉnh núi nên ko tiện up
chúc vui

Cảm ơn bạn trước nha :D chờ tin của bạn :)>-