PDA

View Full Version : Giúp dùm em cái s3replay.exe với!!

duytrum444
27-07-10, 12:25 AM
không biết sao cái file đó e chạy được.vẫn bình thường,nhưng được một lúc thì nó hiện bảng thông báo error xong tự động tắt.game vẫn chơi bình thường nhưng lúc này không còn thông báo hay hiện bất cứ cái gì khi mình nói chuyện cả.hix
mong các anh giúp em tý
i'm newbie~:>^:)^

notfile
27-07-10, 12:48 AM
chắc bạn không dùng Win XP và SQL server 2000 đúng không ????

pntntd
27-07-10, 08:28 AM
uhm, bạn ý củng bị lỗi giống mình nà! mình cung đang dùng Winxp và SQL 2000 mà???
không thể hiểu được

[S]ocola[S]an
27-07-10, 08:31 AM
Đổi S3Relay.exe khác là ok........................

pntntd
27-07-10, 12:33 PM
Đã làm theo cách của bạn sandaru mình đã chép của sever TSBD qua nhưng kết quả thì không được như ý muốn:
và đây là kết quả:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tungpro102
27-07-10, 02:31 PM
Đã làm theo cách của bạn sandaru mình đã chép của sever TSBD qua nhưng kết quả thì không được như ý muốn:
và đây là kết quả:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fimageview.php%3Fquickkey%3Dn0e2obhb7cn05al%26thu mb%3D4)
copy cả mấy file .ini nữa bạn, del server rùi ko bít file tên gì :D

duytrum444
27-07-10, 02:39 PM
Đổi S3Relay.exe khác là ok........................
đổi sao bạn?bạn có cái file đó không?gửi cho mình với.mình đa thử nhiều sever rồi.
cái nào cũng bị lỗi tương tự.hix.8-}

pntntd
27-07-10, 03:06 PM
mình đã thử chạy sever của TSBD nó củng bị lỗi tương tự không biết ai có sever nào mà còn sài s3replay này không??? cho mình xin hướng dẫn với
cài mấy ngày trời mới chơi được 1 tí mà chẳng có dòng thông báo nào hết!
chán lắm

thaihoa91
27-07-10, 03:09 PM
Bên tui cũng bị ! Cách giải quyết của tui tạm thời là khi nó hiện thông báo đó hoặc bảng Don't Send thì di chuyển nó wa sát hết màn hình và chơi típ !

Chỉ cần nhấp OK hay chọn Don't Send là ko nói chuyện dc ! Nhưng cứ để yên chơi típ thì vẫn chat, nói chuyện bình thường !

pntntd
27-07-10, 04:23 PM
Don't sent thì củng ráng mà chơi nhưng còn cái này báo error thì củng để đó nhưng 1 lúc sau nó mất tiêu luôn chứ chẳng thấy don't sent đâu mà move nó đi???(:|

duytrum444
27-07-10, 04:44 PM
đúng như bạn nói luôn.tui cũng làm như thaihoa nhưng tý nó cũng mất và không hiện thông báo.nản ghê.không biết có liên wan gì tới thằng SQL không nữa?:-?
vì thằng này chạy cái sa gì đó mà.hix.

[S]ocola[S]an
27-07-10, 04:46 PM
Tui vẫn bình thường
Treo cả tiếng đồng hồ có thý sao đâu :|

kuqueo_forever
30-07-10, 10:54 AM
Cài lại server hahahahahahahahhahahaaa

wepromen
05-09-10, 04:17 PM
tôi cung thế tôi dùng Win 7 & chay mạng Lan ảo VPN. Tôi config Ip SQL là Ip VPN. Server chay cũng dc nhưng một lát lạ bj caj lỗi ấy ko chát đc mà hình như cũng kô lưu nhân vật đc. PRO nào mà có chỉ cách fix lỗi này thì tôi đội ơn nhiu lắm đó!!!!!!!!!!!!!!!!!

mrduc121
06-09-10, 02:47 AM
tôi cung thế tôi dùng Win 7 & chay mạng Lan ảo VPN. Tôi config Ip SQL là Ip VPN. Server chay cũng dc nhưng một lát lạ bj caj lỗi ấy ko chát đc mà hình như cũng kô lưu nhân vật đc. PRO nào mà có chỉ cách fix lỗi này thì tôi đội ơn nhiu lắm đó!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn thử làm theo cách của mình nè
tắt gamesver rồi ấn vào hiện tiến trình rồi tắt từ phải qua trái từng cái một xem đc hôk