PDA

View Full Version : Cần pro chỉ cách cài Jxoffline

pntntd
25-07-10, 03:02 PM
Mấy ngày hôm nay mình đã tìm mọi cách để cài jxoffline, mà sao mình chạy các file thì có lại báo là connect DB error ở cả file S3RelayServer và file Sword3PaySys lun, ai biết chỉ mình với
Thank nhiều!
hay ai có lòng cài qua teamview giùm mình đi.

notfile
25-07-10, 03:04 PM
chuẩn bị 1 card VTC hậu tạ đi ta làm cho hết =))=)) ( sr spam )

pntntd
25-07-10, 03:06 PM
Chỉ thì cảm ơn chứ cạc VTC mình không có khả năng.

Công Quốc
25-07-10, 06:23 PM
cài thì rất đơn giản nhưng bạn tư duy xíu : download Ebook Jx 2.0 về là ok

pntntd
26-07-10, 05:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây là lỗi mà mình mắc phải! chờ hơn 30 phút nó thống báo có 1file bị lỗi

kinkina2009
26-07-10, 08:21 AM
333168:0
chỗ này là có 2 card mạng trở lên hoạt động

notfile
26-07-10, 08:49 AM
disable 1 hết đi chỉ để 1 card mạng ảo hoạt động thôi !!!!

pntntd
26-07-10, 09:57 AM
vậy hả? mình củng không biết nữa! mình sài 1 mega VNN với 1 cái wriless, hjhj

pntntd
26-07-10, 02:12 PM
Sau khi được các bạn hướng dẫn disable các mạng chỉ chừa lại 1 cái! rất mừng vĩ đang đăng nhập game thành công nhưng không phải vậy và đây là kết quả===>
Hãy cho em biết nguyên nhân là tại sao????
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
26-07-10, 02:41 PM
Sau khi được các bạn hướng dẫn disable các mạng chỉ chừa lại 1 cái! rất mừng vĩ đang đăng nhập game thành công nhưng không phải vậy và đây là kết quả===>
Hãy cho em biết nguyên nhân là tại sao????
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fimageview.php%3Fquickkey%3Diydasrqcr0z3f5h%26thu mb%3D4)

Đồng bộ hóa Server và Client chưa vậy ?????

kinkina2009
26-07-10, 03:19 PM
vào Server/settings/maplist.ini chép qua client ^^

pntntd
26-07-10, 06:01 PM
Đồng bộ hóa là sao vậy???
thấy cái này không biết làm và download của TSBD về thì còn tệ hơn nữa
lí do tại sao???? ai biết tại sao thì qua teamview xem giúp mình đi! yahoo: foreverlove_boy1

tungpro102
26-07-10, 06:05 PM
Đồng bộ hóa là sao vậy???
thấy cái này không biết làm và download của TSBD về thì còn tệ hơn nữa
lí do tại sao???? ai biết tại sao thì qua teamview xem giúp mình đi! yahoo: foreverlove_boy1

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fimageview.php%3Fquickkey%3Dl1dfhtfuuteb71y%26thu mb%3D4)
Config lại Ip đi bạn. theo hình gameserver thì bạn config ip sai

pntntd
26-07-10, 07:30 PM
Còn nếu như mình ngắt mạng đi thì mình phải chỉnh IP như thế nào để chơi đc???

tungpro102
26-07-10, 07:38 PM
Còn nếu như mình ngắt mạng đi thì mình phải chỉnh IP như thế nào để chơi đc???
Để mạng vẫn chơi được mà. config ip server trùng với ip máy là vừa có thể chơi vừa có mạng

pntntd
26-07-10, 07:50 PM
Không chuyện là vài bữa nữa nghĩ hè về quê chơi! mà ở đó không có mạng! mình mà đem theo máy củng như không?
nên hỏi cách chơi mà không càn có mạng á

tungpro102
26-07-10, 07:56 PM
Không chuyện là vài bữa nữa nghĩ hè về quê chơi! mà ở đó không có mạng! mình mà đem theo máy củng như không?
nên hỏi cách chơi mà không càn có mạng á
Cài loopback lên là ok. có hưỡng dẫn ở kho lưu trữ đó

pntntd
26-07-10, 08:23 PM
bạn cho mình đường link dẫn đến bài viết đó đi mình tìm mà không thấy

thaihoa91
26-07-10, 08:53 PM
bạn cho mình đường link dẫn đến bài viết đó đi mình tìm mà không thấy

Những hình ảnh đầu tiên là cài Loopback đó --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pntntd
26-07-10, 09:30 PM
Không hiểu tại sao máy mình chỉ chạy 1acc duy nhất mà nó vẫn lag không thể chơi được ai biết tại sao không???

tungpro102
26-07-10, 09:41 PM
Không hiểu tại sao máy mình chỉ chạy 1acc duy nhất mà nó vẫn lag không thể chơi được ai biết tại sao không???
Cấu hình máy sao. à mà map ko dùng đến thì bỏ đi ( foler maps của server, file worldset ) cho nhẹ

pntntd
26-07-10, 10:03 PM
Cái này chơi nổi không? đôi khi nó chạy bình thường đôi khi nó bị lag kinh khủng
À ai rảnh soạn giùm mình 1 file tạo nhân vật theo ý khi tạo nhân vật và đăng nhập vào game á, cấp khoảng >180, đồ vip, đủ các skill....

notfile
26-07-10, 11:36 PM
có bài hướng dẫn của thaihoa rồi đó !!
tìm trong khi lưu trữ

Mr.Phát
30-07-10, 02:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây

kuqueo_forever
31-07-10, 08:27 AM
ANh thái hòa nói đúng đó o->

Công Quốc
31-07-10, 08:47 AM
Cái này chơi nổi không? đôi khi nó chạy bình thường đôi khi nó bị lag kinh khủng
À ai rảnh soạn giùm mình 1 file tạo nhân vật theo ý khi tạo nhân vật và đăng nhập vào game á, cấp khoảng >180, đồ vip, đủ các skill....

cấu hình như trên thì mình khuyên bạn nên chạy tầm 20 map chủ yếu là các map chính thôi chứ lag lắm, tắt luôn cái hiệu ứng thời tiết >:D<

Mr.Phát
31-07-10, 12:53 PM
celeron , ram 700 :| pentium 4 còn đỡ chứ celeron thì :|