PDA

View Full Version : Cho mình hỏi main.exe

duongthien
24-07-10, 10:29 PM
mình thấy main.exe mu ở VN bây giờ khi mở bằng MainEditor thì báo lỗi "không hỗ trợ phiên bản main này chỉ hỗ trợ ss4 và ss5"

vậy làm sao để làm dc main như thế và làm sao xem dc ip, serial, version main đó.

VD main này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: hex theo hướng dẫn cũng ko thấy ip,ver,serial

Chiritokaji
24-07-10, 10:32 PM
Mở Main bằng cách sử dụng UltraEdit32......Amen

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongthien
24-07-10, 10:41 PM
mở xong tìm ip, serial, ver thế nào... tìm kiểm find " connect" chảng thấy gì.

hainew
25-07-10, 06:05 AM
mình thấy main.exe mu ở VN bây giờ khi mở bằng MainEditor thì báo lỗi "không hỗ trợ phiên bản main này chỉ hỗ trợ ss4 và ss5"

Main của cậu đá đựoc pack lên không sửa lại đựoc ở main.exe

Bấm nút thanks nhá

Công Quốc
25-07-10, 08:59 AM
Ultraedit 32 bạn có thể thay thế IP hay Serial tốt!

babykute
25-07-10, 09:06 AM
Hainew oi len yahoo di minh nho mot ti

babykute
25-07-10, 09:06 AM
tot nhat cau kiem cai Main khac ve copy de len la ok

duongthien
25-07-10, 07:40 PM
tot nhat cau kiem cai Main khac ve copy de len la ok

làm thế ko chạy được. hiện cửa sổ rồi tắt luôn.

ai có cách xem ip, serial, ver của những main như thế không?

heoconlun
25-07-10, 07:42 PM

vậy làm sao để làm dc main như thế và làm sao xem dc ip, serial, version main đó.

VD main này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fo69h91dce3h9fqk)

p/s: hex theo hướng dẫn cũng ko thấy ip,ver,serial
Bị pack rồi thì hex = niềm tin và hy vọng à =))