PDA

View Full Version : "Xin hãy nạp tài khoản rồi mới vào trò chơi" là lỗi gì vậy

davidbao
24-07-10, 09:15 PM
Các pro help cho . Em đang xài sever Tuyệt tình Kiếm và đã đồng bộ với client patch thaihoa rùi. :S:S. chạy các sever của Đại hội võ lâm hay Thái sơn bắt đẩu là bình thường có mỗi sever này gặp lỗi đó .

Zin Kull
24-07-10, 09:22 PM
:)) bạn xài patch client by thaihoa91 là ok hết (trước khi cài nên xóa tất cả trong client chỉ để lại data + autoupdate rồi chạy autoupdate xong mới chép đè patch client của thaihoa91) -->> đồng bộ hóa -->> đổi lại ip xong vào chiến thôi ^^
---------Nhưng mà mình khuyên bạn nên xài patch của server TTK ý mới xài đc mấy chức năng trong server đó ^^, vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download 3 patch đó về là ok hết

davidbao
24-07-10, 09:24 PM
ngay trên đề đó bạn . đăng nhập vào nó bảo là Xin hãy nạp tài khoản rùi mới đăng nhập vào game . hjx

davidbao
24-07-10, 09:26 PM
để mình xem lại thữ . :s...............................

Zin Kull
24-07-10, 09:27 PM
để mình xem lại thữ . :s...............................
làm đc thỳ kick vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái nhá
à có thêm 1 cách, download DB Full về hết bị liền à =))

davidbao
24-07-10, 09:27 PM
tkssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssssss

Công Quốc
25-07-10, 09:07 AM
cái này không phải là lỗi là do phần mềm đăng ký tài khoản chỉnh thời gian đấy, bạn nên download StartupPro của Sangpronhat về sài ^^ đăng ký hay chạy server đều ok cả?

LàmGìĐểCóTiền
25-07-10, 09:10 AM
Tớ chơi TAPT cũng vậy nè. Vừa chửi Admin xong out ra vô lại là bị cái vụ này. Tớ nghĩ chắc nó ban nick quá.

bqt1987
25-07-10, 12:06 PM
cái này chỉnh trong SQL accuont đó vào mục table ấy sau đó vào mục chater thì phải nó có sét thời gian chơi ở tài khoản mình

Zin Kull
25-07-10, 01:36 PM
cái này chỉnh trong SQL accuont đó vào mục table ấy sau đó vào mục chater thì phải nó có sét thời gian chơi ở tài khoản mình
cần gì phải thế, làm đúng theo mình chĩ hết bị liền à =))

bqt1987
25-07-10, 02:12 PM
1 cách để tham khảo thôi mà với lại nếu làm theo cách của bạn mất thời gian hơn của tớ là cái chắc <:-P