PDA

View Full Version : bác nào biết chỉ giúp lỗi này

giomuonsao1992
24-07-10, 07:44 PM
mình đang cài bản JX của Minh Đăng cài dc rồi nhưng lúc đầu mình chưa up map vào JX sever thì chơi dc nhưng sau đó mình up map ( 31 map ) vào JX sever thì lúc vào chơi chọn dc nhân vật nó báo lỗi Liên kết với máy chủ thất bại là sao vậy ko biết mình đã làm sai chỗ nào các bạn chỉ với

notfile
24-07-10, 07:47 PM
mình đang cài bản JX của Minh Đăng cài dc rồi nhưng lúc đầu mình chưa up map vào JX sever thì chơi dc nhưng sau đó mình up map ( 31 map ) vào JX sever thì lúc vào chơi chọn dc nhân vật nó báo lỗi Liên kết với máy chủ thất bại là sao vậy ko biết mình đã làm sai chỗ nào các bạn chỉ với

hoặc là bạn đã out nhân vật ở chỗ nào đó không thể vào dc !!
mà SV đó quá cũ rồi
bạn nên chọn 1 SV khác đi !!!!

Zin Kull
24-07-10, 07:48 PM
đơn giản, bạn koi lại là map bạn mở trong wolrdset có cái map mà khi trước bạn offline bạn đứng đấy, ví dụ trước khi offline (out acc) bạn đứng ở ba lăng huyện thì bạn phải mở map ba lăng huyện ra ^^, nói tóm lại là khi bạn bị như vậy là bị kẹt acc, bạn phải mở map mà bạn bị kẹt ra để bạn vào đc, khõi kẹt ----------làm đc thỳ kick vào<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái nhá ;))

giomuonsao1992
24-07-10, 07:52 PM
thanks nha để mình thử lại xem

Zin Kull
24-07-10, 08:01 PM
thanks nha để mình thử lại xem
Làm kô đc thỳ pm nick zin.kull122 tớ teamviewer cho ^^

Công Quốc
25-07-10, 09:08 AM
Khuyên bạn nên sài Thái Sơn Bắc Đẩu là ok, nghịch phá ******!!! mở hết map là hết bị :D