PDA

View Full Version : Lỗi game không thể đăng nhập

pntntd
24-07-10, 06:03 PM
Hôm nay mình đã nhờ Newbei_jx cài jxoffline trực tiếp qua TeamViewer nhưng khi chạy xong sever thì có 1 file bị lỗi(chưa xác định được) và bị mất kết nối với Newbei_jx khi mình chạy game thì nó báo không thể kết nối với sever ai hiểu về phần này mong chỉ giáo!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huyken99
24-07-10, 06:15 PM
bạn post hình gamesever lên đi

bqt1987
24-07-10, 06:22 PM
xem lại bạn đã chỉnh ip ở phần settings bên client trùng với ip server chưa

pntntd
24-07-10, 06:55 PM
phan ứng của các bạn nhanh quá:x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chịu khó download hình về rùi xem giùm ình nha mình post hình lên mà bĩ lỗi ở đâu á zoom ra không được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pntntd
24-07-10, 07:03 PM
mình đã chỉnh 2 cái đó trùng "adress" rồi
mình cài mấy ngày nay rồi mà chưa được:-w

pntntd
24-07-10, 07:06 PM
mình làm đăng nhập vào game rùi thank các bạn nha!
ủa à cho mình hỏi mình phải chạy file Jxstarup khi mình muốn chơi game lun hả?

thaihoa91
24-07-10, 07:13 PM
mình làm đăng nhập vào game rùi thank các bạn nha!
ủa à cho mình hỏi mình phải chạy file Jxstarup khi mình muốn chơi game lun hả?

Chính xác 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

pntntd
24-07-10, 07:13 PM
Bây giờ nó lại bào là sever bị gián đoạn
là sao???

notfile
24-07-10, 07:20 PM
Bây giờ nó lại bào là sever bị gián đoạn
là sao???
bạn đã chắc chắn gameserver khởi động hoàn tất chưa ???

pntntd
24-07-10, 07:29 PM
mình củng không hiểu lắm về phần này để mình post hình!

pntntd
24-07-10, 07:31 PM
trong tab cấu hình sever mình thấy có 1file báo lỗi

notfile
24-07-10, 07:33 PM
mình củng không hiểu lắm về phần này để mình post hình!

post hình gameserver.exe lên chứ post cái này lên làm gì !!!!

pntntd
24-07-10, 07:41 PM
game sever là cái nào? mình up hình của thư mục sever JX thiện ác lên thử nha

nếu sai nữa thì bạn có thể hướng dẫn thêm cho mình biết đó là cái nào không?

notfile
24-07-10, 07:42 PM
bạn cho yahoo đi tôi teamviewer xem thử !!!!

pntntd
24-07-10, 07:54 PM
yahoo mình là: foreverlove_boy1