PDA

View Full Version : Cac PRO Giúp em cách Mở Port Moden này cai

babykute
24-07-10, 03:05 PM
Đây là cái moden mới mà VNPT mới trang bị cho em nhưng nó hơi khác so với moden Goldtel cũ em không bít mở port ra sao . Em đã thử mở nhưng không bít có đúng không giup em vơi .Đây là hình ảnh về cái moden đó các anh xem em mở đúng chua nha nếu chưa đúng làm ơn chỉ dùm em.Thanks
link anh nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fv%2F14630673.htm)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fv%2F14630678.htm)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fv%2F14630682.htm)