PDA

View Full Version : Chạy server giảm hao tốn ram đáng kể

phien-nhatrang
24-07-10, 02:44 PM
Mình mới vô box jx hơn nữa tháng nay cũng chẳng biết gì nhiều,trước giờ ở box linux mình dùng cách này để chạy thằng TLBB và mấy thằng khác rất trơn tru nên áp dụng cho thằng jx cũng thấy có hiệu quả,vì rấy đơn giản nên chỉ dành cho mem như mình còn pro thì chém nhẹ tay để em còn lớn nữa THANKS!
Video:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Win ảo:

kinkina2009
24-07-10, 02:46 PM
lần sau có gì đừng lập 2 3 pic để làm gì >:P

[S]ocola[S]an
24-07-10, 02:53 PM
Up toàn host vip.............................................

.:Pooh:.
25-07-10, 12:09 AM
Phien ơi ! online yahoo đi ông toinhờ tý thôi gan dc rồi

superjunior
25-07-10, 12:49 AM
có thể nói nguyên lý hoạt động sao sao đó mà chạy sv với vm mà ko tốn ram nhiều ko
có phải khi chạy máy ảo là nó sử dụng dung lượng ổ cứng thât làm bộ nhớ không
và lúc đó chạy sv ko bị tốn ram mà chỉ tốn bộ nhớ hdd
o->

ngocduc1995_td
26-07-10, 09:23 AM
Ai leech qua MF đi, nhin MU là muốn nản dù có ~60MB :))

phien-nhatrang
26-07-10, 09:27 AM
bạn cho mình xin cái acc MF đi mình cho nó wa MF cho phê

Čħīċķėň
26-07-10, 03:23 PM
tạo thì cũng chỉ có 1p :-?....................

kietsphone
31-07-10, 01:21 PM
ram cao thì không cần dùng cái này đâu