PDA

View Full Version : Giúp dzới!

vuhuy99v
23-07-10, 10:37 PM
Sao sau khi mình chạy sever xong,dzô game nó cứ ở phần đang kiểm tra mật mã woai ,ko chịu dzô là sao.Xin giúp(:|

huuduyen_05
24-07-10, 09:01 AM
Nhiều nguyên nhân, cách khắc phục thì chỉ có thể đưa ra khi xem log.

Còn chỉ biết hiện tượng thế này thôi thì khó mà giúp bạn được.

yuhari
24-07-10, 09:35 AM
cái đó có đường thoát ra vô lại thôi bạn ơi :))

vuhuy99v
24-07-10, 09:40 AM
dzô đi dzô lại 10 mấy lần ko đc,để mình thử lại xem sao:-<

yuhari
24-07-10, 09:54 AM
cái đó có đường cài lại game , hehe , bạn ơi , mình có nhờ anh bán đĩa cài giùm rồi nhungu7 bữa mình thoát vm-ware chọn power off :( giờ vào ko dc nữa . ./tlbb.sh đợi hơn 1 tiếng mấy cũng k dc , mình nghĩ là nó mất hết dữ liệu hum trước anh đó cài giùm rồi , bạn giúp mình cài lại nha , với lại bản của mình của xrockman mà cũ quá rồi , ko có nhận knb - ám khí - nhận vàng - nhận cấp cao - tp :((

makasa104
24-07-10, 10:32 AM
các bác ơi cho hỏi làm thế nào để có am khí vậy??

truongvinh95
24-07-10, 01:58 PM
cái này thì mình đã từng bị do lúc đó thay vì mình tạo acc thì mình thấy có 10 acc nguyenhuy > nguyenhuy9 nên mình thay acc nguyenhuy9 thành truongvinh95 lúc đăng nhập vô thì chờ khá là lâu nhưng vẫn vô được. Vì vậy bạn nên kiên nhẫn lâu chút nữa vì có thể tùy theo máy mà load dữ liệu lâu hay chậm thôi, theo mình thi lau lắm thì cũng 20' đối với lần đầu còn những lần sau thì bình thường
Còn 1 nguyên nhân nữa là sever ảo của bạn hiện tại quá lag làm cho việc load dữ liệu lâu bạn có thể tăng cái RAM của máy ảo lên chút (nếu có thể) hoặc reset lại máy ảo rồi chạy lện ./tlbb.sh rồi thử vô lại xem.