PDA

View Full Version : Website NMH 5.0 Version Năm 2009 !

heoconlun
22-07-10, 07:26 AM
Share Lại !!!
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Die mịa rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Download:
Mediafire : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Faa2if2dsqj5w8uu)
Megaupload : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Fd%3DJC3U27FO)
Pass Giải Nén :-------------------------------
Video Hướng Dẫn Cài
Mediafire : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Fd%3DF6D911PA)
Megaupload : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F8a26n82f8hjxhcn)
Không Thanks là lần sau không share nữa đâu nhá /:)

CutyOnljne
22-07-10, 07:36 AM
Tem cho chú phát cố gắng share sớm cho anh em =))

hateroc22
22-07-10, 07:46 AM
Ty chym to :-" vào đây chém gió ah :D

heoconlun
22-07-10, 07:48 AM
Nó vào ủng hộ ta :)) Còn mi mới là chém gió đấy rùa ham ăn , ham chơi =))

Mr.Quy
22-07-10, 07:52 AM
Nhìn kiểu là biết chưa cài đc ;)) ;)) ;))

heoconlun
22-07-10, 07:57 AM
Nhìn kiểu là biết chưa cài đc ;)) ;)) ;))
Chưa cài dc mà đem đi share , có pic demo =))
Nói chuyện đéo suy nghĩ àkk =))
-----------------------------
Cho em vài pic nữa mà ngắm nhá :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CutyOnljne
22-07-10, 08:57 AM
Phát ơi cái pass là gì bí hiểm thế dò mãi k ra =)) Edit lại link hd đi :D

Rùa chim bé cũng vào spam à =))

hateroc22
22-07-10, 09:15 AM
chém lắm vào.Cuối năm Heo làm lớp trưởng =))

SnowBlood™
22-07-10, 09:19 AM
chém lắm vào.Cuối năm Heo làm lớp trưởng =))

Thằng hâm này :| Nói gì chả hiểu :|

Mr.Tung
22-07-10, 09:25 AM
Cho mình xin cái pass đi cậu viết là PhátPro Hoài ko đc :D
dẠo này Phát pro share toàn hàng độc nhở , thank's rồy nha

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
22-07-10, 09:35 AM
pass phatpro không đúng sao giải nén được chủ top ơi
Cho xin pas giai nén

hateroc22
22-07-10, 09:36 AM
Thằng hâm này :| Nói gì chả hiểu :|
Thằng MOD gà :)).Hết yêu rồi vào đây chèm ah:-@

nhactre8x
22-07-10, 10:32 AM
Thằng MOD gà :)).Hết yêu rồi vào đây chèm ah:-@
SnowBlood™ mà gà cái nỗi gì.chỉ giả bộ trả lời sai để xì pam lên bài viết thôi :-"

quan1402
22-07-10, 10:46 AM
SnowBlood™ mà gà cái nỗi gì.chỉ giả bộ trả lời sai để xì pam lên bài viết thôi Gà cả thôi /:)

Mr.Tung
22-07-10, 10:56 AM
Up Cho Ông Chủ Share Pass + Guide Nào [-O< :"> =D> Hồi Hộp quá ông chủ ơi =D> =D>>:):x

SnowBlood™
22-07-10, 11:15 AM
Gà cả thôi /:)

Ừ thì gà =))
..............................

BuonQua
22-07-10, 11:33 AM
=))
bản này nếu không nhầm đã được shre mà có ai dùng đâu nhỉ
Kiểu này cái CNC gì gì kia vãi đái rồi ( =)) )

Mr.Tung
22-07-10, 11:37 AM

kubixx
22-07-10, 12:19 PM
Password LÀ gì vậy các đại ca !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

033718730
22-07-10, 12:37 PM
cho em xin cái bát với .....................

kubixx
22-07-10, 01:22 PM
Xin Cái pass cái ông heocolun oi

truonghy16
22-07-10, 02:14 PM
A cho mọi người password đi !.............

lili68
22-07-10, 02:24 PM
Cho Mọi Người password nào 3 Pic Toàn Spam

hainew
22-07-10, 02:36 PM
em đá bung nén được website rùi nó là mà nguồn ASP pasword là tên cái công ty gì ý em quên mất rùi tại em vừa cài lại win máy tính hì .

Bác nào dảnh thì làm hộ em cái này với: ^^

Mr.Tung
22-07-10, 02:59 PM
em đá bung nén được website rùi nó là mà nguồn ASP pasword là tên cái công ty gì ý em quên mất rùi tại em vừa cài lại win máy tính hì .

Bác nào dảnh thì làm hộ em cái này với: ^^
pass là gì thế hải new công ty nguyễn mạnh hà à :)) ;)) ;;) =)) =))
đọc pass cho ae với %-(

heoconlun
22-07-10, 04:05 PM
pass là gì thế hải new công ty nguyễn mạnh hà à :)) ;)) ;;) =)) =))
đọc pass cho ae với %-(
Đúng =)) congtycophanNguyenManhHa
Pass đấy =))
Treo máy up rồi đi ngủ dậy là thấy 3 trang toàn spam 8-}

heoconlun
22-07-10, 04:08 PM
=))
Đã Share Ai Dùng DC Đâu ? Why ? File Config bị mã hóa thì dùng = Mắt à =))
Tui share để cho a e dùng và có HD , config đàng hoàng :))
Team tôi làm gì mà vãi đái :)) Xem lại cậu đi ăn nói cứ văn hóa mãi =))

xom1b
22-07-10, 04:12 PM
=))

Share ở đâu nhỉ :-@
Share mà mang về ngắm thì
Bó trym
Đã bảo rồi, dao này clb nhiều pro nắm :-|, Từ nay ai cần web qua chỗ bạn ý lấy nhé

hainew
22-07-10, 04:13 PM
Anh ý phải thức cả đêm config cái web + code phần config rồi đem share để video up lên youtube rồi đi ngủ ;)
Mọi ngừoi lên Thanks anh ý nhá vì lònng nhiệt tình tại do thức đêm lên mệt quá đi ngủ mà mọi ngừoi hỏi nhưng k0 trả lời được vì đang ở trong giắc mơ . =))

Mr.Tung
22-07-10, 10:18 PM
Xin cảm ơn anh Phát Hề Anh là người có lòng nhiệt huyết trong công việc , anh ta đã hứa share cả bản không mã hoá trong thời gian sớm nhất 1 2 ngày nữa thôi :)) =)) ;)) :)) =)) :x :))

Chiritokaji
22-07-10, 10:35 PM
web đẹp nhỉ =(( host mình toàn ko hỗ trợ asp =((

lengockien
22-07-10, 11:37 PM
Hôm nay buồn nên share a e bản này về mà sài (:|
Demo :
Link Download:
Mediafire : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Faa2if2dsqj5w8uu)
Megaupload : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Fd%3DJC3U27FO)
Pass Giải Nén :-------------------------------
Video Hướng Dẫn Cài
Mediafire : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Fd%3DF6D911PA)
Megaupload : Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F8a26n82f8hjxhcn)
Không Thanks là lần sau không share nữa đâu nhá /:)
quá chu đáo. không còn chỗ nào chê được web cũng tôt mà người share cũng quá nhiệt tình :o3điêm vàng chất lượng giá mà có 6 10 sao thì bác cũng ăn đút luôn:)>-

xom1b
23-07-10, 04:06 AM
K biết có nên share bản sau ko nhỉ :">
Đang fix 1 số lỗi, web anh Hà anh ý cần thận lắm nên khó sử dụng cho những ai ko muốn mất $ :">

lengockien
23-07-10, 06:26 AM
K biết có nên share bản sau ko nhỉ :">
Đang fix 1 số lỗi, web anh Hà anh ý cần thận lắm nên khó sử dụng cho những ai ko muốn mất $ :">
bác nói chỉ được cái đúng nhưng bác đã fix được rồi thì cùng cho anh em thưởng thúc chú giũ mãi cũng chở thành cũ kỹ đấy bác à.:-* mến nhất bác8-> thôi share bác nha để bọn em lại được tung bừng ca hót nũa chú :-" hê hê công nhận clb dạo này nhộn nhịp mong bác cho thêm náo nhiệt nũa nhá:))

hainew
23-07-10, 09:29 AM
Các anh ơi cho em hỏi với:
Tại sao khi em Restore DB ở web khi vào game đăng nhập song chọn nhân vật thì sevver lại báo lỗi này vậy và Gameser tự động tắt đi luôn :(

Nếu em Restore DB ở sserver Mu có sẵn thì vào game chơi bình thường k0 sao cả

Buồn thế k0 hiểu anh nào biết giúp em nhá Thanks

CutyOnljne
23-07-10, 02:07 PM
Trang này có share cái gì đâu mà có ng cứ xóa rồi lại un thế nhỉ =))=))=))

hainew
23-07-10, 02:09 PM
hàng cấm dùng là chết đó >:) :(|)

CutyOnljne
23-07-10, 02:13 PM
hàng cấm dùng là chết đó >:) :(|)

Vẫn thiếu đây mới chuẩn =))

Thread deleted by YeuVo_ThuongCon
Lý do: NMH. Xóa ( Lý do hàng cấm dùng là chết đó )
8-}:o)

hainew
23-07-10, 02:14 PM
vẫn thiếu đây mới chuẩn

=))=))=))=))=))=))=))=))
chuẩn men luôn em đang đau mắt sory

CutyOnljne
23-07-10, 02:34 PM
Hàng này là hàng lậu k giấy phép à sao cứ bị delete thế =))
2 bác này cứ chiến nhau mãi Bác YeuVo_ThuongCon Del Bác HeoConLùn Lại Un =))

Mr.Tung
23-07-10, 04:10 PM
Hàng đẹp.net chăg Điểm 9 :)>- ;;) ;)) :x

lengockien
23-07-10, 05:29 PM
Hàng này là hàng lậu k giấy phép à sao cứ bị delete thế =))
2 bác này cứ chiến nhau mãi Bác YeuVo_ThuongCon Del Bác HeoConLùn Lại Un =))
thiết kế web là cả một công trình của người thiết kế. khi san phẩm có trong tay người khác được mang đi share với mục đich phát triển hay mục đích tôt để mọi người biết đến thì người viết cũng mùng còn nghĩ lấy sản phẩm của người ta để om tỏi nhu cái chợ võ thì ai mà chảng túc. ý em nói ở đây không liên quan đén Bác YeuVo_ThuongCon và Bác HeoConLùn mà muốn nói một số phong cách làm việc ở clb mình dao nay hay spam quá3:-O em nói sai anh em đùng phang em nha góp ý chút thôi:-c :-s

Mr.Tung
27-07-10, 06:29 PM
Web Này Có Cài Được Trên Host Không Nhỉ :-?

heoconlun
27-07-10, 06:39 PM
Web Này Có Cài Được Trên Host Không Nhỉ :-?
Tất nhiên là dc , PM yahoo ta chỉ cho nhóc tùng :-w

Mr.Tung
27-07-10, 06:41 PM
Cảm ơn anh Phát !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mu0nline
30-07-10, 02:16 PM
chuyện tình này còn đy đến đâu đây [-O<

heoconlun
01-08-10, 12:58 PM
chuyện tình này còn đy đến đâu đây [-O<
Tình yêu gì ở đây =; bớt spam hộ cái :-s