PDA

View Full Version : Nhanh lên! Mọi người vào đây nào!

DamMe
20-07-10, 10:20 PM
HIỆN TẠI TRONG SERVER CỦA EM, EM ĐÃ ADD HẾT QUÁI LOAD TỪ CÁC TRANG MU TOOL NƯỚC NGOÀI, VÀO GAME THẤY RƠI ĐỒ NHƯNG SỐ LƯỢNG ÍT VÀ KHÔNG PHẢI TẤT CẢ!

NHƯNG TRONG MU MAKERR LẠI KHÔNG CÓ DÙ MAKER NÓ HỖ TRỢ NHƯNG MÀ EM KHÔNG BIẾT ĐƯA ẢNH ITEM VÀO!
VÌ VẬY E MUỐN NHỜ CÁC ANH GIÚP EM ĐỠ CÁI ADD ITEM NÀY VÀO MAKER TỪ ĐÓ ĐƯA VÀO HIỂN THỊ TRONG SERVER!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là bước cuối cùng để em đưa server đi vào hoạt động!
em sẽ trả phí từ 50k-->100k ! em chỉ đợi người đầu tiên!

các em giúp em ngay nhé! em đang rất gấp...:o)

quan1402
20-07-10, 10:59 PM
Nhanh lên! Mọi người vào đây nào
!
Lần sau nêu rõ vấn đề cần giúp nhé :-w

DamMe
20-07-10, 11:01 PM
Lần sau nêu rõ vấn đề cần giúp nhé :-w

bạn có thể giúp mình được không?

vuhiep88
20-07-10, 11:18 PM
để new item hiển thị trong mu thì liên quan gì đến cái mumake chứ, là do Server và Clien chứ liên quan mẹ gì đến cái MuMake ;))

Mr.Hau
21-07-10, 02:30 AM
cái tiêu đề đọc là chẳng muốn giúp rồi chứ huống chi là xem nội dung.Nhờ giúp đỡ rồi lại 50k-100k,ôi nản toàn tập,lấy $ dọa người à

robocomy2k
21-07-10, 02:48 AM
Đu'ng là nhìn đã không muốn giúp rùi.
Tạm hiểu ý bạn là vào mu đánh ra đồ mới nhưng trong Mu maker không hiển thị được hình ảnh của nó và bạn muốn item mới hiển thị trong mu maker?

DamMe
21-07-10, 12:35 PM
cái tiêu đề đọc là chẳng muốn giúp rồi chứ huống chi là xem nội dung.Nhờ giúp đỡ rồi lại 50k-100k,ôi nản toàn tập,lấy $ dọa người à

hĩ em xin lỗi! bởi vì mấy lần em nhờ các anh trên CLB các anh ấy toàn lấy $$ của em,...

Mr.Quy
21-07-10, 02:32 PM
hĩ em xin lỗi! bởi vì mấy lần em nhờ các anh trên CLB các anh ấy toàn lấy $$ của em,...

ĐÚng rồi
có tiền mới có cháo chứ >:)

y!m : mrquytk >:) đưa tiền đây làm hộ cho >:/

heoconlun
21-07-10, 03:06 PM
ĐÚng rồi
có tiền mới có cháo chứ >:)

y!m : mrquytk >:) đưa tiền đây làm hộ cho >:/
>:) Đưa cho bác thì có mà cạp đất =))