PDA

View Full Version : Ai biết tạo JX online qua Hamachi, Xin chỉ dùm đệ

maturalsheep
20-07-10, 09:09 AM
Em có mấy thằng bạn, nhưng nhà xa nhau quá không thể kết nối mạng Lan choi game này được. Hôm bữa thấy có bác nào đó nói có thể JX online qua Hamachi được nhưng em không biết làm thế nào. Mong ai biết chỉ dùm. Thanks

kinkina2009
20-07-10, 09:14 AM
mình chưa làm nhưng mấy đứa đệ tử nó chạy được nghe đâu phải có id pass của máy chủ rồi chạy IP máy chủ vào thì phải

notfile
20-07-10, 09:42 AM
Em có mấy thằng bạn, nhưng nhà xa nhau quá không thể kết nối mạng Lan choi game này được. Hôm bữa thấy có bác nào đó nói có thể JX online qua Hamachi được nhưng em không biết làm thế nào. Mong ai biết chỉ dùm. Thanks

sao không để online luôn !!!
vài người chơi với nhau biết IP nhau thôi !!!

errorxviii
20-07-10, 11:55 AM
Câu này có người hỏi rất rất lâu rồi, và mình cũng đã chỉ = hỉnh ảnh rùi. Có điều admin mới dọn dẹp lại nên các thread Help -Request đã đi tong không thôi bạn search là ra liền:-". Cái này cũng tương tự như chơi các game khác qua Hamachi thôi, khi đó bạn chỉ cần thay IP trong ServerList.ini thành IP hamachi của máy chủ là được. Đơn giản thế thôi, good luck[-(

errorxviii
20-07-10, 11:58 AM
sao không để online luôn !!!
vài người chơi với nhau biết IP nhau thôi !!!
Hồi trước chỉ cho mấy bạn hỏi cũng bị Lady xoắn kiểu này đây. Rùi mình trả lời là vấn đề security? chơi đểu nhau, phá nhau=P~ Và giờ là các server private y như là mọc lên là đi toi liền=))

maturalsheep
20-07-10, 09:11 PM
cám ơn các anh em đã làm được rồi