PDA

View Full Version : không àm đuợc nhieệm vụ cấp 3 cho DK và Ef ...

hainew
19-07-10, 07:02 PM
Chào các anh ạ tình hình là server của em chỉ làm đuợc nhiêm vụ cấp 3 cho suol còn các nhân vật kia đều k0 làm đc nhệm vụ cấp 3 (làm nhiệm vụ trong game)
Sever của anh nào làm được nhiệm vụ cấp 3 thì up hộ em cái file

D:\Muserver\Data\lang\kor\Quest(Kor).txtlên đây để em về thử copy vào sever em xem sao . Không thi ai có cách khác chỉ dùm em với

Sever Mu SS5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn nhiều ạ

hainew
19-07-10, 07:32 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

liem5124
19-07-10, 07:35 PM
Bạn sử dụng server nào ??????????

hainew
19-07-10, 07:39 PM
sserver ACG giúp mình với Thanks
chính là bản này nè bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

liem5124
19-07-10, 07:41 PM
hì sorry bạn nhé , cái server này mình chưa test nên hok bik
Bạn thử lấy của server khác thử xem , ko thì làm = MuMaker 1.13 ^^

VL1995
19-07-10, 07:48 PM
Bạn thử dùng Mu macker xem thế nào :D

hainew
19-07-10, 07:59 PM
Mu macker thì vẫn bình thừong nhưng mình muốn làm trong game cơ ;))

hhtp236
21-07-10, 06:34 PM
Chắc bạn chưa làm nhiệm vụ "hero" cấp 220 nên không làm nhiệm vụ 3 được, kiếm chiếc nhẫn vinh quang tặng cho thằng marlon ở lổi ra lorencia hoặc ở Devias là Ok. (Thằng này chắc là vợ ở Lorencia, bồ ở Devias hay sao ấy, lúc ở chỗ này, lúc lại sang chỗ kia..)

lengockien
21-07-10, 08:18 PM
Chào các anh ạ tình hình là server của em chỉ làm đuợc nhiêm vụ cấp 3 cho suol còn các nhân vật kia đều k0 làm đc nhệm vụ cấp 3 (làm nhiệm vụ trong game)
Sever của anh nào làm được nhiệm vụ cấp 3 thì up hộ em cái file
lên đây để em về thử copy vào sever em xem sao . Không thi ai có cách khác chỉ dùm em với

Sever Mu SS5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn nhiều ạ
trước kia cũng bị lỗi này. hình như không nhầm thì là do file Quest ở server và client không khớp. do cái Quest o client báo sai bạn thủ dung bán mấy Quest vào shop roi mua thật nhiều Quest vượt hơn số lượng NPC quy định rồi trả Quest thủ coi :(|)nếu trả được thì bạn sủa lại thông số yêu cầu số lượng file:///C:/DOCUME%7E1/ADMINI%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.pngfile:///C:/DOCUME%7E1/ADMINI%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.pngquest ở server cho phù hợp nha :-h em ~:> lói không phải thì đùng3:-O em nha