PDA

View Full Version : Tru Tiên + hướng dẫn chi tiết cho mọi người

minhtuan176
19-07-10, 09:31 AM
các bạn đăng ký free acc ở đây. nhớ đăng ký cái mail có thực để còn mở mail kich hoạt kiếm thêm 6GB down. chỉ mất 30p là down xong toàn bộ những cái cần thiết.

link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fview.php%3Fid%3D42014%26fv%3Dadmin)

hướng dẫn cài trên win XP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fview.php%3Fid%3D42160%26fv%3Dadmin) or link MF : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nho cai k-code de xem duoc video nhe

shikaru92
19-07-10, 10:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhtuan176
19-07-10, 11:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chiều nay mình sẽ úp hướng dẫn trên win xp cho các bạn nhé, giờ mình đang bận down phim HD về xem, hiii..
trong quá trình chờ đợi đề nghị các bạn down trọn gói tru tiên của mình về và + My SQL 2000 + sp4(tìm link mf trong room có đấy, hoặc disk.vn với từ khóa sql)

shikaru92
20-07-10, 02:16 PM
hum nay rồi mà mình vẫn chưa thấy HD trên XP :-@

minhtuan176
20-07-10, 02:59 PM
hum nay rồi mà mình vẫn chưa thấy HD trên XP :-@
hướng dẫn của các bạn đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fview.php%3Fid%3D42160%26fv%3Dadmin)

batrungpro
20-07-10, 04:42 PM
bó tay video coi ko đc bạn cho link mediafire đi

batrungpro
20-07-10, 05:07 PM
nói thật là tớ ko down đc cái nào hoàn chỉnh trong link bạn đưa . giải nén toàn bị lỗi

minhtuan176
20-07-10, 06:11 PM
vậy các bạn dùng mạng gì mà chuối thế >:). mình down từ rang này quá tuyệt mà. 2MB/s ko hề lỗi.
vậy các bạn đợi mình up lên trang khác nhé. 7h30' tối sẽ có link mới.
de xem được cái này yêu cầu các bạn cài kcode nhé.

shikaru92
20-07-10, 09:16 PM
Đúng rồi..down trên Disk.vn không xem được cái hướng dẫn trên XP....Coi đc đúng 37s...mà...màn hình tùm lum...nhìn đâu có rõ

Trên MF được rồi đó bạn...hehe...thank nhìu...:D

Hix...chẳng cái nào down từ disk.vn...mà xài đc hết..bạn vui lòng up qua MF được ko???

batrungpro
21-07-10, 12:35 PM
đấy có sai đâu còn bảo mạng mình chuối. phiền bạn up lên mediafire cái link server với

minhtuan176
21-07-10, 02:33 PM
đấy có sai đâu còn bảo mạng mình chuối. phiền bạn up lên mediafire cái link server với
mình up lên MF tốc độ có 40KB/s. nếu up nguyên sv thi cũng phải mất ít nhất 2h, vì vậy nếu bạn nào không down dc từ disk.vn thì chịu khó đợi mình úp lên MF nhé.
mình chỉ úp cái nào các bạn kêu lỗi thôi.

shikaru92
22-07-10, 08:10 AM
Đúng rồi...bạn chỉ cần up cái sever thôi...mấy cái kia không cần thiết đâu nhé :D

bogiavn
22-07-10, 08:37 AM
down trên disk về lỗi tùm lum
tìm mọi cách giải nén vẫn ko đc
nản!

shikaru92
22-07-10, 09:18 AM
down trên disk về lỗi tùm lum
tìm mọi cách giải nén vẫn ko đc
nản!

Trên đó bị lỗi đấy bạn...đợi chủ thớt up lên MF rùi down....:D

KennieChan
24-07-10, 09:46 PM
mình download cả bộ file của bạn sao toàn báo System Error vậy?
Coi lại dùm mình đc ko?

phamson06
25-07-10, 12:08 PM
cho mình hỏi đây là server nào thế? đã update full của các bản server chưa bạn?

s0ck.mrth4nh
01-09-10, 07:03 PM
Mình download good mà max speed các bạn cần sever hả có j mai hoặc ngày kia có hàng trên mediafire nhé ;))

s0ck.mrth4nh
02-09-10, 01:23 AM
Link download Sever , Down về nối file lại bằng hjsplit
Pass download : s0ck.mrth4nh

kingonegame
24-05-12, 02:25 AM
mèn ơi sao link nào link nấy toàn die hết vậy nè từ đầu đến cuối vào toptic nào cũng die hết

m3okute
02-06-12, 06:31 PM
thks bạn nhaz ^_^
tìm lâu lắm ùi mới thấy