PDA

View Full Version : [Help]Làm sao để set title(Danh Hiệu) cho trân thú

jxnewbie
19-07-10, 09:18 AM
Trong t_pet có cột title chắc là danh hiệu nhưng làm sao để set được :-??

binhbet
22-07-10, 04:39 PM
cái này hình như được viết trên nền mã MD5 hề hề rất tiếc tớ lại chả biết gì về MD5 ai biiết thì chỉ đi.:D

xuancuong1412
22-07-10, 06:15 PM
Mà Có chắc là xài MD5 ở Chỗ Đó Không vậy ta ? Nếu đúng thì Bạn sử dụng web này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cho encode sang MD5 free
chúc bạn thành công!

P/S: có ai biết cái code add ám khí vào game không share với ! thank nhiều

vtv8
23-07-10, 06:56 AM
Về nguyên tắc thì MD5 là mã hóa 1 chiều không thể dịch ngược . Trang web bạn đưa chỉ encode được vài ki tự số đơn giản thôi. Còn title trong t_pet lại không phải là mã hóa MD5 :|
Bạn muốn việt hóa danh hiệu Pet giống FPTtốt hết hãy việt hóa file PetTitle.txt trong server
Đây là hình ảnh mình đã việt hóa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhân tiện gửi tặng luôn file PetTitle đã việt hóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc các bạn thành công

jxnewbie
23-07-10, 11:54 AM
Về nguyên tắc thì MD5 là mã hóa 1 chiều không thể dịch ngược . Trang web bạn đưa chỉ encode được vài ki tự số đơn giản thôi. Còn title trong t_pet lại không phải là mã hóa MD5 :|
Bạn muốn việt hóa danh hiệu Pet giống FPTtốt hết hãy việt hóa file PetTitle.txt trong server
Đây là hình ảnh mình đã việt hóa
Nhân tiện gửi tặng luôn file PetTitle đã việt hóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc các bạn thành công
thật ra cũng không cần việt hóa do client của mình đã hiển thị tiếng việt luôn rùi thanks bạn :)>- vấn đề mình hỏi là set tile thui mà chắc phải chỉnh tư chất hay sao đóa chắc không set bằng tay được :|