PDA

View Full Version : [Help] Cần anh nào hướng dẫn việt hóa map dùm em :(

jxnewbie
18-07-10, 06:49 PM
em muốn biến muốn việt hóa map thì phải làm gì

vuthanhlam
18-07-10, 07:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. Nếu không có tiền thì tìm cách sử dụng phiên bản của FPT
3. Tự mò... :-??

vtv8
18-07-10, 08:22 PM
Bạn chi việc copy file Scene.axp cua TLBB FPT qua là được . Cũng 1 công trả lời thì hướng dấn cho rồi. Không có ai tự nhiên thành thiên tài cả . Người biết hướng dẫn người không biết. Đó la tiêu chí diễn dàn này từ bao nhiêu năm . Vậy mà bây giờ thì...

xuancuong1412
18-07-10, 08:42 PM
Bạn chi việc copy file Scene.axp cua TLBB FPT qua là được . Cũng 1 công trả lời thì hướng dấn cho rồi. Không có ai tự nhiên thành thiên tài cả . Người biết hướng dẫn người không biết. Đó la tiêu chí diễn dàn này từ bao nhiêu năm . Vậy mà bây giờ thì...

Bác này nói chí phải .... :">

huuduyen_05
18-07-10, 11:18 PM
Hiện tool edit client chưa có xuất hiện. Nên Việt hoá Client chỉ là chắp vá. Dùng client Fpt thì được tiếng Việt, nhưng được cái này thì mất cái khác :|

jxnewbie
19-07-10, 12:00 AM
thanks mấy anh nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em Muốn Hỏi Thêm Một Tý Về Phần Việt Hóa Tên Trân Thú
Em thử việt hóa file PetAttrTable.txt nhưng vào thì nó vẫn hiện như vậy

huuduyen_05
19-07-10, 10:06 AM
Hình như là phải nhận lại danh hiệu thì mới có tác dụng :| không biết đúng không :| chưa test :D

jxnewbie
19-07-10, 01:25 PM
Hình như là phải nhận lại danh hiệu thì mới có tác dụng :| không biết đúng không :| chưa test :D

em đã thử nhận lại danh hiệu nhưng vẫn không có tác dụng :(:-??

zZxikezZ
22-07-10, 08:26 PM
Cho mình hỏi với mình đã chép file Scene.axp rồi sao vào vẫn y như cũ vậy ^:)^^:)^^:)^

hater
23-07-10, 02:34 PM
em đồng ý nhiệt tình với bác vtv8 prào mà khiêm tốn :)) diễn đàn đang dần mất đi cái bản chất thực sự của nó à nhầm chỉ có box TLBB này thôi các bác cứ qua mấy box khác sẽ thấy mọi người chia sẻ sv nhiệt tình lắm có phải là của quý gì đâu chia sẻ anh em cùng góp ý càng ngày càng hoàn thiện được 1 phiên bản tốt hơn để phục vụ cho nhu cầu chơi và tìm tòi về game
Biết thì chỉ không chỉ thì ko nên khoe mà hãy im lặng đừng làm người khác nôn nóng rồi đến lúc lại gây tranh cãi thằng này chửi thằng kia .... đoàn kết để xây dựng cái box này ngày càng đi lên
Em muốn ai quen bác Blackdragon thì kêu gọi bác ý về diễn đàn cái ko thể để phí 1 tài năng ra đi đc :D

huuduyen_05
23-07-10, 03:46 PM
Đây là diễn đàn mở mờ :| Share hay không là tuỳ ở mỗi người thôi. Chúng ta cũng không nên ép :D
Mà ép cũng đâu có được :D

Đã nói, dùng file AXP của client FPT thì được cái này sẽ mất cái khác, vì không tương thích.

Closed