PDA

View Full Version : Cho tớ hỏi chút?

wenmeah
18-07-10, 10:00 AM
Các bạn ơi chơi chiến quốc offline thì các bạn bật mạng thì làm cách nào để pt người cũng bật mạng mà chơi chiến quốc offline để pt đánh quái ấy .:)
Và cho tớ hỏi lun cách kiếm tiền và NPC toàn nói hình ô vuông không hiểu và mua đồ trong bảo khố sao không có cái túi đựng đồ cấp 10-20-30-40 nhĩ :| và làm sao để có nhiều tiền vậy và làm sao để lên lv nhanh chứ mấy bạn lên đến lv 120 nhanh vậy :| bật mí cho tớ nha tớ mới chơi được 1 tuần thui :D

Minh Phụng
18-07-10, 06:53 PM
Các bạn ơi chơi chiến quốc offline thì các bạn bật mạng thì làm cách nào để pt người cũng bật mạng mà chơi chiến quốc offline để pt đánh quái ấy .:)
Và cho tớ hỏi lun cách kiếm tiền và NPC toàn nói hình ô vuông không hiểu và mua đồ trong bảo khố sao không có cái túi đựng đồ cấp 10-20-30-40 nhĩ :| và làm sao để có nhiều tiền vậy và làm sao để lên lv nhanh chứ mấy bạn lên đến lv 120 nhanh vậy :| bật mí cho tớ nha tớ mới chơi được 1 tuần thui :D

cái thứ 1,bạn phải cài online thì những người # mới chơi được
2,cách kiếm tiền và lên lv nhanh thì bạn phải biết 1 chút về C hoặc đã có bài HD chỉnh sửa DB,

zhaozulee
18-07-10, 08:12 PM
cho mình hỏi ngoài lề nha!
làm cách nào để đưa link lên vậy?
mình đã VH xong item 54 và lời thoại "thần tiên gia gia" rồi ai cần thì msm mình bít

Minh Phụng
18-07-10, 08:22 PM
đủ 10 bài viết,hoặc post link ko có <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wenmeah
18-07-10, 10:57 PM
à thồi tk bạn tớ dùng art-money để lên lv rồi :-x mong mod close topic lại :|
Thân!!!